เช็คชื่อหน่อย มิดติ้งส่งท้ายปี 29 พย. 2552 เที่ยงวันยันเที่ยงคืน (ตื่นเต้นจัง)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    หมูกระทะ ชบา ก้อน่าปาย อิอิ

2. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    confirm

รอวัน-เวลาและสถานที่ครับผม
    ยังไงเพื่อไม่ได้เข้ามาดูรบกวนพี่โทรบอกผมด้วยนะครับ

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เปิดกี่โมง

4. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    วันไหนก็ได้ไปหมดงานนี้...ร้านไหนก็ได้อีก/เผื่อไปแล้วได้รางวัลใหญ่กลับบ้าน..ส่วนผู้ใดที่อ่านเว๊ปนี้แม้ไม่เคยโพสก็เชิญนะครับรับรองไม่เก้อเขินแล้วงานนี้บี๋จะให้คำปรึกษาเรื่องวิธีแก้น้ำหลังคารั่ว...โดยวิธีง่ายๆได้ผล100เปอร์เซ็นต์ครับ

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    สรุป 29 แน่นอนหรือนอนแน่ จันทร์ 23 นี้สรุปแน่นอนนะครับ ใครไปก็ได้ไม่ก็ไม่ได้55555555

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    แอ๊บอีกและ

โหคราวที่แล้วก็หัวแดง คราวนี้ ตัดผมหน้าม้าติดกิณฟ นึกว่าเด็ก มศ.1 ที่ไหน

(แซวเล่นพี่(แม่))

7. ITAU_civil

ITAU_civil New Member Member

11
    0
    0
    ไปด้วยคนนะคับ

8. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ขอหมูกระทะหรือกุ้งกระทะ

ขอหมูกระทะที่หัวละ89หรือ99มีอ่ะป่าว
    เพราะช่วงนี้จนๆๆไม่มีเงิน.:cool:
    จน...เคลียด...แต่กินน้ำแดง(เพราะไม่กินเหล้า):D

9. bunphot2000

555
    0
    0
    ไปด้วยกันนะนายอู๋ขาไปพี่ขับ ขากลับนายจัดการละกัน:cool:

10. bunphot2000

555
    0
    0
    เจ๊ดาไปทำไรมา สวยวันสวยคืนเลยนะ มิทติ้งเจอกันนะครับ

11. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    มีที่ลองรถรึป่าวครับบบบบ !!!

5 5 5 5 5 5 5 5 5

แถวไหนกานดี นัดอยากเสนอ แถว พระราม 5 อยุ่ดี เพราะ ถนนใหญ่ โล่งงงง !!

ร้านชิลอารมย์ เปนไงคับบบบบ ร้านทำใหม่แล้ววว !!

12. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ประมาณ5โมงน่ะคับ

13. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เอกขเนกก็ลองได้มีลานให้ดริฟด้วย

ชิวรมณ์ มีไร ถ่ายรูปก็มีแต่กอหญ้า อาหารแพงด้วย

เปลี่ยนบ้างก็ได้น้องนัท อย่าซ้ำเลย เดียวร้านเค้าจะล่มเอา

14. ttsoft

632
    1
    0
    พี่ว่า หมูกะทะก็ดีเหมือนกัน แต่มันไม่เปิดตอนเที่ยง ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายมันคงไม่ เซฟเท่าไหร เพราะมันจะต้องมีค่าน้ำและอื่นๆอีกนะ พี่คิดว่าป็นเอกขเนกอยู่แถว ทางตรงไปราชพฤกษ์-ปากเกร็ด ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายจะเก็บไม่เกิน 2 - 300 บาทแล้วแต่กรณี เฉพาะที่ลงทะเบียน เด็กนักเรียนนักศึกษาไม่ต้องเสียเงิน จะพาเพื่อนๆมากี่คนก็ได้ สมาชิกที่ขายรถแล้วหรือกำลังจะซื้อก็ได้ ขับรถอะไรมาก็ได้(MR2) ให้ใครมาส่งก็ได้

สำหรับปีนี้เราจะจัดกันเป็นครั้งสุดท้าย ส่งท้ายปี 2552 นี้เลย อาจจะเร็วไปสักนิด ถ้าเป็นเดือน ธค. วันหยุดมากก็จริงสมาชิกคงไม่สะดวกพร้อมกันแน่ จึงขอเสนอ เป็นวันที่ 29 พ.ย. 2552 ร้าน เอกขเนก ตั้งแต่ 12.00 น. - 18.00 น. นะ ใครไม่สะดวกหรือติดขัดประการใดช่วยแจ้งให้ทราบด้วยจะได้หาทางแก้ไขทัน

อ้อในวันนั้นจะเปิดประมูล ของนิดหน่อยใครจะเอาของมาประมูลก็ได้นะแต่ต้องแจ้งให้ทราบก่อนว่าเป็นอะไร(อะไรก็ได้หนุกๆ)ควรจะต้องใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา ต้องการเงินเท่าไหร ส่วนเงินที่เกินจะเก็บใว้ในคลับแล้วค่อยคิดว่าจะทำอย่างไรกับเงินดี (ให้มันได้ก่อน...ลายไหล) แหล่มๆมาว่าจะมีโช้คดีๆราคาถูกมาให้สมาชิกประมูล เงื่อนไขมีอยูว่า เอาเงินมาเอาของไป

คนไหนที่ ยืนยันว่าจะมาร่วมงานในครั้งนี้ได้ ก่อนวัน ศุกร์หน้าจะตัดสติ๊กเกอร์ติดกระจกท้าย ขนาดไม่ใหญ่มากเอาใว้สังเกตุกันเอง รูปแบบก็ประมาณรูปที่เห็น พร้อมทั้งทำบัตรเข้างานติดหน้าอกสวยหรูให้ (ไม่คิดเงิน)

จำเป็นไหมว่าจะต้องแจ้งความจำนงก่อน ตอบได้เลยว่าจำเป็นเหมือนกัน เพราะจะได้เลือกห้องถูก มันมีหลายขนาด และจะได้กำหนดรายการอาหารได้ด้วย(ควบคุมค่าใช้จ่าย) กลางวันอาจจะไม่เหมือนในรูปแต่เอาเถอะ หนุกๆ จะพามากี่คนแจ้งด้วยนะ

ปล. มาเยอะไม่กลัวกลัวไม่มา (อายจัง) ใหญ่,...

