มาอวยพรสำหรับท่านที่เกิดเดือน พ.ย. กันดีกว่าครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 3 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่ เกิด วันที่ 16 พย ด้วยนะครับบบ

2. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    แอบมาดุคับ

HBD ด้วยคับ

เยอะจัง ของให้รวยคับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พรุ่ง นี้วันเกิดพี่ ชายผมครับ มีความสุขมากๆนะพี่ ครับ

4. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    มีความสุขมากๆครับ ขอให้รวยๆรถสวยๆรถแรงๆกันทุกคนน่ะครับ

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มีความสุขมากๆๆ..นะครับ..โดยเฉพาะ พี่ชายผม......เสี่ยปลาสลิด....

6. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ว่าจะจัดงานที่โรงแรมอ่ะคับ เบน.....แต่ยังไม่รุว่าโรงแรมไหนดี......ชั่วคราว หรือ ค้างคืนก้อยังไม่รุ :D:D

ขอให้ทุกท่านทั้ง แฮป.......และ ปี้.....กันทุกคนนะคร้าบ

7. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    ขอให้มีความสุขหลายๆๆๆเด้อ สุขภาพแข็งแรง มีเงินมีทองหลายๆๆ ถ้ามีหลาย ทางนี้ขอบ้างเด้อ

8. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ดันนิด 27 นี้วันเกิด พี่เอ

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    พี่เอว่างัยครับ ที่ไหนดี

10. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ดันไป

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตรูไปอยู่ไหนมาฟ่ะเนี่ย..... เหลืออีก 2 วัน เองอ่ะ

แต่ไงก้อขอหั้ยร่างกายแข็งแรง โตวัน โตคืนนะคับ มีเงิน มีทองเหลือใช้ไปจนตายเลยคับ......

ที่สำคัญต้องไม่เจ็บไม่ไข้ด้วยนะคับ ...... ( เกือบมาไม่ทัน เฮ้อ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้