ปาดฝาสูบ มาครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Jessy_EK, 4 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    แล้วของเดิม ที่มีติดรถ ใช้ไม่ดีเหรอครับ เกย์วัดความร้อนของน้ำน่ะครับ

ยังช่วยแนะนำที่ครับ ขอบคุณครับ:D

2. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ของเดิมมันจะช้าครับ ถ้าติดเพิ่ม มันจะไวกว่า แสดงความร้อนแบบขณะนั้นหรือดีเลนิดหน่อยครับ ดีกว่าแน่นอน ติดไว้สักตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้