เช็คชื่อหน่อย มิดติ้งส่งท้ายปี 29 พย. 2552 เที่ยงวันยันเที่ยงคืน (ตื่นเต้นจัง)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เปลี่ยนไม่ทันแล้วทุกอย่างพร้อมรอพวกเราแล้ว แต่อยากให้ไปจังเลยใครช่วยหาวิธีหน่อย

รูปนี้เป็นรูปโช้คที่จะให้ประมูล ปริงม่วง ใส่แล้วเตี้ยลง 1.1 นิ้ว เจ้าของบอกนิ่มแต่ดี ภาษารถเรียกว่าหนึบ ถูกมาก ให้สิทธิ์คนไปมิดติ้งก่อนนะ

2. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    พี่ใหญ่ๆๆๆๆๆอยากได้ font แบบนี้อ่ะครับ ทำไปยัง โลโก้ รึพี่ๆๆๆว่าไงกันครับ

3. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    งานนี้ช่วยๆไปกันหน่อยครับ......พี่เจี๊ยบมีข่าวดีจะมาบอก
    "น้องโท"สติ้กเกอร์รูปดาวเดี๋ยวพี่หาให้แต่สถานที่ต้องเทพบี๋เลย
    และงานนี้ไม่ต้องห่วงหญิงตรึม

4. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ผิดดตัวแล้วพี่ slump เสียหายๆๆๆๆๆๆๆๆ แก้ข่าวด่วน

5. ttsoft

632
    1
    0
    จะลองดูนะ

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    พี่ใหญ่แจ๊คพอร์ต

ไฟล์ที่คุยกับพี่เมื่อวันเสาร์เจ้าหน้าที่ไอทีที่ออฟฟิต
    เอาคอมตัวใหม่มาเปลี่ยนให้แล้วเขาลบออกหมด
    ไม่เหลือที่ผมทำงานไว้เลย....:confused:

---- เอารถประมูลได้ไหม ----
    :p:p:p:p:p:p:p:p

7. slump

217
    0
    0
    โทษทีครับน้องโทผิดจริงๆด้วยไปกล่าวหาหนุ่มใสซื่ออย่างโทได้ยังไงเนี่ย...เพื่อเป็นการแก้ตัวไปด้วยกันทั้งน้องฟิลม์และน้องโทเลยแล้วกัน:rolleyes:

8. ttsoft

632
    1
    0

สรุป คงได้แค่นี้แล้ว จะตัด สติ๊กเกอร์ แล้วก็ทำบัตรตามรายชื่อนี้ก่อนนะ 29 เจอกัน

ปล. ใครรู้บ้างว่าครั้งนี้จัดเป็นครั้งที่เท่าไหร

9. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ประมูลโช๊คครับ เริ่มที่เท่าไหร่

10. slump

217
    0
    0
    เริ่มก่อนเลย 999 บาท

11. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    กระทู้ยาวจัง... 4 หน้า

ลงชื่อเป็นหลักฐาน ว่า "ไป" ครับ

มิตติ้งครั้งที่เท่าไรแล้ว จำไม่ได้ครับ
    แต่มิตติ้งครั้งแรก มีผมด้วยนะ (ขออวดหน่อย อิอิ)

ยังรัก ROVER เหนียวแน่นครับ

ผ่าน ถ.ข้าวสาร
    ฝรั่งเห็นรถเราแล้ว ยกนิ้วให้ บอก Very Good!!~
    แสดงว่า รถเราดีจริง...

12. ttsoft

632
    1
    0
    ตามหารุ่น 1 มานาน 29 เจอกกันนะ ทำไงดีหว่า ป้ายมีแค่ 22 อัน ตัด สองคนท้ายออกดีกว่า มันไม่มาลงชื่อเป็นหลักฐาน ว่า "ไป" มันมาแล้วค่อยว่ากันใหม่ ส่วนคนอื่นไม่มีก็จะไปหามาให้ได้

13. caba

305
    0
    0
    1000 บาท ขอร้องพี่กบ ไม่ซื้ออย่างปั่นราคา:D:D:D:D

14. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    อยากให้ถึงวันนั้นไวๆ

อยากเจอเพื่อนฝูง และพี่ๆที่เคารพรัก ฮ๋าๆๆ

15. WATrover

611
    1
    0
    อ้าวพอดีไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดู

วันนั้นจำม่ะได้ที่พี่ใหญ่โทรคุยกับผมแล้วผมจำม่ะได้
    ว่าบอกว่าไปหรือม่ะไปจำม่ะได้จริงๆ..สงสัยรถล้ม
    หัวกระแทกบ่อยไปหน่อย..555+++:D:D
    ลงวันนี้คงม่ะทันและพอดีนัดคนมาดูบ้านด้วยคงไปม่ะได้นะครับ..:cool::cool:

16. slump

217
    0
    0
    ใครที่ยังไม่มีชื่อลงนามด่วนจะได้มีโลโก้เหมือนคลับอื่นมั่ง ส่วนใครที่มีชื่อแล้วช่วยเข้ามายืนยันด้วย น้องเปิ้ลรีปแสดงตัวด่วนสมาชิกเรียกร้อง

17. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ข่าวดีของผม เดือนหน้าเป็นโสดแย้ว.............:cool:

18. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    สวยดีนะครับ จะเก็บไว้เป็นที่ระลึกนะ:cool:

19. ttsoft

632
    1
    0
    รวบรวม รายชื่อมาแล้ว ได้ประมาณนี้

1 Rover slump (กบ)
    2 Rover bunphot2000 (เจี๊ยบ)
    3 Rover sealwit (หนุ่ม)
    4 Rover ttsoft (ใหญ่)
    5 Rover caba (บี๋)
    6 Rover TG Rover (โอม)
    7 Rover leksuthat (เล็ก)
    8 Rover ที่หนึ่ง
    9 Rover nice827
    10 Rover ratkam (Mr.Two)
    11 Rover natsmooth (น้องนัท)
    12 Rover Pushzegg (ฟีมส์)
    13 Rover NingRover (หนิง)
    14 Rover pop (ป๊อบเพรช)
    15 Rover pop-bpk (ป๊อบ ราษฎร์บูรณะ)
    16 Rover tho9 (โท)
    17 Rover น้องปุ๋ม
    18 Rover Mr.Jacky (แจ๊ก)
    19 Rover ITAU_civil (อู๋)
    20 Rover original (ไมโล)
    21 Rover บ๊วย
    22 Rover wewit (วิท)
    23 Rover Ann opel_bacard (เปิ้ล)

ขาดใครหรือต้องการเพิ่มชื่อ รีบแจ้ง ด้วยนะเพราะต้องไปให้น้องตัด สติ๊กเกอร์ให้ ตามรูป นี้

กบ โทรหา merge 0853566953 ด้วยเห็นว่าให้แจ้ง วันที่กะสถานที่ พี่นับรวมไว้ก่อนแล้วกัน
    ส่วนนี้เบอร์นาย โอ้เอ้ 0851661676 (choophan)

ส่วน วัตน์ เสร็จธุรก็ตามไปก็แล้วกันนะ

พีๆน้องๆ มีอะไรเปลี่ยนแปลง โทรแจ้งด้วยนะ
    ใหญ่ พบง่าย ใช้คล่อง เป็นกันเองกะพี่น้อง 0819472084
    หรือ กบ รักสนุกไม่ผูกพันธ์ หรือ Rover กบ..ใจดีแต่ไม่มีเวลาให้ 0818020799
    บัตรทำได้ดีสุดแค่นี้นะ หมดปัญญาแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2009
  20. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    สวยดีครับ

ถ้าเป็นวันอาทิตย์ ผมเสร็จธะรุ แล้ว จะตามไปนะครับ

ขอบคุณครับ พี่ลุงใหญ่

21. WATrover

611
    1
    0
    ขอบคุณครับพี่.

"ส่วน วัตน์ เสร็จธุรก็ตามไปก็แล้วกันนะ"ขอบคุณครับพี่ใหญ่.พี่กับผมก็ยังคงเป็นพี่
    น้องที่เคารพกันครับ.แม้ถ้าโอกาศหน้าจะ
    ห่างไกลกัน..ยังไงอย่างที่เคยคุยเล่นกันผม
    ไม่ลืมพี่แน่ครับ....:cool:

22. "รวมมิตร คิดถึงจัง" อิจฉาว่ะ คงมีสมาชิกเก่าใหม่มากันเพียบแน่เลย งานนี้.

23. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    Confirm

ไปครับพี่ลงชื่อด้วยคนครับพี่ใหญ่

24. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    อาการรถดีแล้วคับ เพียงแต่ฟิวไม่ค่อยทนความร้อนเท่าไหร่ ไม่รูจะทำไงดี ของเดิมเป็นตะกั่วทั้งแท่ง ของที่ซื้อได้เป็นแค่ตะกั่วบัดกรีเอา เซงเลยคับใครหาซื้อได้บ้าง ผมฝากซื้อหน่อยวันมีทติ้งไปเอาคับ

25. caba

305
    0
    0
    บัตรสวยดีครับพี่ พอเสร็จงานแล้วจะเอามาเคลือบพลาสติกเจาะรูแล้วแขวนไว้ที่กระจกรถ

26. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ไปแน่นอนนน แต่ไปร้านไม่เปนครับบบบ !!!! +++!!!!

งานนี้ 623 แค่นั้นอีกเช่นเคยหลอค๊าฟ !!!!!

27. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    เข้ามา confirm อีกทีครับ

งานนี้พลาดไม่ได้ แล้วเจอกันครับ

28. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    กำลังจะเปลี่ยนโช้คอยู่พอดี

ขอเคาะราคา 1100 ครับ

29. ttsoft

632
    1
    0
    1100.50 ปั่นราคา หาตังค์ซื้อ OZ

30. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ป่วนอีกละ

แวะมาดูบ่อยนะครับ น้อง bm คนเค้ามีสังคมให้เข้าไม่ต้องอิจฉาหลอก มาคุยกันได้ครับ

ยินดีต้อนรับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้