อันนี้เป็นเวสเกตรึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Moak, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    ตามภาพเลยนะครับ ที่โข่งหลัง ช่างบอกว่าเป็นเวสเกตในตัว
    ถ้าเรามีตัวนี้แล้วเราไม่ต้องติดแยกใช่มั้ยครับ หรือถ้าจะติดเพิ่มจะทำงัยกับตัวนี้
    แล้วสามารถปรับแต่งอะไรเพิ่มได้รึเปล่าครับ:cry::cry::cry:

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    แต่งได้ครับ ถ้าจะเพิ่มบูสให้เอาแหวนมารองขามันอ่ะครับ

แต่ถ้าจะเอาออก ก็ถอดออกเรย แล้วเชื่อมปิดรูที่โข่งหลัง

---------- Post added at 20:37:29 ---------- Previous post was at 20:37:07 ----------

แต่งได้ครับ ถ้าจะเพิ่มบูสให้เอาแหวนมารองขามันอ่ะครับ

แต่ถ้าจะเอาออก ก็ถอดออกเรย แล้วเชื่อมปิดรูที่โข่งหลัง

3. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    เชื่อมยึดขามันไว้ก็ได้ครับ ถ้าจะเกตแยก
    แต่ถ้าบูชไม่เกิน 30 ปอนด์ ผมว่าใส่ของเดิมๆนี่แหละครับ แล้วซื้อปรับบูชมือมาช่วยเพิ่มเอาก็ได้

4. uppppppไป

5. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ใช่ครับ

หรือจะใส่เกตแยกก็ได้ครับแล้วแต่ศรัทธา

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามนั้นเลยคับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ตามนี้เลยคับ

ความเห็นส่วนตัวแนะนำใส่เวสเกตแยกดีกว่าคับ แซดดดดดดดดดดดดดดดดด........................ (เสียงได้ใจดีคับ) :D

8. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ไช่ครับเวสเกตแยกดีกว่าครับชัวดี

9. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ เดี๋ยวลองไปพิจารณาดูก่อน ได้ผลยังไงจะมาอัพเดทอีกที

10. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ขายเวตเกตเลยคับ พี่แบงค์

11. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    ตามนั้นครับ

12. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆ

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ถ้าเป็นเกตแยก จะคุมบูสได้นิ่งกว่านะคับ

14. pandabank

2,427
    4
    0

อ่ะนะ

ต้องรอพี่เจ้าของกระทู้ตัดสินใจก่อนสิ

15. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    คิ คิ ของดีๆอยากขายคับ

16. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เกตแยกไปเลยคับ แซ๊ดดดดด ปุ้วววว ! ! ! สนั่นลั่นทุ่งกันไปเลย หิหิ

17. pandabank

2,427
    4
    0
    แซดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้