มีพี่ในคลับ ที่วางเครื่อง SR20DET แถวบางแคมัยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mtts. 38, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    สวยดีๆ สะอาด เรียบร้อย กิ๊ปกั๊ป จุกจิก ยุกจิกเยอะดี แต่ผมนึกว่าจะสุดกว่านี้ซะอีกนะเนี่ย

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สวยดีแฮะ แล้วมันจบไงอ่ะพี่ป๊อบ

3. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ตูนจำคนที่เค้าไปเอาเขาอเวเนียได้ปะ คนนั้นแหละ

แว่วว่ากำลังลงเครื่องตัวใหม่หลังจากรันอินไป

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ผมรู้แล้วละพี่ ผมก็อ๋อตั่งแต่แต่พี่บอกตอนแรกและเพราะเค้าบอกตูนไว้เหมือนกันครับ

พอพี่มาบอกอีกรอบนี้อ๋อเลยครับ

5. vynnz

727
    4
    0
    งง ทำไมต้องลงเครื่องใหม่หลังเอาไปรันอินอ่ะ ระเบิดไปแล้วหรอ

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    นั้นดิ.....

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สงสัยเผลอไปสวนกะน้องเบี้ยวมา

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ครัชต์หวีล้า ผ้าโก่ง ทองแดงหมด อะนะ ลื่นๆ แบบนั้นอะนะใครๆก็แดกรถผมพี่

9. vynnz

727
    4
    0
    ถึงได้ชื่อ น้องเบี้ยวตีนโหด

10. tOon`

2,324
    43
    48

แหม๋พี่เบี้ยว

11. N.net

N.net Guest

0
    0
    0
    พี่ๆทำร้า้นไหนกันคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้