XXX เตือนภัยเพื่อนๆที่เชียงใหม่และเพื่อนๆที่เล่นรถคนอื่นๆด้วยครับ XXX

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JAY@NSX, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เข้ามาอ่านแล้วเห็นใจคนโดนครับ

แต่ฝากนิดนะครับ รหัส EMS ถ้าผู้ส่ง ส่งของโดยผ่านตัวแทน ของไปรษณีย์ คือพวก ที่เป็นจุดรับส่งที่
    ไม่ใช่ของไปรษณีย์อะคับ รหัสที่มาในใบเสร็จ
    จะไม่สามารถ track ในเว็บของไปรษณีย์ได้ครับ
    เพราะผมเองก็เคยโดนเหมือนกัน แต่โชคดีที่สุดท้ายของก็มาถึง

พอดีพึ่งอ่านมาเจอซึ่งอาจจะช้าไปซักหน่อยนะครับ
    จะบอกต่อว่า ในกรณีที่เกิดเหตุการแบบนี้ขึ้น ให้ทางผู้รับ ติดต่อผู้ส่งให้ไปติดตามที่จุดที่เค้าส่งของออก
    มาเพื่อทำการติดตามว่า ของไปอยู่ที่ไหนซึ่งเค้าตรวจสอบได้ครับ ยิ่ง EMS ยิ่ง สบายเลย

ยังไงก็ขอให้ได้ของและเรื่องราวจบลงด้วบดีครับ

2. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ไอ้พวกเลวๆเมื่อไหร่มันจะหมดไปซักทีนะเนี่ย

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อัพให้ครับ

4. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    ได้เงินคืนยังคับพี่
    ผมก็ซื้อของในเวปบ่อย แต่ยังไม่เคยโดนเบี้ยว
    เคยแต่หลอกให้ไปดู แล้วปิดเครื่องหนี เซ็งเหมือนกัน

5. เอาใจช่วยเจ

เอาให้หนักเลย อย่าไปยอม

6. artmonza

artmonza New Member Member

193
    0
    0
    เวรกรรมมีจิงครับคัยทำอะไรไว้ขอหัยได้แบบนั้น ไม่ต้องรอชาติหน้าครับชาตินี้ละครับ กรรมติดจรวด+ไนตรัส10ถัง

7. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    ีอัพช่วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้