WonderWorld NITTO RacingGarage Gymkhana Party 26/12/09

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    สนามสวยมากครับ เดินคันเร่งกันได้เต็มๆเลย

สงสัยต้องไปเช็คเบรคกับช่วงล่างให้ดีแหละ

งานดีๆ ช่วยดันครับ

2. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18

จัดไลน์ให้มานคนเดียวเลย เอาแบบชิดๆๆกำแพงหน่อยนะ:D

3. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    โตสงสัยงานนี้คนเยอะแน่นอนไม่ต้องห่วงแล้วมั่ง.......

ปล.งานวันที่26ชัวร์แล้วนะจะได้ขอลางาน55555

---------- Post added at 12:04:41 ---------- Previous post was at 12:04:25 ----------

โตสงสัยงานนี้คนเยอะแน่นอนไม่ต้องห่วงแล้วมั่ง.......

ปล.งานวันที่26ชัวร์แล้วนะจะได้ขอลางาน55555

4. 6.0sec

6.0sec New Member Member

8
    0
    1
    ไปกันเยอะๆครับ ร่วมกันสร้างกระแสจิมไม่ให้ตกครับ เพื่อปีหน้าจะได้มีรายการใหญ่ๆกลับมาเหมือนเดิมครับ สถานที่ก็มีแล้วเจ๋งสุดๆ ใครที่มีรถอยู่แล้วก็ทำเพิ่ม ใครที่กำลังทำรถอยู่ก็รีบทำให้เสร็จ ใครที่ยังไม่มีรถก็ไปยืมเพื่อนซะ ใครที่อยู่ต่างจังหวัดก็เตรียมตัวลางานลาครอบครัวมาประกาศศักดาว่า ต่างจังหวัดก็ไม่แพ้คนกรุงเทพ อยากให้มาร่วมสนุกกันทั้งหมดเลยครับ ถือโอกาสเอางานนี้เป็นงานร่วมชุมนุมคนรัก GYMKHANA ครั้งยิ่งใหญ่ก็แล้วกันครับ เอาเป็นว่าไม่เน้นผลแพ้ชนะ เน้นที่ความมันส์ของไลน์สนามและได้เป็นส่วนหนึ่งของงานดีๆที่จัดเพื่อคนรักจิมจริงๆไม่สนว่าจะขาดทุนเท่าไหร่ แค่ขอให้ได้จัดก็พอแล้ว งานเน้นฮาเป็นหลักครับอย่าซีเรียสรถอะไรที่เอามาแข่งมีรุ่นให้แข่งหมดครับ มือใหม่ มือเก่า เก่ง ไม่เก่ง ทุกคนได้ร่วมหมดครับและก็ ได้ข่าวว่างานนี้สื่อมวลชนไปทำสคูปเยอะครับ แล้วเจอกันวันที่ 26/12/09 ครับ

5. TammieZ_BMW

TammieZ_BMW New Member Member

23
    0
    0
  6. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    อัพไปอีกกกกกกก

7. TammieZ_BMW

TammieZ_BMW New Member Member

23
    0
    0
    CarClub ต้องรวมตัวขั้นต่ำกี่คันอะคะ ถึงจะลงได้
    รบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

8. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ได้เลย 555+:D
    ชัวร์แล้วซิบอกคนทั้งประเทศแล้ว:eek:
    ขอบคุณมากๆครับ

10คันครับ กำลังดี หรือมากกว่านี้ก็ได้ครับ โทรมาคุยเลยก็ได้ครับ 081-205-8417 ยินดีให้คำปรึกษาครับ

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มีดึงเบรคมือป่าวอ่ะโต

10. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อัพครับดันเข้าไป งานดีๆ Gym khana Come back again !!!

11. killer of dooms

killer of dooms New Member Member

162
    1
    0
    อื่น ๆ
    - อุปกรณ์ต่าง ๆ ภายในรถต้องถูกยึดไว้อย่างแน่นหนา
    -

น้องโต...กติกาที่ว่า "สัมภาระภายในรถจะต้องอยู่นอกรถในระหว่างการแข่งขัน"
    หมายถึง เมีย ใช่ไหมครับ..อิๆๆ

---------- Post added at 10:41:59 ---------- Previous post was at 10:41:41 ----------

อื่น ๆ
    - อุปกรณ์ต่าง ๆ ภายในรถต้องถูกยึดไว้อย่างแน่นหนา
    - "สัมภาระภายในรถจะต้องอยู่นอกรถในระหว่างการแข่งขัน"

น้องโต...กติกาที่ว่า "สัมภาระภายในรถจะต้องอยู่นอกรถในระหว่างการแข่งขัน"
    หมายถึง เมีย ใช่ไหมครับ..อิๆๆ

