รบกวนพี่ๆขอรูป U13งามๆหน่อย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย rati, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ครับครับ.........

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    แต่ผมสนใจจริงๆนะครับ...............u13 .................มีซันลูป ปัดหลังไหมครับ..............ส่งเมลล์มาคุยได้ครับเรื่องราคา

3. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    Sir YES sir :D:D:D

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ..................สงสัย........จะไม่ขายแล้ว

5. SSS-G

SSS-G New Member Member

55
    0
    0
    ขอบคุณคับที่สนใจ เป็นรุ่น Top อ่ะครับ แต่ไม่ใช่ทูโทน เครื่อง 2000cc SR20DE, Sunroof ไฟฟ้า, กระจกสีชา, เบรค ABS, ปัดน้ำฝนหลัง, Skirt ข้าง, Spoiler หลัง, Max 5 ก้าน 15", จอแสดงผลบนกระจก, กระจกหน้ามีฉากรับ (เวลาหารุ่นนี้ ดูให้ดี เพราะราคากระจกตรงรุ่นเกือบ 6 หมื่น), ตัวถังไม่ผุ, สภาพเดิมครบ ไว้ผมถ่ายรูปหลายๆมุมแล้วจะรีบส่งไปทางเมล์ครับ

ผมไม่ค่อยได้ขับ ส่วนมากขับอีกคัน จอดไว้ก็ไม่มีเวลาดูแล อยากขาย อยากเก็บไว้ สับสนเล็กน้อยถึงปานกลาง เอาเป็นว่า ผมจะส่งรูปไปให้ดูก่อน แล้วสนใจจริงๆ ก็ค่อยว่ากันอีกที

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    สนใจเหมือนกันครับ.. แต่......... ไมีมีปัญญาซื้อ.......:D

7. new@nymph

12,042
    38
    0

ขอบคุณครับ.........พี่............ยินดีครับ............

8. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    อยากดูรูปด้วยได้ไหมครับ
    [email protected]
    ขอบคุณครับ
    เกรงใจพี่ข้างบนจัง

9. new@nymph

12,042
    38
    0
    แหม..............ไม่ต้องเกรงใจครับ...............เนื้อคู่ของใครของมันจร้าาาาาาาาาาาา

10. rati

rati New Member Member

30
    0
    0
    ขอบคุณครับ......ส่งทางเมล์
    [email protected]

11. new@nymph

12,042
    38
    0
    ....................อิอิ........................รอดูรถสวยๆครับ

12. josn05

josn05 New Member Member

36
    0
    0
    เด็กใหม่ครับ...ขอรูปด้วยนะครับ[email protected]

ชอบbluebirdมากครับ:)ใช้910สีแดงครับแต่ขายไปแล้ว.เมียไม่เอาretro carแล้วครับ:eek:...ตอนนี้ตั้งหน้าตั้งหาu13อยู่ครับ...ไม่จําเป็นต้องรุ่นtopครับ..ขอสภาพเดิมเดิมไม่แต่งมากก็พอแล้วครับ.ผมว่ารุ่นนี้มันสวยมากมากครับภายในภายนอก..ที่สําคัญที่สุดคือราคามือสองจับต้องได้.......:D...รถเตีนรถบ้านมีให้เลื่อกหา..ในเต็นตอนนี้ก็แสนตั้นตั้น.ยังหาดูอยู่ครับ..พี่พี่ช่วยแนะนําข้อดีข้อเสียด้วยครับ...ขอบคุณมากครับ:thumb:

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    ....................อิอิ..รุ่นนี้ใช้ดีครับ..................ผมว่าจะขายเหมือนกันครับ อิอิ

14. josn05

36
    0
    0
    :laser:...-ข้อดี..ข้อเสียของรุ่นนี้เป็นไงครับ.........ชอบมากครับ....ชื้อแน่นอนครับรุ่นนี้...ไม่ดูตัวอื่นแล้วครับ.ถ้าชื้อแล้วจะรีบไปรวมกลุ่มทันที่ครับ.จะได้ไม่เหงา...อิอิ
    แต่ขอดูนานนานหน่อยครับ..เพราะผมเจ็บมาเยอะ....ครับ..กว่าจะได้เงิมมาชื้อขอเรื่องมากดูหลายหลายคัน.แต่ก่อนเป็นคนไม่เรื่องมากชอบก็ชื้อเลย..แล้วก้มาเจ็บเองทุกครั้ง.เพราะใจรักอย่างเดียวไม่ได้แล้วครับ.ใครใช้รุ่นนี้อยู่ก้ช่วยแนะนําน้องด้วยครับ......u13........:)

15. new@nymph

12,042
    38
    0
    u13"""""""ตัวนี้น่าใช้งาน.ทั้งเรื่องเครื่องและช่วงล่าง...........ภายในกว้างขวาง.......สะดวกสบาย.....
    แอร์ออโต้.......เพาเวอร์ กระจกไฟฟ้า.......มองข้างไฟฟ้า...ดิสเบรคสี่ล้อ.....อะไหล่มีครบ........ทั้งของเก่า.......และเบิกศูนย์.......
    เกียร์ธรรมดา........ไม่มีปัญหา.......เป็นเกียร์ธรรมดา....ครัชน้ำมัน.....ลูกใหญ่........ทน แรง... อึด
    เกียร์ออโต้...........มีปัญหาเล็กน้อยเนื่องจากสภาพการใช้งานมาเป็นเวลานาน....เกียร์เปลี่ยนไม่นิ่ม...และอาจเสียหายได้ภายหลัง...(น่าเบื่อ)

อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ...........

