ช่วยจัดอันดับ สน. สุดๆกันหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เอกกาแรม, 1 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. endless`z

endless`z New Member Member

27
    0
    1
    ก่อนถึงแฟชั่นก็มีนะ ตรงแยก ถ.หมู่บ้านปัญญา เคยโดนโบกอาทิตย์นึง 3 ครั้ง -_-"

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

5555555555++++

นั่น หน่ะ สิ อิอิ

3. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ใช่ด่านที่เก็บ 45 บาทปะคับ

แม่มันชอบยืนหน้ากระดานกันเรื่องเลย ด่านนั้นอะ เบื๊อเบื่อ หาเรื่องจนได้ทุกทีอะ

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    วันนี้ขอโหวตให้ "ทุก สน. เลยครับ"

โดยเฉพาะที่ตั้งแถวแฟชั่น กะแถว ใต้ทางด่วน ตรงเลียบด่วน ตัวดีนักเชียว

5. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    พี่เเกเเน่นอนจิงๆคับ

6. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    สน.ธรรมศาลา สน.ลอยฟ้าบรมฯ สน.ตลิ่งชัน ..... 3อันนี้มันชอบมั่วท้องที่กัน

7. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0

แล้ว EVO เดิมๆ ทำยังไงว่ะ ? :D

8. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    บางมด ห้วยขวาง

9. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    จราจรกลางอ่ะ หน้ากัว เคลียลำบาก

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

555555555+++

ทำใจ เลยคับ พี่ เบริด :D

เค้าก็น่าจาฉลาดนะคับว่า Evo มันยึดกลางไม่ได้ 55555555+++

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    น่าจะทุก สน. เหอะๆ

แต่เกลียดที่สุด คือ สน. ภาษีเจริญ โดยเฉพาะ ยศ แค่ ดาบ มันเคย ว่า แบบแรงๆ
    เกลียดมันมาก มาขอค้นกระเป๋าด้วย เกลียด เกลียดที่สุด

และก้อ ล่าสุด โดน ทางหลวง พอดีช่างสังเกตุ

สังเกตุ หน้าตาพี่ตำรวจเค้า ยังรักความสวยความงามอีก พี่แก เล่นทาครีมกันแดดทั่วหน้า แบบว่า
    ทา คิ้วไปด้วย เหนแล้วตลกมาก ถ่ายรูปไม่ทัน เพราะ กะลังเสียเงินไป ร้อยนึง เหอะๆ

12. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ผมก็โดน บนทางด่วนเหมือนกัน ตั้งด่านบนทางด่วนเลย (จากรามอินทราไปลง ลำลูกกา เส้นเปิดใหม่)

้จ่ายเงินเสร็จ วิ่งไปซักพัก เอากรวยกั้น เหลือเลนเดียว รถวิ่งมา เบรกกันหัวทิ่ม เป็นแถวเลย

อุปกรณ์พร้อมจริงๆ มีร่มชายหาด และโต้ะ นั่งไถ พร้อมคนต่อคิวประมาณ 2-3 คน

ของผมพี่ท่านบอกว่า "ไม่ยึดติดกับตัวรถ"

อะนะะ ถ้ามันไม่ยึดติด มันก็คงหลุดไปแล้วล่ะครับ

13. opor.NAKA

opor.NAKA New Member Member

44
    0
    0
    โดนเหมือนกันครับ ด่วนงามวงวานสุดยอดแม่งยืยทุกตู้จ่ายเงินเลยพอรถชลอจ่ายเงินก็มองหาจุดที่จะเอาผิดให้ได้ แย่นะครับผ่านไปด่วนงามวงวานระวังนะค๊าบบบบ

14. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    จะเล่าให้ฟังนิดๆ ..
    มะก่อน มี รายได้ จาก วิน ต่างๆ
    มอไซ อันดับหนึ่ง เมื่อ ก่อนไม่มี ป้ายเหลือง พวกป้ายเหลืองวิ่งฟรี
    ป้ายขาว จ่าย แล้ว แต่ ฟาม สามารถของ คน คุม วิน
    สองแถว
    สามล้อ ตามตลาด เจ้า ของอู่ จ่าย
    แท๊กซี้ ยัง พอมี ตอน ดึกๆ
    กะป๊อ << อันนี้ ต้อง จ่ายแน่ๆ กะป๊อ หนีภาษีเยอะ
    รถตู้ โอว เยอะแยะ

