งานเข้า

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย OATH, 1 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ...รถหาใหม่ได้...
    เป็นตำนานอีกหนึ่งคัน...

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ........................มันจะต้องไม่เป็นตำนานครับ..............................

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    มันจะเป็นตำนานไม่ได้ รูปมาแล้วนะตาโอ้ต ถ่ายมืด แสงไม่สวย แต่เน้นๆเลยนะ

สภาพภายนอก ผมให้ 70% สีมีแตกบ้างเนื่องจาก จอดเฉยๆ ตากแดดตากฝนมา เป็นเดือน

ไม่ยังไม่ผุ หลังคามีสีแตกบ้าง แต่ไม่ผุ สีแตกจากความร้อนครับ

กันชนหน้า TBO สีลายงาข้างซ้ายซะส่วนใหญ่ ข้าง ขวาไม่ค่อยมี

4. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ส่วนต่อไป ภายใน คอนโซลยังใช้ได้ แต่อุปกรณ์ไฟฟ้า ไม่มั่นใจว่ามีอะไรใช้ได้บ้างไม่ได้บ้าง
    หลักๆ กระจกไฟฟ้าใช้ได้ ประตูยังล๊อคได้อยู่ แผงประตูอยู่ครบทั้งสี่บาน
    เบาะหลัง กะ แผงลำโพง หายไปแล้ว แต่โดยรวม ถือว่าใช้ได้
    แถมเบาะซิ่งให้ 1 ตัวแดงๆ:D

5. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ส่วนเครื่อง ก็อย่างที่บอกว่า วาล์วน้ำหลังเครื่อง รั่ว
    เวสเกตหายไป แผงแอร์ ไม่มี เพราะเครื่อง คอมแอร์เสีย แต่เครื่องใช้งานได้ปรกตินะ
    นอกนั้น ปกติ หม้อน้ำเดิม มีให้นะ
    ท่อ 2.5 ทั้งเส้น
    ลองตัดสินใจดูนะโอ้ต ในใจคิดว่าหมดนี่ 40000 รับได้ไหม กดให้สุดๆแล้วหล่ะ:p
    ชุดโอนเอกสารพร้อม เล่มพร้อม ไว้ใจได้ เพราะรู้จักกัน

หลังจากนั้น ก็เข้าสู่การสลับของ และ โละของที่ไม่ได้ใช้ ขายเลย:D

สู้ๆครับเพื่อน

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ถอกกกกกกกก ครับ..........

จริงๆ ครับ.......

;) โห....... มีทวง..........

:D:D:D:D:Dพอดอีก ก็ถอกอีก........ ครับพรี่....

7. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ครับผมไม่รีบครับ:)

ขอบคุณครับพี่ อ๊อด เอาไว้ก่อนนะพี่ ไม่รีบ:)

:p รุ่นนี้ไม่ต้อง:)

:)

ขอบคุณครับเฟริส โอกาสหน้าคงได้วิ่งกันใหม่นะครับ:)

ขอบคุณครับพี่โต้ง :)

ครับพี่ต่อ ไม่รีบครับ คิดเรื่อยๆ:)

เป็นหมุนครับ ติ้วๆ ปัง โครมมมมม:)

Thank you เพื่อน

ไม่อยากให้มันพลีชีพเลยพี่
    ครับ หากมีโอกาส คงได้ลงF2 ด้วยกันครับพรี่:)

Thank:)
    ตอนนี้ปวดคออยู่ครับพี่:)
    :)ขอบคุณครับพี่
    รู้ดีนะคร้าบบบบมรึงงง:)
    ครับผม:)
    :):):)ของเค้าดีจริงครับ
    ก็พอสมควรครับพรี่:)
    ขอบคุณครับพี่ตริ่ง หรือจะ ซื้อ B13 มาทำดี:D:D:D

8. OATH

1,605
    4
    0
    :)ขอบคุณครับ แต่กรุยังไม่อยาก เป็นตำนาน อ่ะ:D

ถูกกกกกกกกกกกกกครับบบพี่:D

:) thank วะ:)

Thank:)

Thank :)

:):):):):):):):)

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D จังซี่มันต้องถอน..... :D

10. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ประธานผมร้องเพลงด้วย...........อิอิ

11. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ผม ยังพอ หา ชิ้นหลังซ้ายได้

และ ไม่ แน่ อาจหา หัวตัดได้ แบบไม่มีอุปกรณ์อะไรเลยนะคับ

12. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ........

