WonderWorld NITTO RacingGarage Gymkhana Party 26/12/09

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย toedoe, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ครับผม มาเช้าก็ได้ซ่อมเยอะ มาสายก็ได้ซ้อมน้อยนะครับ :D ใครอยากดริ๊ฟก็ได้นะครับ :D

2. toedoe

604
    6
    18
    ตามนั้น เราอะใช้โตโยต้าไม่ใช่หรอ แคมเดี่ยวแคมคู่ของฮอนด้าเค้า:D

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    พี่ลงรุ่นแคมเดี่ยวช่ายป่ะโต ฮี่ๆ

4. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ถ้าคันในรูปต้องไปขออนุญาตเจ้าของรถเค้าก่อนครับ แต่ก็อยากไปลองวิ่งจิมคาน่าเหมือนกัน ไม่เคยเอาเจ้าตี๋น้อยไปลองงานแบบนี้เลย

ปล. สุดเกียร์3 แล้วเลี้ยวใกล้กำแพงอ่ะป่าว ... อ่ะ ล้อ เล่ง น่า

5. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ดันๆๆ อัพๆๆ ปั่นๆๆๆๆ อยากวิ่งแล้วววววว

6. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    รางวัลได้อะไรบ้างครับผม...

7. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    มาอัพครับ สนุกสนานกันเลยนะ เกียร์3 อ่ะ555

8. Arthan

Arthan New Member Member

74
    0
    0
    พื้นสนามเปนแบบไหนหรอคับ ไม่เคยไป

สับสาม สับสี่เลยหรอ เกียร์หนึ่งผมยังวิ่งไม่หมดเกียร์เลย อะฮะ

9. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    อยากจะ Come back

10. toedoe

604
    6
    18
    รุ่นกระบะ น้ำมันเครื่องครับ

มันส์แน่นอน
    พี่ยางมะตอยครับ
    กลับมาด่วนเลยๆ:D

11. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ช่วงนี้ผู้จัดเราตื่นเช้าจัง.....หรือว่าไม่แน่นอนอ่ะน้องโต55555

12. Aong-race-shop

671
    5
    18
    เชิญนักแข่งทุกๆท่าน หรือ มือใหม่ๆก็มากันครับ งานนี้สนุก ครับ นายโตเค้า การันตี
    มาสนุกกันก่อนที่จะเริ่ม ปีใหม่ เพียงอีกไม่กี่วัน ในงานนอกจากงานแข่งแล้วยังมี มิตติ๊ง
    ของนักแข่งและสื่อมวลชน ครับ

13. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    ผมจะ กระจายข่าว ทางภาคอีสาน ให้ครับ
    ไม่พลาดแน่ๆๆ

14. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไปค๊าบบ

15. SIRIROT

SIRIROT New Member Member

25
    0
    0
    ทีม WASH CLUB น่าจะไปได้นะ แล้วเจอกันนะครับ

16. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สนามนี้ต้องไปลองหน่อย ว่าแต่ก่อนไปโต ช่วยส่ง คลิป มาให้ศึกษาหน่อยสิ ไม่เคยเล่นเลย ต้องเตรียมรถยังไง บอกด้วยนะ โต เผื่อแจ้งเกิด ทางนี้ อิอิ

17. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ยินดีต้อนรับครับ (แหม่เหมือนเป็นเจ้าของงานเลยอ่ะ)...อิอิ

น้องตี๋น้อยได้ไปซิ่งแน่นอน เจ้าของเค้าอนุญาตแล้ว....ย่ะฮู้

18. toedoe

604
    6
    18
    เย้ดีใจด้วยครับ ขอนั่งซักรอบด้วยนะครับ:D

19. Thep Modify

174
    0
    0
    นั่งด้วยได้หรือป่าวคับพี่มาร์ค อยากมีอาจารย์สอนแหนะคับ ^^

20. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    สุดทาง ตรงซัก 160 เลยล่ะๆ ยากดีๆ ชอบๆ

21. Aong-race-shop

671
    5
    18
    จัดไป

จัดไปครับ อ๋องอยากไปพากษ์ตอนที่กำลัง ดริ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟท์อยู่พอดี
    น้องโตครับ งานนี้ขอไมค์ลอยยยยด่วนนนนนนน

22. toedoe

604
    6
    18
    เอางันเลยหรือ:D เดียวจัดให้แบงค์เดียวเลย แบบยากสุดๆ:D

23. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    กูขี่ด้วย เจ้าของไม่ให้มีงอน:D

24. ~ตูดเด็ง~

~ตูดเด็ง~ New Member Member

26
    0
    0
    จาร์ยโตครับ สอนไลน์มือใหม่ด้วยนะครับ อิอิ

ปล. เราเคยเจอกันแล้วครั้งนึง ห้า ห้า

---------- Post added at 21:01:42 ---------- Previous post was at 21:01:20 ----------

จาร์ยโตครับ สอนไลน์มือใหม่ด้วยนะครับ อิอิ

ปล. เราเคยเจอกันแล้วครั้งนึง ห้า ห้า

25. Thep Modify

174
    0
    0
    อัพๆๆ ดันขึ้นปาย อยากฝึก อยากขับ อยากซ้อม มันๆ สอนผมดริฟด้วยนะค๊าบ

26. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    แวะมาสอนผมบ้างนะคับ

งานดีๆ ช่วยดันคับ

27. toedoe

604
    6
    18
    วันนี้เอาคลิปอะไรมาให้ดูนิดหน่อย ให้ดูเป็นแนวทางครับ (ปล.ขับมั่วนะครับ555)
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=6RIK3nPrnBY[/media]

---------- Post added at 00:19:54 ---------- Previous post was at 00:19:18 ----------

วันนี้เอาคลิปอะไรมาให้ดูนิดหน่อย ให้ดูเป็นแนวทางครับ (ปล.ขับมั่วนะครับ555)
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=6RIK3nPrnBY[/media]

28. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ใกล้วันและ

29. winnagaretto

winnagaretto New Member Member

27
    0
    0
    สนามกว้างมากครับ รถไม่แรงเสียเปรียนแน่ๆ ต้องเตรียมรถดีๆแล้วสนามนี้

30. Aong-race-shop

671
    5
    18
    อัพรายวัน 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้