สรุป มีทติ้ง รับลมหนาว เสาร์ 28 พ.ย. 2552 บางแสนครับ งาน Super Car Thailand สนามสุดท้าย (ย้ายร้านใหม

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 3 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ผมเดินทางตอนเช้าวันเสาร์ ที่ 28/11/52 นะครับใครจะไปพร้อมกันมั่งขับไปพร้อม ๆกันหล่อ ๆ
    เดี๋ยวนัดสถานที่กันอีกทีนะ

2. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ผมอยู่ชลบุรีนัดเจอกันที่ไหนอ่ะครับ:D

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    น่าสนครับพี่ มาช

4. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ออกเสาร์เช้าเหมือนกันครับ....เห็นด้วยครับนัดที่ไหนบอกด้วยนะครับ

5. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เพื่อนที่มาถึงชลบุรีหรืออยู่เเถวๆนี้ เย็นๆวันที่ 28 ไปเจอกันหน้าร้านเลยก็ได้ครับ

ผมไปเร็วครับเดี๋ยวไปเจอกันก่อนก็ได้ครับ จะได้ไปช่วยจัดเเจงเรื่องที่จอดรถเพื่อนๆเราด้วยครับ

ทั้ง Subaru ทั้ง Evolution เพียบเลยเเน่ๆ

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เอาแบบ ขอ จอด ยาวๆๆๆ เลย นะคับ พี่ต่ายย

7. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ร้านไหนอ่ะครับพี่ต่าย:D

8. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ไปเช้า 28 เหมือนกันครับเจอกันที่ไหนดี

9. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เช้า 28 เจอกันที่ปั๊ม ESSO ถ.พระรามเก้าตัดใหม่ก่อนเข้า motorway ดีใหมครับ ซัก 8 โมงเช้า

10. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ตามไปตอนเย็นวันเสาร์ครับ

11. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    ตามไปเย็นวันเสาร์ด้วยคร๊าบบบบบบบบ

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไปด้วยคนนะครับ :D

13. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    ผมก็ไปเช้าวันเสาร์ที่28 ครับ

14. lovesingha

1,407
    6
    0
    อยากไปแล้วคร้าบ กำลังคัน อิอิ

15. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มาร์ชจะเอาห้องคืนวันศุกร์เพิ่ม โทรแจ้งด้วย อย่าลืม

16. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    พอดีช่วงเช้าติดสอบเรื่องงาน ปีละครั้ง คงตามไปช่วงบ่ายๆที่ จ้าวทะเล ขออนุญาตนำเสนอบัตร SCB Sansiri ฟรี!!!!!!! สำหรับผู้ที่มีบัตร Platinum ของ SCB อยู่ เพียงเตรียม บัตรประชาชน กับ บัตร Platinum เท่านั้น ง่ายๆอย่างนี้ ก็ได้ กระเป๋าใส่เสื้อผ้า ฟรี!!!!!!! แล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2009
  17. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    บัตร scb sansiri นี่ดีกว่า platinum หรือเปล่าครับ
    แล้วใช้เข้า TG Lounge ที่สนามบินได้หรือเปล่าครับ
    ถ้าเข้า lounge ได้ ผมไม่เคยมีบัตรเครดิต scb สมัครใช้แค่ book bank, ID/House registration แค่นั้นใช่ใหมครับ

18. takumi9999

takumi9999 Guest

0
    0
    0
    เอาใจเชียร์ครับ

เอาใจเชียร์ครับ ขอให้ชนะเค้านะคุณก้อง

19. aeo@scb

874
    6
    0
    เข้า TG Lounge ได้หรือเปล่า ติดว่าซื้อตั้วผ่านบัตร น่าจะได้ ครับ อย่างไรคุณประทีปก็เตรียมเอกสารไว้เลยครับ Statement ช่วยเตรียม 6 เดือน ย้อนหลัง ครับ

20. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ใกล้ถึงวันแล้ว รถก้อยังไม่เสร็จ แงแง

21. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    รถไม่เสร็จ หรือเสร็จ ก็พยายามไปเจอกันหน่อยนะนุช

