ช่วยหน่อยครับอู่พี่รุ่งอยู่ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย tony_18, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tony_18

tony_18 New Member Member

33
    0
    0
    อยากไปดูของที่อู่พี่รุ่งแต่ไปไม่ถูก ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

เบอร์โทรศัพท์ด้วยก็ดีนะครับ Thank:)

2. nut200sx

nut200sx Member Member

36
    0
    6
    ตรงไปทาง ศรีนครินทร์ นะครับ ไปเลย แยก บางนาไปอีก ตรงไปเรื่อยๆ จะเจอ โลตัสอยู่ขวามือ แล้วตรงไปอีกนิดจะเจอทางด่วนใหม่ตัดผ่าน ข้ามหัวนะครับ มองทางขวาไว้ ทางเข้าอู่ อยู่ฝั่งตรงข้ามใกลๆ ทางขึ้นทางด่วน พอเจอทางด่วน ก็เตรียมยูเทริน ได้แล้วครับ คร่าวๆ นะครับ ยังไงโทรไปถามทางพี่รุ่งเองได้เรยครับ 081-613-4440 ครับ

3. tony_18

tony_18 New Member Member

33
    0
    0
    ขอบคุณครับคุณนัท

4. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    ของเพียบครับอู่นี้ สำหรับ MR 2 รับรองไม่ผิดหวัง

5. nut200sx

nut200sx Member Member

36
    0
    6
    เก่ง ทำไมตื่นเช้า จังเนี่ย

6. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    เคยไปเจอ MR2สีเขียว naraka ที่ร้าน izzy สมุทรปราการ ไม่กล้าเข้าไปทัก แต่รถเขียวสวยจิงๆๆมีมุขด้วย ชอบครับ

ใครมีเบอร์ใหม่พี่รุ่งไหมครับ

ใครมีเบอร์ใหม่พี่รุ่งไหมครับ ผู้โทรไม่ได้
    หาติดต่พี่เค้า รบกวนหน่อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้