เดี๋ยว นี้ ส่วย ลด ลง
    เลย ต้อง มา ถือ ใบสั่ง ทำ ยอด ส่ง เจ้า นาย ..
    ตั้งแต่ สาม ดาว มี มงกุด ยาวไป ถีง เงี่ยง ปลาทู สาย ตรวจ ..
    เข้า หลวง นิดหน่อย .. ยอด ใน สั่ง อะ เพียบ ..
    40 /60
    จร . จึง ไม่ได้ รับ ส่วนแบ่งนำจับ ตาม หน้า ใบ สั่ง นะครับ ..
    ถ้า ได้ จริง วัน ละ สิบ ใบ ตอน ว. 43 (ตั้งด่าน)
    40 /60 x 10 = 600 บาทต่อ การตั้งด่าน ใน แต่ ละ เวร โอว
    นายๆ ท่านไม่ยอมให้ ทั้งหมด หลอกครับ ..
    เงินเดือน 9000 บาท บวก เงินส่วนแบ่งรางวัลนำจับ นี่ รายได้มากว่า
    เจ้านาย ที่ นั่ง โต๊ะ ใน ห้อง แอร์ ซะ อีก ..

ผมเคยเปิดประเดน นี้ ใน พันทิพ แต่ โดน ลบ ภายใน สอง ชั่วโมง เลย เซง
    เกลียด มาก พวก เนี๊ย ..
    ชั้น ผู้ น้อย ทำ ตาม หน้า ที่ ครับ
    นาย สั่ง ยอด มา ..

15. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    โจรในเครื่องแบบ

16. motortrack

motortrack New Member Member

145
    0
    0
    ผมเคยโดนข้อา โหลดเตี้ยไม่แจ้ง ลงเล่ม

สาดพวกเหี้ยเนี่ยมันเลว

ของแท้แหละคับ

คาวหลังถ้าคุณโดนอีกเตรียมไว้เลย 60-100

ให้แมร่งไปเลย มุกนี้ผมใช้บ่อย

17. บางบอนอ่ะคับ ชอบจับรถโหลดอ่ะคับ ชอบซุ่มอยู่ตรงธนาคารกสิกรไทย อ่ะคับ

18. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    เป็นกันทุกที่ล่ะครับ จับรถมันง่าย จับโจรมันเสี่ยง พี่แกเลยเลือกจับแต่รถครับ

19. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0

บางคนแม่งไม่รู้จักอินเตอร์ฯ แม่งนึกว่าหม้อน้ำ โดนจับอีก ฮ่าๆๆ :D

ป.ล. ตำรวจดีดีก้อมี แต่หาไม่ค่อยเจอว่ะ :D

20. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ตะก่อนที่แว๊นอยู่เจอกะทีมงาน โชคชัย กะ สภ.คลองข่อย บ่อยๆ

โตขึ้นมาหน่อย เริ่มรู้จักแต่ไม่อยากเจอกะ สน.โคกทราม และ ลอยฟ้า เอาไปอย่างละ+1เลยได้ป่ะ อิอิ

21. NUK_GALANT

NUK_GALANT New Member VIP

67
    6
    0
    วันนี้เพิ่งโดนมาเลยคับ

ที่เดียวกันเลย

พอจ่ายค่าทางด่วนเสร็จแม่งเดินมาเรียกเลย

ให้ตังแม่งก้อไม่เอา พูดจาก็กวนส้นตีน

แม่งเขียนใบสั่งอย่างเดียวเลย

โดนไป 200 ค่าป้ายทะเบียนเอียง เซ็งเลย

เอียงนิดเอียงหน่อย แม่ง อะไรนักหนาวะ

22. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ทำโพลเลยดีกว่าคับ ระบายกันยาวๆ กระทู้นี้

23. NUK_GALANT

NUK_GALANT New Member VIP

67
    6
    0
    ส.น. บางมด เลยคับ

ตำรวจอ่ะพอรับได้

แต่ไอ้พวกอาสา นี่แม่งกวนตีนสุดๆ

ทำตัวอย่างกะเป็นตำรวจ

บางทีตำรวจปล่อยผ่านมาแล้ว ไอ้พวกอาสานี่แม่งเสือกเรียกให้จอดอีก

ดีนะมองก่อน เลยไม่จอด แม่งมองผ่านๆนึกว่าตำรวจ

24. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ทุกที่แหละครับ แต่พระโขนงเจอเกือบทุกวันเลย

25. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ขอส่ง สน.ท่าข้าม,สน.บางมด,สน.บางขุนเทียน เข้าประกวดคับ....

26. Benz[R]acinG

Benz[R]acinG New Member VIP

56
    3
    0
    ด่านทางด่วนดินแดง (1)45 บาท

27. GTE คนเดิม

GTE คนเดิม New Member Member

22
    0
    0
    เงินเดือนตำรวจน้อย จึงต้องแจกใบสั่งเยอะๆ:D

28. apz

apz New Member Member

4
    0
    0
    เกียจสายตรวจขี่มอไซส้มอ่ะครับ

แหมมีค้น _ วย กุอีก

เซงสุด ๆ

29. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    พี่เอ๋พูดโดนใจมากก 555+ ใช่เลย

30. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    กาญจนาภิเษก บางเเค.. พระราม2 ..บางใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้