เเล้วmeeting เจอกันครับ เพื่อนๆทั้งหลาย

22. lovesingha

1,407
    6
    0
    ใกล้แล้วครับ

23. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รถนุชยังไม่เสร็จ
    รถเรายังไม่ได้ทำเลย:cry:

24. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    พี่ไม่ต้องทำแล้วมั้ง เอาฝีมือไปอย่างเดียวพอ ทำมาก เดียวผมมองไฟท้ายทัน

25. hadeeevolutionsix

hadeeevolutionsix New Member Member

4
    0
    0
    ผมว่าจะไปด้วยครับ ออกจากหาดใหญ่เย็น27อะครับ นัดกับกั๊กไว้แล้วครับ

26. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีที่จะได้ พบปะเพื่อนฝูงทุกท่านครับ

อย่างไรก็ตาม อยากเน้นย้ำว่า การขับรถในพื้นที่เขต เทศบาลและตัวเมือง ชลุบรี-แสนสุข-บางแสน
    ขอให้สมาชิกทุกท่านใช้ความระมัดระวัง และ มีมารยาท น้ำใจให้ผู้ใช้ถนนทุกท่านนะครับ
    และ ชมรม ไม่สนับสนุนการแข่งขันบนถนนสาธารณะทุกรูปแบบครับ
    เพราะเรามี สมาชิกรุ่นเล็ก - ใหญ่ลงแข่งกันในรายการอย่างเป็นทางการ หลายท่าน - หลายรุ่น
    ผมอยากให้ กลุ่มขับสี่ ของเราถูกมองด้วยภาพลักษณ์ที่สบายใจ และเกรงใจในความเป็นนักกีฬา
    และวุฒิภาวะความเป็นผู้ใหญ่ของกลุ่มเรา จากผู้จัดงานหลายๆฝ่ายครับ ตลอดไปเหมือนเช่นทุกปีที่ผ่านมาดีกว่าครับ

เพราะการที่ กลุ่ม AWD มีโอกาสกลับมาวิ่งในรายการใหญ่ระดับประเทศอีกครั้ง
    เพราะเรามีภาพลักษณ์ที่ดีในสายตาของผู้จัดการแข่งขัน ต่อเนื่องมาตลอดหลายปี
    เพราะสมาชิกรุ่นใหญ่ของเรา ปูทางมากันดีแล้ว เราควรรักษาความดีไว้ต่อไปครับ
    เพื่อปีหน้าจะได้กลับมาสนุกกันใหม่ครับ

BR ,
    :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2009
  27. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่คนไหนมี พิกัด ทางภูมิศาสตร์ ขอด้วยครับ

28. aeo@scb

874
    6
    0
    ขออนุญาต คุณต่าย nagoya โพสให้น้องป้านดู ครับ

29. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ให้ความร่วมมือ 100% ครับ ทั้งตอนปกติ ตึง ๆ และตอนเมา
    ขอให้ปีต่อไปมีอีกนะครับ ปีนี้ไม่สามารถลงแข่งได้ด้วยประการทั้งปวง (เพราะท่านประธานพูดเมื่อวานน่ะแหละ เลยคิดได้) แต่จะไปช่วยเชียร์และ service 2 วันเต็มที่ครับ

โอ๋ ช่วยอธิบายคร่าว ๆ ว่า ช่วงที่มีการแข่งขัน พิทเราอยู่ตรงใหน บริเวณใหนเข้าได้ บริเวณใหนเข้าไม่ได้ด้วยครับ

30. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    PIT รถแข่ง อยู่ บริเวณมุมด้านล่างฝั่งซ้ายมือ ของแผนที่ที่พี่โอ๋ใหญ่นำมาลงครับประทีป

จอดรถที่รับฝากรถบริเวณ บางแสนซ. 4-5 ได้ครับ แล้วเดินเข้าหลังพิทได้เลย
    แต่ปกติ บริเวณ PIT ผู้ที่เข้าได้จะต้องมี บัตรSuperCar Thailand Pit Staff คล้องคอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้