เก็บภาพสนาม Drift เเห่งใหม่มาฝากครับ UP DATE !!! รูปวันซ้อมก่อนเเข่งจริง

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย procagivaracing, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ถ้ามีปัญหาเรื่องเสียงจริงๆ อาจจะได้เห็นท่อทรงเเบบนี้ในเมืองไทยก็เป็นได้

2. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0

นึกว่าจะไม่มีใครพูดแล้ว
    55

เราก้ออยู่เสรีไทย นวธานี นะ

เสียงรถดังมากๆ ได้ยินแม้กระทั้งเปลี่ยนเกียร์เลย ยางก้อดังเอี๊ยดๆๆตลอดคืน

แต่เราอะไม่เท่าไหร่เพราะชอบฟัง แต่คนอื่นมะรู้ 555

3. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18

เป็นไปได้ อาจจะเป็นหนึ่งในกฏก็ได้ (ถ้ามีชาวบ้านเดือดร้อน)

4. B block

B block New Member Member

3
    0
    0
    ไฟสว่างจ้ามากกกกก ขับรถมาจากฝั่งถนนเสรีไทยเข้ารามอินทรา มีแสบตาพอสมควรครับ ยาวต่อมาถึงห้องนอนเลยครับ
    แสงเข้าหน้าต่างห้องเต็มๆ เพราะไม่มีบ้านสูงในระแวกเลย

เรื่องเสียงนี่ถ้าในบ้านไม่เงียบจริง มาไม่ค่อยถึงบ้านผมครับ(หรือเพราะปิดกระจกเปิดแอร์ไม่ทราบ) บ้านผมอยู่ซอยนวมินทร์74

แต่ทั้งหมดก็ไม่เดือดร้อนมากมากครับ เพราะชอบแต่งรถเหมือนกัน ^^

5. endless`z

endless`z New Member Member

27
    0
    1
    ว๊าววว ใกล้บ้านเลย

6. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอบคุณคับ ที่นำมาบอกกัน พึ่งรู้เลย:D:D:D

7. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    มลพิษทางเสียงคงมีแน่ๆครับ แต่เค้าคงไปแจ้งทางเขตแล้วหล่ะมั้งครับ

8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ผ่านต้องแวะดูสักหน่อย :D

9. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    เยี่ยมไปเลยครับ

10. mink_b16

mink_b16 New Member Member

45
    1
    0
    อย่าลืมไปลองเล่นสวนสนุกนะคะ โดยเฉพาะTower Drop สุดๆไปเลย

เรื่องเสียง สหกรณ์ก็ได้ยินนะ พอสมควรเลย

11. KOZO FATBOY

KOZO FATBOY New Member VIP

702
    2
    0
    ขอบคุนสำหรับข้อมูลครับ

12. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ดูรถแล้วแนะนำ ไปนั่งเก้าอี้ที่มันดิ่งลงมาครับ แนะนำๆ

ไปลองแล้ว 1 รอบเค้าแถมอีก 1 ลิ้นจุกปากเลยครับ เสียวจริง T_T"

---------- Post added at 22:34:16 ---------- Previous post was at 22:33:56 ----------

ดูรถแล้วแนะนำ ไปนั่งเก้าอี้ที่มันดิ่งลงมาครับ แนะนำๆ

ไปลองแล้ว 1 รอบเค้าแถมอีก 1 ลิ้นจุกปากเลยครับ เสียวจริง T_T"

13. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ถ้าไฟสว่างจิงๆ ผมอยากให้มี มิดไนท์ ดริฟจังเลยครับ คงจะได้อารมไปอีกแบบ

14. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    ไปแอบดูมาเเล้วครับ

ห้า ห้า

15. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    เยี่ยมเลย.....ใกล้บ้านซะด้วย

16. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    นี้เค้ายังซ้อมกันอยู่รึเปล่าหว่า ใกล้ๆ จาได้ออกไปดู

17. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    อีกหน่อยคนมะอยากเสียตังจอดเต็มสะพานยาวเยียดแน่เลย
    แต่ไฟสว่างโครตๆ

18. RUTHLESS 13

RUTHLESS 13 New Member Member

182
    5
    0
    น่าจะสนุก

19. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    แจ่มมากครับ ต้องไปซะแล๊น

20. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอบคุณครับผม

21. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    วันศุกร์ก็แวะไปดูมาแปบนึง บังเอิญผ่านไป ตอนแรกนึกว่าสนามบอล ไฟสว่างมากกกกกกกกก

แถวนั้นไม่ค่อยมีบ้านคนซักเท่าไร ที่เสียงมันไปไกลได้ก็คงเพรามันเปนที่โล่งล่ะมั้งคับ

22. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
  23. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    ระบบไฟดีมากอะ

สว่างสุดๆ เปิดไฟไม่เปลืองเลย 55

24. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    สนามใหม่ น่าไปชมมากๆครับ

25. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    อีกก้าวหนึ่งของวงการดริฟบ้านเรา

26. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    แหล่มเลย ใกล้บ้าน อิอิ

27. mink_b16

mink_b16 New Member Member

45
    1
    0
    ผ่านมาวันนี้ สว่างมากกกกกๆๆๆๆๆๆๆ เยี่ยมไปเลย
    ปล. อย่าลืม Tower Drop นะ สุดๆ

---------- Post added at 19:46:22 ---------- Previous post was at 19:46:07 ----------

ผ่านมาวันนี้ สว่างมากกกกกๆๆๆๆๆๆๆ เยี่ยมไปเลย
    ปล. อย่าลืม Tower Drop นะ สุดๆ

28. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ว้าวๆๆๆ.....

29. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รอดูรูปครับ

30. KIKS TYO

KIKS TYO New Member Member

25
    1
    0
    เจ๋งมากเลย ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้