---------- Post added at 16:09:12 ---------- Previous post was at 16:09:08 ----------

u13"""""""ตัวนี้น่าใช้งาน.ทั้งเรื่องเครื่องและช่วงล่าง...........ภายในกว้างขวาง.......สะดวกสบาย.....
    แอร์ออโต้.......เพาเวอร์ กระจกไฟฟ้า.......มองข้างไฟฟ้า...ดิสเบรคสี่ล้อ.....อะไหล่มีครบ........ทั้งของเก่า.......และเบิกศูนย์.......
    เกียร์ธรรมดา........ไม่มีปัญหา.......เป็นเกียร์ธรรมดา....ครัชน้ำมัน.....ลูกใหญ่........ทน แรง... อึด
    เกียร์ออโต้...........มีปัญหาเล็กน้อยเนื่องจากสภาพการใช้งานมาเป็นเวลานาน....เกียร์เปลี่ยนไม่นิ่ม...และอาจเสียหายได้ภายหลัง...(น่าเบื่อ)

อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวครับ...........

16. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    เอ๊ะ ยังไงๆๆๆ:D:D
    ได้เมล์แล้วรบกวนส่งต่อให้ด้วยนะครับ:D:D

17. josn05

36
    0
    0
    ขอบคุณครับ..ผมได้รถเมื่อไร.จะเข้าชมรมทันที่เลยครับ...ลงรูปไม่คอยเป็นครับ..

มีท่านใดใช้u13ก้ให้ข้อมูลด้วยนะครับ..ข้อเสียข้อดี..อู่ที่เก่งเก่ง.....ท่าใด้อู่รู้ใจรถและคุยรู้เรื่องกับเจ้าของรถ..จริงใจ..ผมว่ารถคันนั้นจะอยู่กับเรานานครับ..แนะนําอู่ด้วยนะครับขอบคุรครับผมอยู่ฝั่งธนครับ..ขอคําแนะนํามากไปก็ข้อโทษด้วยนะครับเด็กใหม่ครับ...ชอบbluebirdทุกรุ่นครับ...........:)

18. new@nymph

12,042
    38
    0
    ครับอู่...........แนะนำให้ได้ครับ.............nissan เท่านั้น...แถวสาย 1 ครับ.......โทรถามผมดีกว่า....089-4119236 ครับ

19. josn05

36
    0
    0
    ขอบคุณครับ........ตอนนี้ยังไม่ได้รถเลยครับ........ถ้าได้แล้วจะโทรไปครับ....ขอบคุณมากครับผม.....................

20. new@nymph

12,042
    38
    0
    ยินดีต้อนรับไว้ล่วงหน้าครับเลยครับ

21. josn05

36
    0
    0
    มีรูปมาเป็นแนวทางให้เจ้าของรถ...u13..........คิดหนัก.....:D

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    คิดหนักครับ..หนักจริงๆ.........ไม่ไหวๆ

23. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    รบกวนช่วยแนะนำเรื่องอะไหล่ U13 หน่อยครับ

จำพวกพวกอะไหล่ ช่วงล่างนี่สามารถใช้แทนรุ่นไหนได้มั่ง แล้วของตรงรุ่นหายากไหม

อะไหล่ภายในและภายนอกหายากไหม จำพวกซีลยางขอบประตูและกระจก+สวิตต่างๆ

เรื่องเครื่อง+เกียร์ไม่ค่อยห่วง

เป็นรถที่น่าใช่รุ่นหนึ่งเลยที่เดียวตอนนี้กำลังเปรียบเทียบกับ Accord ตาเพชรอยู่ แต่ยังไงก็ยังนอกใจ Nissan ไม่ลง

ขอบคุณมากๆครับสำหรับทุกคำตอบ

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D โปรดรอสักครู่ ครับ.......:D

25. josn05

36
    0
    0
    พี่พี่ที่มี...u13....คงจะต้องคิดหนักหน่อยนะครับ....ผมจะเอาแนวทางมาลงเรื่อยเรื่อยครับ..เพื่อจะมีคนหันมาชอบมันโดยไม่รู้ตัว...อิอิ..:D

26. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    รูปๆๆ ปลุกกระแสครับ 5 5 5+

27. josn05

36
    0
    0
    u13........ปลุกกระแส....ครับผม.......แต่ถ้าเป็นภาษามวยก็ต้องเรื่ยนว่า..อัดลําตัว....ครับ......อัดไปเรื่อยเรื่อย...........อิอิ..............ชอบมากรุ่นนี้..:photo:

28. josn05

36
    0
    0
    :cool:.......u13.......ครับผม......:D

29. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D WoW ของเค้าดีจริงครับ............ :D

30. josn05

36
    0
    0
    เอารูปมาฝากครับ:laser::mad2:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้