NV club Khonkaen ทอดผ้าป่าโรงเรียนที่ จ.ยโสธร

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 2 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ดูท่ากับข้าวคงจะแซบหน้อ...พี้น้องคร๊าบ

2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    เหล้าขาวเจอลีโอ

3. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ช่วงท้ายของงานช่วงกลางคืน กิจกรรมเข้าจังหวะ ขามั่วหน้าฮ้าน จังซี่มันต้องถอน จังซี่มันต้องถอน .........................:D:D

4. ต่ออออออๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.........พานบายศรีสู่ขวัญครับ..........

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มีอีกมั๊ยคับรูปน่ะ แค่นี้เองเหรอคับ

6. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    คราวหน้าจาไปที่ไหนกันดี ขึ้นหนือรึลงใต้ดีอ่ะ ครั้งหน้าอาจเปลี่ยนหวานใจไปบ้างนะ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ครั้งหน้าจัดมาเลยครับ จะต้องไม่พลาดแน่ๆ

8. ต่อๆๆๆๆๆ ถึงไหนแล้ว

:):):):):)

พบปะพูดคุย ผูกข้อมือกับท่านนายกเทศบาล คร้าบบบบบ

:D:D:D:D
    อาทิตย์ที่ 15 พย.52 กินข้าวเย็นที่บ้านผมนะครับ เงินบริจาคเหลือครับ มีผู้ใจบุญโอนมาภายหลัง เลยจะไปทำบุญเสื้อผ้า เครื่องห่มกันหนาว อุปกรณ์การศึกษา ที่ รร.แห่งหนึ่งใน อ.ภูผาม่านครับ เด็กเกือบร้อย แต่ว่ามีครูผู้เสียสละอยู่แค่ 2 คนครับ ไปเป็นกำลังใจให้ครูบ้านนอกผู้เสียสละกันนะครับ รายละเอียดจะพูดในวันเวลาดังกล่าวครับ

9. nvclub030

1,074
    17
    0
  10. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    งานบุญ .. พุทธศาสนา .. เหล้าเบียร์เพียบ .. อิอิ

11. เจ้าบ้านท่านจัดมาครับ เพื่อไม่ป็นการเสียน้ำใจครับ ถือว่าไม่น่าเกลียด

12. nvclub030

1,074
    17
    0
    ไม่ถือว่าน่าเกลียดครับเราไม่ได้เตรียมไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้