พ่นสี "คาลิเบอร์" และ "ดรัมเบรคหลัง"

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Vasuta.com, 28 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    จิงๆมันมีฝาปิดอ่ะคับ

แต่กำลังกะว่า ถ้าหาน๊อตสีน้ำเงินได้ ก็จะเปิดฝาอยู่เหมือนกัน อิอิ

2. HonDarism

HonDarism New Member Member

2
    0
    0
    แหล่มเลย อ่ะ

3. Dave_Crub

Dave_Crub Member Member

34
    1
    8
    น๊อตล้อ..ผมเคยใช้...น๊อตล้อมอไซด์...ยี่ห้อ Posh อะครับ ใช้เบอร์ 17...เลือกสีตามชอบ...ติดกาว 2 หน้า ที่แรงยึดสูงๆ...แล้วก็แปะไว้ที่หัวน๊อตล้อเลยครับ.....ติดแน่นทนนาน...ไม่ลอก..ไม่ดำ....อุ..อุ....(สวยเนียนครับ...ตัวละ 10 กว่าบาทเอง..).....ตอนนี้เปลี่ยนเป็นน๊อตเหล็กแบบยาวแล้วครับ...

4. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อยากใส่น๊อตแบบยาวอยู่เหมือนกันครับ มันแพงไหมอ่ะคับ

5. sanchart

sanchart New Member Member

74
    1
    0
  6. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    สงสัยต้องถอดมาพ่นมั่งแล้วเรา

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยๆๆๆๆ

8. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้