12. toedoe

604
    6
    18
    จิมคาน่ามันก็ต้องมีบ้างล่ะคับ พี่แจ๊ส

เหนื่อยนะเนีย:)
    :D อันนี้แล้วแต่นักแข่งจะพิจารณาครับ ว่าควรเอาออกหรือไม่ อิอิ

13. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    สู้ๆน้อง จัดงานมันต้องเหนื่อย ครับ !!!!!จัดต่อไป 5555

14. toedoe

604
    6
    18
    ในงานจะมี จับรางวัลของขวัญปีใหม่ด้วยดีไหมครับเพื่อนๆ โดยให้เพื่อนๆซื้อของขวัญมาขั้นต่ำ200บาท แล้วมาเล่นจับฉลาดของรางวัลปีใหม่ เพื่อนๆพี่ๆวาดีไหมครับ ขอเสียงvoteหน่อยครับ

15. weed

weed New Member Member

12
    0
    0
    เอาข้าวหมกไปขายนะ :D

ปล........เสี้ยนว้อยยยย อยากเลี้ยวใจจะขาด :D

16. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    วันที่26เจอกันคร๊าบโต......มีพริ๊ตตี้เปล่าอะ อิอิ

17. toedoe

604
    6
    18
    ได้ครับ ตอนเย็นจะมีpartyเลี้ยวข้าวด้วยครับ:D

ปุ๋ยจัดมาให้ซิ:D:D:D

18. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    งานเข้าเลยดิเนี่ย

แจ๊สเดิมๆเรา เจอแบบนี้ ก็แพ้จิค๊าบบบ พี่น้อง ถ้าไม่มีช่วงล่างเนี่ย หุหุ

เอาเว้ย

เดิมๆเนี่ยแหล่ะ โยนให้กันชนติดพื้น

น่ามันส์จริงๆคับ

---------- Post added at 01:13:13 ---------- Previous post was at 01:12:58 ----------

งานเข้าเลยดิเนี่ย

แจ๊สเดิมๆเรา เจอแบบนี้ ก็แพ้จิค๊าบบบ พี่น้อง ถ้าไม่มีช่วงล่างเนี่ย หุหุ

เอาเว้ย

เดิมๆเนี่ยแหล่ะ โยนให้กันชนติดพื้น

น่ามันส์จริงๆคับ

19. Thep Modify

174
    0
    0
    ของขวัญปีใหม่จะดีเหรอพี่ แบบว่า เทพตังหมดแหงแก๋เลยอะคับแข่งแต่ละที แหะๆๆๆ

20. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    จับของขวัญมีก้ดีนะครับ แล้วขอสปอนเซอร์มาแจกเพิ่มด้วยนะคับ จะได้ของกลับมือกันเยอะๆครับ
    ไม่ได้ถ้วย ได้ของติดไม้ติดมือกลับบ้านก้ยังดีครับผม

21. Aong-race-shop

671
    5
    18
    บรรยากาศปีใหม่ อากาศเย็นๆ น่าสนุกนะ

22. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    จัดไปอ๋อง ลงหลายรุ่น เอาขำๆ

23. caldina3s_ge by lee pui

79
    0
    0
    โตคร๊าบแหมพริ๊ตตี้หายากนะนี่.........อิอิ

ปล.แต่คนในรูปคงไม่มีนะครับเพราะเลิกแล้วแง้ๆๆๆ

---------- Post added at 17:11:24 ---------- Previous post was at 17:11:08 ----------

โตคร๊าบแหมพริ๊ตตี้หายากนะนี่.........อิอิ

ปล.แต่คนในรูปคงไม่มีนะครับเพราะเลิกแล้วแง้ๆๆๆ

24. Thep Modify

174
    0
    0
    อื่มมมม น่าจะมีพริ๊ตตี้เนอะ

25. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  26. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เตรียมรถๆๆๆ

27. PoP_86

PoP_86 Member Racer

21
    0
    16
    อยากลองสนามใหม่จังเลยยย

28. toedoe

604
    6
    18
    มาเลยชวนเพื่อนๆมาเยอะๆนะ:D

29. kaloon

kaloon New Member Member

27
    0
    0
    แข่งกันสายๆๆหน่อยนะคร๊าบ พอดีช่วงเช้าติดทำบุญ100วันหลวงพ่อ(พ่อผม) เดียวจะลงหลายรุ่นเลย เอามันส์ 2สนามที่แล้วก็พลาดหมด เสี้ยนแว้ว

30. anurak66

anurak66 New Member Member

21
    0
    0
    อยากไปร่วมสนุกขำๆ ด้วยจัง แต่ติด Meeting club อดเลย เอาใจช่วยแล้วกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้