อันตราย จากการมุดซ้าย ขณะฝนตก ณ บายพาส

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 2 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หลายคันด้วย

2. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    มันต้องมีผู้นำซักคันแน่นอน เลยพากันตามๆลงไป

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  4. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :eek::eek:

5. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ลงไปในน้ำเลย

6. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    ที่ศรีราชาหรอครับ

7. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    เวลา น้ำ ท่วม ลำ พัง . . แค่ ระ วัง ฝา ท่อ กะ หลุม ดัก แมกซ์ ก็ ปวด ใจ แล้ว

แต่ ที่ ปวด ใจ สุด . . .

ใน ขณะ ที่ ชาว บ้าน เค้า ค่อย ๆ ไป . . น้ำ แม่ง ท่วม มา ครึ่ง ล้อ แล้ว .. ลุย ไป นี่ เสียง น้ำ เข้า รถ ขลุก ขลิก ๆ T___T
    แล้ว เจอ กระบะ บ้า พลัง ที่ ลุย ฝ่า น้ำ ไม่ แคร์โลก อีก . . . มา เป็นคลื่น จาก ที่ มาน ขลุก ขลิก ๆ เข้า รถ . . แม่ง กลาย เป็น ซั่ม ๆ ๆๆ!! !!

โคดดดด เซ็ง แบบ . . . เห้ยยยย สาสสสส มึง มอง ไหม เนี้ย ว่า รถ กู เปิด กระ จก อยู่ . .

มึง มอง มอ ไซต์ ที่ เค้า คลาน กัน ไหม . . .

มึง มอง คน ที่ เค้า เดิน อยู่ ข้าง ทาง ไหม น่ะ

มึง เห็น ไหม น่ะ ว่า น้ำ ที่ มึง สาด ใส่ เค้า . . เค้า เอาร่ม บัง ยัง เปียก เลย

-*----

8. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    สงสัยจะโดนขุดคูดักไว้ น้ำท่วมแล้วมองไม่เห็น

9. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ลงไปยังไงครับนั้น

10. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    รื้อทั้งคันเลยนะนั่น...ขอบคุณที่เอามาเตือนครับ

11. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณครับที่เอามาเตือน
    แต่ดูรูปแล้วงงนิดๆ ว่าทำไมคันหน้าลงไปทั้งคัน แล้วคันหลังก็ยังตามจมลงไปอีก *-*

12. pitbull

pitbull New Member Member

31
    0
    0
    คงจะกลัวน้อยหน้ากัน ตามกันไปซะเยอะเลย...

13. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เห็นแล้ว หลอนๆ เหมือนกันคับ

14. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    น้ำท่วมทางรึเปล่าเลยไม่รู้ตรงนั้นเป็นคู

ตอนตกคงเจ็บน่าดูเลยแหล่ะ ..

15. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    รีบเกินไปหน่อย

16. artjesus

artjesus New Member Member

55
    0
    0
    เหมือน รีทัชภาพเรยแฮะ หุหุ แต่ถ้าเรื่องจริงก้อระวังๆ กันหน่อยนะค๊าบ ผมละเข็ดแล้วฝนตก T T

17. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    ระวังๆกันคับ เปนห่วงเน้ออ

18. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    อันตรามากๆ เลยครับ

19. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    งานเข้า เลย

20. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    ไม่ธรรมดา

21. เส้นชลบุรี บายพาส ช่วงศรีราชาไหล่ถนนจะสูงครับ ถ้าฝนตก น้ำท่วม
    จะมองไม่เห็นไหล่ถนน แถวนี้รถลาก รถสิบล้อเยอะด้วยครับ พวกที่
    ไม่คุ้นจะแซงซ้ายรถพ่วง พอแซง ๆ ตามกันไป ใครตกขอบถนน ก็
    จมทั้งคันอย่างที่เห็นนี่แหล่ะครับ

22. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ขอบคุณครับที่นำมาเตือน

ยังไงขับรถกันก็ระวังกันหน่อยก็ดีครับ

23. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไม่ชำนาญทาง อันตรายนะครับ
    ระวังกันหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้