WonderWorld NITTO RacingGarage Gymkhana Party 26/12/09

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    เป็นการแข่งขัน ที่ยาวนาน ครับ แต่สุดจริง
    ขอบคุณนักแข่ง สนาม และผู้สนับสนุนทุกท่าน
    ปล.คืนวันนั้น ตื่นมาอีกทีก็รู้ตัวว่า เช้าแล้ว
    หลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ 5555ไม่ได้กลับบ้าน
    หลับเฉยเลย555ขอบคุณทุกๆท่านครับ
    (นายโต เก่งมาก)

2. sutisak

sutisak New Member Member

16
    0
    0
    .

คลิป งึกๆ งั่งๆ ตอนวันซ้อมครับ
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=w82T7bSSyok[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=JoTrcfsMh3Y[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=B9Vt9-svbjY[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=Im3XLKNFpSU[/media]

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอบคุณ ทุกๆท่านครับ
    ขอให้มีความสุข ความ เจริญ ปีใหม่นี้ มีความสุขเยอะๆนะครับ

4. kaloon

kaloon New Member Member

27
    0
    0
    ขอให้มีความสุขในปีใหม่นี้ รวยๆๆแรงๆๆ เวลาดีๆๆกันทุกคันทุกคนนะคร๊าบบบบบบบบบบ

5. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    น่าเสียดายที่ไม่ได้ลงทั้งๆที่ไปลองขับวันซ้อมมาแล้งครับ พอดีเวลาผมจัดไม่ได้ ต้องมางานแต่ง พี่ที่เชียงใหม่วันที่ 27 9โมงเช้า เลยต้องออกจาก กทมตั้งแต่ 6โมงเย็น ไม่งั้นมาเป็นผีตายซากที่งานแน่นอน... ตอนแรกนึกว่ามีงานตอนเย็น จะลงวิ่งสักหน่อย แล้วเช้าค่อยขับขึ้นเหนือเรื่อยๆ พลาดมากมาย...

มีโอกาสหน้าจะเคลียร์คิวเอาไว้ก่อนเลยครับแฮะๆๆ

แต่ลายสนาม สนุกจริงๆนะครับ วันนั้น อดไม่ได้ต้องเปลี่ยนท่อไอเสียที่หน้างานเพื่อลงเลย แม้ของจะใส่อยู่เต็มรถก็ตาม...แฮะๆๆ

ขอให้จัดงาน มาตราฐาน ระดับนี้ไปตลอดนะครับ จริงๆนี่มันจะออโต้ครอสอยู่แล้วนะเนี้ย...สงสัย ต้องลองขอคุยเรื่องใช้ พท.จัดกิจกรรมเวบผมบ้างแล้ว...อิอิ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    คลิปสวยคับ....................อิอิ

7. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    เป็นกำลังใจให้ผู้จัดต่อไปคับ
    ปัญหาต่างๆที่เกิดขึ้นก็เก็บเป็นประสพการณ์เพื่อพัฒนาในครั้งต่อๆไป

หลักๆก็มีแค่เรื่องเวลา(ที่กระชับ) กติกา(ที่ชัดเจน) จำนวนรอบในการซ้อม(ที่เท่าเทียม)
    ถ้าทำได้ทั้งหมดให้มีมาตรฐาน คุณจะได้เห็นวงการ Gymkhana ของเราที่พัฒนาเท่าเทียมนานาชาติคับผม

สู้ๆคับ
    :D
    [email protected]

8. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ปีหน้าเอาอีกครับ สนุกมากครับ ผมอยากให้มีตลอดไปครับ

ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ

9. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    หนุกหนาน

10. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ขอบคุณโตและทีมผู้จัดทุกท่านครับ คุณอ๋องด้วยครับพูดไม่หยุดเลยนับถือ

ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีจัดเทรนนิ่งด้วยครับ ผมยังใช้เบรคมือไม่เป็นเลยเวลาจะได้ดีเหมือนชาวบ้านเค้าบ้าง

11. T-Trong

T-Trong New Member Member

133
    0
    0
    Formula student มีมาจากมหาวิทยาลัยอะไรมาแข่งบ้างครับ อยากทราบ...^^ ขอบคุณครับ

12. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    สถาบันเทคโนโลยี ไทย-ญี่ปุ่นครับ ^^

คันสีดำอ่ะคับ ล้อดำ

---------- Post added at 08:15:36 ---------- Previous post was at 08:15:21 ----------

สถาบันเทคโนโลยี ไทย-ญี่ปุ่นครับ ^^

คันสีดำอ่ะคับ ล้อดำ

13. Arthan

Arthan New Member Member

74
    0
    0
    ม.มหิดล คันสีน้ำเงิน เสียงแหลมๆ เงียบๆ ครับ

14. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    ขอบคุณ Toedoe ที่จัดงานแข่งดีดีครับ สนามดีมากเลยครับ
    ยังไงปี 2010 ไม่พลาดแน่นอนครับ จะเซตรถรอเลยครับ

แล้วเจอกานปีหน้า กับรถส่งน้ำแข็งในรูปแบบใหม่ครับ

15. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    สนุกมากมาย....

16. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ยินดีครับ

ยินดีต้อนรับ รถส่งน้ำแข็ง ทุกสนามเลยครับ ชอบๆๆๆๆ
    เป็นตัวอย่างให้กับตัวแรงหลายๆคันครับ (อยากแรงจริงต้องในสนาม)
    รถอะไรก็ได้ นับถือจริงๆๆๆ คาราวะ

อ๋อง nitto

17. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    สนามหน้าถ้ารุ่นกระบะแยกมือโปรกับมือใหม่ก็จะดีมากเลยครับ

สนามนี้มือโปรลงกันเยอะ (พี่บอย ขจรศักดิ์, พี่อั๋น, พี่มาร์คกี้, พี่โจ, พี่หนึ่ง, พี่โย และพี่ๆนักแข่งมือเทพๆท่านอื่นๆอีก)
    มือใหม่กลับบ้านมือเปล่ากันอย่างเดียวเลยครับ ถ้าเป็นแบบนี้เรื่อยๆนักแข่งกระบะหน้าใหม่ๆหายหมดแน่ๆครับ

ถ้ามีมือโปรมาลงกันเยอะ แยกมือโปรกับมือใหม่ก็ดีเหมือนกันนะครับ
    ฝากทางผู้จัดลองพิจาราณาดูนะครับ

ปล.ถึงแม้จะไม่แยกรุ่นมือโปรกับมือใหม่ ผมก็จะเอารถส่งน้ำแข็งไปวิ่งด้วยทุกสนามเลยครับ
    เดี๋ยวสักวัน มันคงจะมีถ้วยติดมือกลับบ้านกับเค้าบ้างครับ......

18. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    Up...ครับ

:cool:
    เห็นเขาว่าหนุกหนานกันสนามนี้ เสียดายจัง ไม่ได้ไป..... ยินดีด้วยครับโต ขอให้จัดงานดีๆอย่างนี้อีกนะครับ...

ขอขอบคุณ
    Nitto Header Turbo RUN STOP PTT- Thailand

Sunny -Thailand

อู่ช่างอ๊อด รามอินทรา40 - นวลจันทร์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มกราคม 2010
  19. sutisak

sutisak New Member Member

16
    0
    0
    หนุกหนานๆ ชอบกลางคืนครับ เย็นดี

20. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สนามหน้าจัดแข่งกลางคืนไปเลย เย็นสบายดี

21. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ต้องตัดรุ่นที่ไม่จำเป็นออกไปอะคับ เหลือแค่หมวดใหญ่ๆพอ ไม่งั้นได้แข่งข้ามวันอีกแน่ๆเลย

หนุกหนานๆคับ อยากขับอีก ยังขับไม่โดนใจเลยคับวันนั้น ไว้สนามหน้าขอแก้ตัวใหม่

22. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ขอบคุณครับ รอติดตามชอมครับ

คนจัดเหนื่อย อิอิ เห็นทุกคนสนุกก็หายเหนื่อยครับ

okครับ รับฟังทุกความเห็นครับ สนามนี้ต้องขอโทษจริงๆครับเกินความคาดหมาย(หลายเรื่องครับ)

555 สนามนี้เห็นง่วงกันเป็นแถวเลย:embarassed:

okครับ ขอทำการบ้านก่อน เทพก็ซ้อมเยอะๆจะได้เก่งครับ:D

23. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ท่าได้เต็นสักหลังพร้อมพัดลมด้วยนะ...........แห่ลเลย:D:D

24. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ผู้จัดครับ คุณโต คุณอ๋อง สนามหน้าขอซ้อมเยอะๆหน่อยนะครับ

25. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    นุกหนานคับ ขอให้มีงานดีๆแบบนี้อีกนะคับชอบมาก

sigma club เป็นกำลังใจให้เสมอคับ สู้ๆ

26. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    รอติดตาม "ผังการแข่งรายการนี้ 2010" นะครับ
    จะได้วางแผนเดินทาง ถูกครับผม

ปล. ภาพงาน ผมประสานงานของทางคุณอ๋อง Nitto มาลงในเว็บ www.motor-xclub.com แล้วนะครับ

27. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ขอบคุณพี่ บ.ก. ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้