ขับรถระวังนะครับ E30 ผมมิดไปอีกหนึ่งลำแล้ว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kenjung, 1 พฤศจิกายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เสียใจกับเหตุการณ์นี้ด้วยครับ .... รถมันได้ทำหน้าที่ของมันอย่างดีที่สุดแล้ว เห็นสภาพรถแล้วคนปลอดภัยก็ถือว่าโชคดีมากนะครับ

ปล. โค้งนี้ผ่านประจำ สงสัยต้องระวังมากขึ้นล่ะ

2. เสียใจด้วยนะครับ

3. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    เสียใจด้วยครับ สำหรับรถ แต่คนไม่เป็นไร เงิน รถ ค่อยหาใหม่ได้ครับ

4. aeb

aeb New Member Member

57
    3
    0
    เสียใจด้วยครับสำหรับเรื่องรถ แต่ตัวไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วคับ

5. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ รถสวยแรง น่าเสียมากๆครับ แต่ที่สำคัญ ยินดีกับสิ่งที่มีค่ามากที่สุดคือชีวิตคุณครับ แคล้วคลาดปลอดภัยกันทุกๆคนนะครับ

6. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

ดีแล้วที่คนไม่เปนอะไร

ผมผ่านแถวนั้นยังว่าอยุเลย เอ๊ะ เศษอะไร ตรึมเลย แล้วก็มีคราบน้ำมัน

7. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เสียใจสำหรับรถนะค๊าบบบ...
    แต่คนปลอดภัย ยังงัยก็ทำรถที่เราอยากจะให้เป็นใหม่ได้ค๊าบบ...
    สู้ๆ ครับ...

ปล. ขับรถมีสติ อย่าประมาท อย่าเอาคืน อย่าแข่งกันบนถนน ใครทำได้ขับรถปลอดภัยแน่ อิอิ...

8. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    ดูจากสภาพรถ
    โชคดีแล้วละครับที่ไม่เป็นอะไร

9. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    คนปลอดภัย ก็ดีแล้วคับ

10. GTE คนเดิม

GTE คนเดิม New Member Member

22
    0
    0
    คนดีพระคุ้มครอง ตัวผมเองก็ใช้E30เหมือนกัน:D

11. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    เสียใจด้วยครับโดนหนักจริงๆ

12. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาดูนะครับ ตอนนี้ขายของได้หมดแล้ว ปลดหนี้หมดแล้ว ต่อไป ทำบุญเยอะๆหน่อย ^.^

13. Real_1111

Real_1111 New Member Member

161
    6
    0
    เห็นภาพแล้วเสียวจริงๆๆครับคนขับโชคดีมากที่รอดมาได้ทำบุญเยอะๆน่ะครับแถวนั้นเวลาฝนตกน้ำท่วมหนักมากระวังกันด้วยน่ะครับ

14. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    ดูจากสภาพรถแล้วรอดมาได้ โชคดีมากเลยคับ

เสียดายรถจิงๆ เลย ว่าแต่เจ้าของรถยังยิ้มได้อีกเหรอคับเนี่ยเป็นผมนะ เศร้าไป 5 เดือน

15. Bast

Bast New Member Member

115
    2
    0
    โชคดีมากๆๆ ติดแก็สด้วย ดีนะไฟไม่ติด

16. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    แย่เลยคับ แต่ยังดีที่คนขับไม่เป็นอะไรคับ

17. NICK 63

NICK 63 New Member Member

10
    0
    0
    ผมเสียใจกับรถด้วยผมก็เคยเป็นอย่างนี้เหมือนกัน ตำรวจอาจไม่รู้อะไรใจเย็นๆๆ

โชคดีมากๆๆ คับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้