WonderWorld NITTO RacingGarage Gymkhana Party 26/12/09

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    [/COLOR]
    ซื้อรถใหม่เถอะพี่ตู่:D
    555 โดนใจ

2. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ขอไปซ้อมวันศุกร์ด้วยคนครับ

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... Up กันไป รอวันไปวิ่ง รอ รอ รอ ... อิอิ

4. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    โหพี่วาปีหน้าหาใหม่กร๊าบเดียวยังไงจะเอาแล้วโทรบอก

โตครับไม่มีถุงมือเหมือนกันอะยังไม่ได้ซื้อเลยอันเก่าพังแล้ว

5. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    โหพี่วาปีหน้าหาใหม่กร๊าบเดียวยังไงจะเอาแล้วโทรบอก

โตครับไม่มีถุงมือเหมือนกันอะยังไม่ได้ซื้อเลยอันเก่าพังแล้ว

6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    รถผมไม่รู้เสร็จทันไหมอะพี่ shock ab เสียอยู่ที่พี่วินอะ ถ้าทันไปแน่นอนครับ

7. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    อัพขึ้นปายยยยยย

หาล้อไม่ได้อีกแล้ว 55555

8. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    บ้านใครอยู่ไกล้สนามบางครับขอฝากรถหน่อยนะ

9. toedoe

604
    6
    18
    บ้านโตนี้ล่ะครับ:D

10. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ไลน์สนาม มีให้เลือกเล่นถึงเกียร์3 เตรียมรถกันให้พร้อมนะครับ
    เฮ้อ....นานๆมาตอบที ติดงาน แต่นี้จะมาอัพทุกครับ ไปกันสนุกกันครับ

11. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ถ้ารถรอดจากเจียงใหม่ เจอกันจ้าา

12. ~ตูดเด็ง~

~ตูดเด็ง~ New Member Member

26
    0
    0
    หมวกกันน็อคนี่ใช้ของจักรยานได้ปะครับ

13. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อิอิ

รอดอยู่แว้ว คันนี้เยเก๊าเชียร์อยู่ เวลาโดน ออกทีวี5555

14. toedoe

604
    6
    18
    ได้ครับผม
    อย่าลืมซื้อของขวัญมาเล่นจับฉลากกันนะครับ (ขั้นต่ำ200จ้า:D)

15. toedoe

604
    6
    18
    ในงานมีขายนะ RacingGarage.net ลองเข้าไปดู:D

16. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ได้กล่องมาแล้วนะ เครื่องติดแล้วด้วยเหลือจูนกับทำช่วงล่างทั้งหมด

17. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อย่ามา อย่ามา ขอร้อง:D

18. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    ทำแบรนด์เนอร์ให้ โต แล้วหน้าแรกเว็บพี่เลย
    http://www.motor-xclub.com

19. chonlayut

1,514
    5
    0
    เป็นใครถึงไม่ให้ผมแข่ง

เป็นใครถึงไม่ให้ผมแข่ง(เป็นคนอื่นโดนด่าไปแล้ว)
    คุณเป็นคนจัดหรือเปล่าถ้าเป็นคนจัดผมจะได้ไม่ไปนะ
    รอถามคนจัดก่อนไม ว่าให้วิ่งหรือเปล่า
    คุณใหญ่มาจากไหนถึงไม่ให้คนอื่นแข่งนะ
    โตๆๆกันแล้ว( ไม่ใช่เพื่อนเล่น)

20. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    มีบูธขายของอะไรมาเปิดในงานบ้างคับ.....

21. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... พร้อมลุย นับวันถอยหลังแล้วอ่ะ จาเอารถดิฟท์ ไปวิ่งจิม

ไอ้บี มรึงว่างกี่โมงจะให้ขับรถอีกคันไปด้วย

ปล. โตครับ ถ้ารถขับเคลื่อนสี่ล้อนี้สามารถลงรุ่นเทอร์โบกับมือเก๋าOpenใช่หรือป่าวครับ?

22. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    พี่มาร์คค๊าบ อยากนั่งรถดริฟอะค๊าบ

23. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แหม ไปกินรังแตนที่ไหนมาเนี่ย:D แซวเล่นนิดๆหน่อยทำโกรธไปได้

ผมใหญ่มาจากบ้านผมนี่แหละ ดูตัวดิ อิอิ:D

แซวเล่นไม่ได้ทีหลังจะได้ไม่เล่น ไม่มีปัญหาอยู่แล้วววววว

ปล. ไอ้มาร์ค กูว่างบ่ายๆอ่ะ

24. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    ตัดสินใจแระ

ขอไปแจมด้วยคนนะครับ ท่าทางน่าหนุกหงะ แต่ว่าไม่เคยขับGymkhanaมาก่อนเลยอะครับ...ไงพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ:D

---------- Post added at 18:12:53 ---------- Previous post was at 18:12:16 ----------

ขอไปแจมด้วยคนนะครับ ท่าทางน่าหนุกหงะ แต่ว่าไม่เคยขับGymkhanaมาก่อนเลยอะครับ...ไงพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ:D
    แล้วงี้ผมต้องลงรุ่นไหนอะครับพี่โต???

25. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ใก้ลแล้ว............ใก้ลแล้ววันแข่ง

26. Marky

1,819
    12
    0
    :D...จัดไปคับ แต่ถ้าวันนั้นพี่เค้ายังมีเบาะอยู่ ส.บ.ม. เพราะก่อนหน้านั้นอาจมีการย้ายของไปใส่รถที่ไปแข่ง Honda Fas... ที่เชียงใหม่อ่ะคับป่ม

ปล. ไอ้Bee ถ้าว่างตอนบ่ายก็จบข่าวภายในประเทศ งั้นม่ะเป็นรัยแล่ะ

27. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    มาแจมกันเลยครับเดียวมีเวลาซ้อมมีคนสอนให้ครับ ผมก็ไม่เปงเหมือนกัน อิอิ

28. toedoe

604
    6
    18
    ขอบคุณครับ

ใจเย็นครับพี่ตู่พี่เค้าก็แซวเล่น โตอะไม่ว่าอะไรครับมาใสนุกกันครับ(อย่างอนเลย:D)

ขำตรงใหญ่มาจากบ้านเนียล่ะ555 เดียวเวลาจะไม่ดีนะพี่บี(หนักเกิน:D)

ตามที่บอกเลยครับสู้ๆ

29. Aong-race-shop

671
    5
    18
    อย่าลืมไปวันซ้อม วันศุกรืที่25 นะพี่น้อง
    วันที่26 เตรียมรถให้พร้อม เตรียมใจให้พร้อม อย่าลืมเตรียม ของขวัญด้วยนะ

30. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

จะวิ่งไหวมั๊ยคับเนี่ยอ่าๆๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้