15. bunphot2000

555
    0
    0
    ตกลง 29พ.ย.2552 เจอกันเที่ยง ตาใหญ่จะเอาอะไรไปประมูลอ่ะ.......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2009
  16. pop-bpk

pop-bpk New Member Member

45
    0
    0
    สรุป 29พย. 12:00-18:00 ร้านเอนก ผมไปด้วยครับ
    มีไรเปลี่ยนแปลง บอกด้วยนะครับ พี่ใหญ่
    Rover ป๊อบ ราษฎร์บูรณะ

ถึงน้องโอม TG-Rover หม้อครูสคอนโทล ยังอยู่ป่าวครับ?

17. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ไปด้วยววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    รถเสร็จผมไปแน่ รถไม่เสร็จอดแน่ๆ T_T

19. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ร้านน่าไปจัง

อิอิ

ไปด้วยคนน้า

5555

คิดถึงๆพี่ๆทุกคน

20. ITAU_civil

ITAU_civil New Member Member

11
    0
    0
    ิอู๋ไปด้วยนะพี่กบอิอิ

21. bunphot2000

555
    0
    0
    งานนี้คงเจอน้องๆเพื่อนๆเก่าๆที่ไม่ได้เจอกันมานานแล้ว นายwewit น้องปุ๋ม นายook ook พี่นนท์ นายเอสพัทยา นายแจ๊ค นายเจมมี่
    นายหนิง อ้ายโทเนียน น้องไนซ์ เจ๊ดา นายไมโลโอวัลติน นายหนุ่มสัตหีบ น้องเปิ้ล นายหนิงtg นายบอล นายนก(บางคล้า) นายwat
    พี่หนึ่ง ตอนนี้จำได้แค่นี้แหละครับย้ำหน่อยนะครับมากันเร็วๆหน่อยละกันครับ 12.00-น

22. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ไปด้วยคน แต่ขอแผนที่หน่อย ไม่ชำนาญแถวนั้น

23. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    รถเจ๊งครับ งานนี้สงสัยต้องขอบาย
    ขอให้สนุกกันนะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

24. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    อาทิตย์ก้อดีเลยครับ สอบเสดพอดี....

ไม่พลาดงานนี้ ต้องมีการขอแนะนำจากผู้หลักผู้ใหญ่หลายเรื่อง ฮี่ฮี่......

คอนเฟิร์มครับ.......

คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ

25. ttsoft

632
    1
    0
    1 Rover กบ...รักสนุกไม่ผูกพันธ์ หรือ Rover กบ..ใจดีแต่ไม่มีเวลาให้ (กบขอร้อง)
    2 Rover เจี๊ยบ เฮดเดอร์ ยางแตก
    3 Rover หนุ่ม นักรบ
    4 Rover ใหญ่ ใจดีรูปหล่อเอาใจเก่งเป็นกันเอง
    5 Rover บี๋ อินเตอร์
    6 Rover โอม เทพเข้า
    7 Rover เล็ก สุทัด
    8 Rover ที่หนึ่ง
    9 Rover nice827
    10 Rover Mr.Two
    11 Rover natsmooth (น้องนัท)
    12 Rover ฟีมส์ (Pushzegg)
    13 Rover หนิง TG
    14 Rover pop เมืองเพรช
    15 Rover pop-bpk
    16 Rover tho9
    17 Rover น้องปุ๋ม
    18 Rover Mr.Jacky
    19 Rover ITAU_civil
    20 Rover ไมโล
    21 Rover วัฒน์

ขาดใครรีบแจ้งด่วนนะ จะตัดสติ๊กเกอร์ (ตัวอย่างตามรูป) ตานรายชื่อ นี้ก่อน นะ

ปล. ปุจฉา Rover แปลว่าอะไร

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2009
  26. ttsoft

632
    1
    0
    ..............กลับ กาวทาไม้ มาถ้าไม่เย็นมากแวะไปสิ..................

..............ไปเอกเขนก นะ เที่ยงๆ 29 เจอกัน..................

รูปแผนที่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2009
  27. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    โรเวอร์แปลว่าเรือโจรครับ

28. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    สงสัย เป็นงานใหญ่แห่งปี แน่ๆๆ ครัฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตัง้ 21 คัน (อาจมีเพิ่ม ช่วยลุ้นมากานเยอะๆๆๆน่ะครับ)

29. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    มีสติ๊กเกอร์ด้วยอ่ะ....... แต่แบบว่า มีสติ๊กเกอร์ รูปดาว ที่เอาไปแปะ ตรงหัว...ม ไหมอ่ะครับ

อยากได้งานแบบนี้มั่ง ให้พี่กบ จัดด่วนเรยยย

30. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    ไกลบ้านมากอ่ะเราอยู่สุขุมวิทอ่ะ เอาใกล้ๆหน่อยดิ อยากไปนะ ลองหาร้านอื่นได้ป่ะนะๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้