WonderWorld NITTO RacingGarage Gymkhana Party 26/12/09

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    จะบอกว่าลายสนามนี้นาทีกว่าๆ ครับ เพื่อเป็นการไม่เสียเวลาเรามาดูเลยครับ:D

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    หลับแล้วครับโตเดินเบาเป็นอิมแบบ ไร้สาเหตุ จะพยามซ่อม ให้เสร็จทันนะครับ สยามยาวดี สุดยอด

3. toedoe

604
    6
    18
    อาการรถไม่ได้ที่ไม่ได้ออกกำลังการบ่อยๆ ครับพี่ ถ้าออกเป็นประจำจะหายไปครับ:D

4. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    โหวๆๆๆๆๆ หมุนติ้วๆ

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันศุกร์นี้เริ่มประมาณกี่โมงนะ
    ถ้าเช้าก็ดีนะจะได้ซ้อมเยอะๆๆเพราะว่าไม่ได้ขับมาเป็นปีแล้ว

6. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    โหย...ไปไงฟะเนี่ยะกรู !!!
    เฮ้ย! พี่โต ถ้าผมขับหลงกรวยจะมีใครว่าปะเนี่ยะ...^ ^"

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ยากอ่ะ :confused:

8. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ไลน์สนุกมากคับ
    Japan Style แท้ๆเลยนะเนี่ย
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

9. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ระดับพี่.................แตกนอกโว้ย:cool::D:D
    แล้วมาซ้อมป่าวพรุ่งนี้นะ.................ตอนเที่ยงนะโว้ย:cool:

10. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ระดับเทพจริงๆ

:D :D :D

เจอกันพี่พรุ่งนี้

11. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  12. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ไปคับ...อยากลองขับจิมคาน่าสักครั้ง

13. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    ไปซ้อมด้วยคนคับ....

14. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ลายสนุก

แต่ที่สำคัญ ชอบสถานที่อ่า ใหญ่สะใจจริงๆ

ขอเบิกลายเพิ่มได้มะคับ ฮ่าๆๆ

ทดสอบไปในตัวด้วย

ว่าหลายๆคน ความจำสั้น แต่ไอ้นั่นยาวจริงป่ะ

ปล. ไอ้นั่นหมายถึง เบรคมือ อิอิ

---------- Post added at 02:15:06 ---------- Previous post was at 02:14:51 ----------

ลายสนุก

แต่ที่สำคัญ ชอบสถานที่อ่า ใหญ่สะใจจริงๆ

ขอเบิกลายเพิ่มได้มะคับ ฮ่าๆๆ

ทดสอบไปในตัวด้วย

ว่าหลายๆคน ความจำสั้น แต่ไอ้นั่นยาวจริงป่ะ

ปล. ไอ้นั่นหมายถึง เบรคมือ อิอิ

15. Rasta_boyz

Rasta_boyz New Member Member

5
    0
    0
    มือใหม่มีแต่เทพๆ

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เออจิง

17. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สนามนี้นี่ เครื่องมะแรง สู้มะได้เลยอ่า แต่สนุกมากๆคับ

18. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มันมากเหนือยมาก ร้อนมาก
    กลับมาถึงบ้านตีสี่ นะ

19. toedoe

604
    6
    18
    ไม่เห็นหลงเลยขับครั้งแข่ดูเร็วนะเนีย บอกแล้วสนุกๆ

555
    ขอบคุณครับ
    อืมมม ซ้อมเยอะๆ
    อยากดูรูป
    โตติด5พี่ เดินเก็บขยะต่อ

20. เหนื่อยแต่มันส์

ปล.วิ่งเก็บไพล่อนกันเพลินเลย

21. toedoe

604
    6
    18
    ไม่เห็นหลงเลยขับครั้งแข่ดูเร็วนะเนีย บอกแล้วสนุกๆ

555
    ขอบคุณครับ
    อืมมม ซ้อมเยอะๆ
    อยากดูรูป
    โตติด5พี่ เดินเก็บขยะต่อ

22. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไลน์สนามขับสนุกมากมาย

23. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าเปนงานใหญ่ส่งท้ายปีจิงๆคับ
    ปีหน้าขอให้มีจัดอีกนะคับ ส่วนเรื่องข้อเสนอแนะเดี๋ยวโทรคุยกันนะ
    หลักๆคงเปนเรื่องของเวลาคับ เรื่องของสนามเปนสนามที่น่าวิ่งมาก(ใครไม่ได้มา ก็ไม่ต้องเสียดายนะคับคิดว่าปีหน้าน้องโตคงจะจัดอีกแน่นอน)
    ยังไงก็ขอให้มีจัดอีกในปีต่อๆไปนะคับ ส่วนไหนที่ยังคิดว่าไม่ดีก็ค่อยๆปรับกันดู เชื่อว่าโตมาถูกทางแล้วคับ งานสนุกมากคับกับเมื่อคืนนี้

24. ~ตูดเด็ง~

~ตูดเด็ง~ New Member Member

26
    0
    0
    เดือนละครั้งไปเลยครับโต แหล่มมมมม

25. NuKa+E_Evo

NuKa+E_Evo New Member Member

491
    1
    0
    หนุกหนาน...อิอิ ง่วงได้อีก คราวหน้าลากยาว 3 วันเลยนะโต ฮ่าฮ่า

26. kaloon

kaloon New Member Member

27
    0
    0
    สนุกมากมาย แต่เสียดายไม่ได้อยู่เล่นรุ่นw9เพราะว่าเอาลูกมาด้วย แล้วเค้าก็ออกอาการงอแง่งแล้ว เลยตัดสินใจกลับก่อน สนามสนุกมากเลยครับ แต่ติดเรื่องเวลา w9เรื่อมแข่งกี่โมงนี่ครับโต

27. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    อยากดูรูป ครับ ท่าทางจะสนุกแน่ ๆ !

28. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    อะไรอยู่ในหัวกรูเนี่ยะ???

ระหว่างทางขับรถกลับบ้าน เหมือนยังได้ยินเสียงตาอ๋องวิ๊งๆอยู่ในโสดประสาท นี่ว่าถ้าวันนี้ยังได้ยินอยู่คงต้องไปหาหมอแล้วหละ...ว่าแต่ตาอ๋องเป็นไงมั่งก็ไม่รู้เนอะ หลังๆเห็นเดินเอียงเสียศูนย์ ไงก็รีบไปร้านตั่งศูนย์หน่อยก็ดีนะครับ:D

29. Arthan

Arthan New Member Member

74
    0
    0
    ชอบพื้นสนามที่นี่ครับ จัดที่นี่อีกนะครับ

ไลน์สนามนี้สนุกดีครับ

ตอนประชุมเห็นบอกว่า ถ้าจะขอใช้สนามมาซ้อมก็ให้บอกพี่เค้าได้

จะมีนัดไปซ้อมกันมั๊ยเนี่ยครับ ขอไปด้วย อิอิ

30. K.June

K.June New Member Member

56
    6
    0
    สนุก จิงๆๆ คับ ผม หลง กระ จายๆๆ เลย ความจำสั่น อะ คับ ครั่ง หน้า ต้อง ไป ช้อมก่อน หละ ตอน นี้ มี แต่ คน เรียก ผม ว่า น้อง หลง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้