ผม ยังพอ หา ชิ้นหลังซ้ายได้

และ ไม่ แน่ อาจหา หัวตัดได้ แบบไม่มีอุปกรณ์อะไรเลยนะคับ

13. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... แสดงความเสียใจด้วยครับ น้าโอ๊ต ภาพยังติดตาอยู่เลย ไม่เป็นไรครับ คนปลอดภัยดีที่สุดครับ เดี๋ยวทำใหม่แจ่มกว่าเดิม ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยครับ น่าจะร้าวไปอีกหลายวัน ให้กำลังใจครับ ด้วยความเป็นห่วงครับ :sad::sad::sad:

14. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    เสียใจด้วยครับ:eek::eek:
    รถถ้าจะทำก็บอกนะ ประตูมี เดี๋ยวให้ไปเลย:eek::eek:

15. NAT U11

2,028
    13
    0
    ไม่เป็นตำนานก็....สู้ต่อไปคับพรี่....
    มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะคับ...เข้าใจความรู้สึกคับ...

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: หือ........

:D หามาเป็นคันๆ เหอะ....... ง่ายกว่าเยอะ..... :D

:D แกะภาพออกจากตามั่งนะครับพรี่ประธาน jeorge
    เพราะเดี๋ยวภาพน้อง pretty จะไม่มีที่ติดตา..........

ย้อเย่ง........... :D

:rolleyes: เอ่อ.................
    คนนี้ใครอ่ะครับ มีใครรู้จักเค้าไหม......... :rolleyes:

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ๋อ...........................ไอ้nutty...........ที่รถu11.........สวยๆ..................แต่คนขับเป็นตำนานไปแล้วครับ.........อิอิ

18. NAT U11

2,028
    13
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

:D:Dรถคับพรี่ที่เป็นตำนาน...คนยังตำไม่นานคับ.......:cry::cry::cry:

19. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    พรี่เสี่ยไม่เป็นไรก็ดีแล้ว สู้ต่อนะ

20. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ้าวหรอ...........นึกว่า..................เหมือนกัลลลลลลลลลลลล

21. OATH

1,605
    4
    0
    :):):):):)
    พี่ จีอด อยู่หลังผม ป่ะ อยากรู้มุมกล้องด้านหลังอ่ะ พี่ อธิบายหน่อยครับ:):):):)

ช่วยๆ ดูให้หน่อยนะพรี่ นนท์
    :D:D:D:D:D:D

22. new@nymph

12,042
    38
    0
    ขณะนี้.........................ดูให้อยู่ครับ

23. pae-ck

pae-ck New Member Member

89
    0
    0

ตอนแรกก็คิดว่าเครื่องเสร็จแล้วครับพรี่นิว....ลองขับอยู่ดีดีความร้อนขี้น...หม้อน้ำรั่ว
    ก็เลยเปลี่ยนหม้อน้ำใหม่ซะเลย....พอเปลี่ยนเสร็จ..ทีนี้..ที่นี้...มันแบบว่า
    สตาร์ทเครื่องแล้วมันเดินสุด..ควันดำปี๋เลย..แล้วเครื่องก็ดับไป.......
    ................เปิดหัวเทียนดูหัวดำแห้งๆ...4 หัวเลย ก็เลยเซ็งเป็ดไม่รู้มันเป็นอะไรอีกอะครับ
    ก็เลยจอดทิ้งไว้ที่บ้านเฉยๆ.......ช่วงนี้ยากจนคราบ รอเงินแล้วเดี๋ยวไปปล้ำกับมันใหม่..อิอิ
    :mad::mad::mad::mad:

24. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ผมก็ดูให้อยู่คับพี่

แต่ หลังซ้ายอะ มีแน่ ๆ เห็น กองอยู่

แก้มพวกนี้ไม่ต้องห่วงพี่ มีเยอะ

ในโกดังเลย

25. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    แบบนี้ก็ไม่ได้ใช้เชือกลากที่ผมให้ไว้อ่ะดิ

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool::cool::cool::cool::cool:

:eek: ปล้ำ!!!!!

:D อิอิ
    Sure!!!!!!

27. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D:p:p:p;););):rolleyes::cool:

28. แบบเบิ้ดๆ

แบบเบิ้ดๆ New Member Member

95
    3
    0
    กำลังใจเยอะเลยครับ
    เอาไปอีก 1 เสียง
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ...........อิอิ

30. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    :cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้