< งานแข่ง PTT-MSL 4CYCLE R.7 & CANCUP R.9>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 29 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    น้าโป้งตื่นเช้าเชียว

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ทักเค้าตื่นเช้า....แล้วเมื่อไรจะลงทะเบียนแข่ง....!!!
    ปล...อย่าลืมเอาฮาดดิส ที่มีความจุเยอะๆมาด้วย....ข้อมูลมันเยอะจัด.....

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

4. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0

ง่า....

งั้นลงทะเบียนแข่งเลยละกันครับพี่ไก่

ส่วนลงเงินขอวันจันทร์ที่ 9 นะครับ (ค่าลงแข่ง + ค่าท่อ) :D:D:D

แบบว่าเดือนนี้เงินมันเข้าช้าง่ะ...:cry::cry::cry:

5. gai08

1,213
    4
    0
    สำหรับนักแข่งที่เก็บคะแนนสะสมโปรดทราบ....
    เหลืออีกเพียง 2 สนามเท่านั้น มีหลายคนที่มีคะแนนเท่ากัน และ เบียดกันอยู่นะ....
    Rental Kart & 4Cycle Kart
    ตามไปเช็คคะแนนได้ที่
    http://www.motorsportsland.net/point.html

พอจะรู้ๆกันแล้วสำหรับ 4Cycle Kart รุ่น Pro 155 Kg....คะแนนขาดเลย...YA77
    รุ่น PRO 135 ยังคงลุ้นๆกันอยู่ NU PAN & PLU
    รุ่น PRO OPEN > K.PUN & KEAK
    รุ่น NOVICE > PAT & AMORN >MANOW> BSS-BEE รุ่นนี้มีลุ้นหลายคน

รถเช่า Novice
    โป้ง สมบัติ อาร์ม ลุ้นๆ

รถเช่า PRO

เฮียเล็กนำโด่ง.......รุ่นนี้เอามันส์กันอย่างเดียว...Tunder Bird !!!

เหลือเพียง 2 สนามเท่านั้น...ห้ามพลาด....

6. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    ลองคิดคะแนนดูละคับ อิอิ :sad::confused:

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    จะฝึกซ้อมแล้วทำให้ดีที่สุดคับ....

8. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    เห็นด้วยกับลุงโป้งคับ อิอิ

9. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    จดๆๆ อิอิอิอิ

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
  11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ซะงั้นอะ มาแข่งรึป่าวอาทิตย์นี้.....:D

12. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    จานหนูมาแน่ ซุ้มซ้อมแบบ ซะงั้น !!!!!

13. namekungkub

namekungkub New Member Member

23
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้พี่ ๆ ทุก ๆ ท่านเลยนะครับ ผมยังคงต้องขอเวลาอีกนิดครับ ^^

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้แล้วสิ.....

15. gai08

1,213
    4
    0
    รูปแบบสนามออกแล้ว...สำหรับ PTT-MSL 4CYCLE & CANCUP
    เปิดซ้อมวันศุกร์ 13.00 น ถึง 18:00 น เท่านั้น....
    ตรวจสภาพช่างน้ำหนัก และ จ่ายค่าสมัคร วัยสุดท้าย..!!!
    แล้ววันเสาร์สนามปิดบริการ

แข่งวันอาทิตย์ 15 พ.ย 52 เริ่มลงทะเบียน 9:00 น
    ขอขอบคุณ

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มากันเยอะๆนะค๊าป อากาศดีช่วงนี้....

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ซ้อมๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้วันนี้วันเดียวเท่านั้น....อิอิ

18. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    วันอาทิตย์เข้ากรุงเทพพอดีเลยครับ แข่งถึง กี่โมงครับ เดี๋ยวแว๊ป ไปดูดีกว่า อยากแข่งมั่ง อ่า....

19. gai08

1,213
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...เริ่มซ้อมกันประมาณ 10 โมง จบประมาณ 17:00 น ครับ...
    ปล..วันก่อนเห็นมาซ้อมๆ...วันแข่งสนุกกว่าครับ..ว่างเชิญครับ
    ขอขอบคุณครับ

20. gai08

1,213
    4
    0
    :D วันนี้ ซ้อมๆกันเยอะๆ เท่าที่เห็น รถเช่ามือใหม่ มากันครบเชียว....
    PONG > SOMBAT > ARM ทั้ง 3 คนมี ลุ้น แชมป์ประจำปี ซ้อมๆกันไป....
    PALM ไม่ธรรมดา เร็วเชียว ...45.xxx วิ

ส่วน 4Cycle Kart (เร็วๆทั้งนั้น 40 วิ กันสบายๆหลายคัน)
    PLU ยังคงเร็วอยู่....40.xxx วิ รุ่น Pro135
    KEAK ก็ยังเร็วเหมือนเดิม ในรุ่น Open
    YAM สนามนี้รถแรง ...น่ากลัวอีกคนในรุ่น Open
    Toey_JPS >>> !!! นักแข่ง 100 Cam กำลังรีบทำเครื่องอยู่....

รุ่น NOVICE >> PAT > AMORN > MANOW ซ้อมๆกันไป เร็วๆทั้งนั้น สนามนี้พลาดไม่ได้
    คะแนนไล่บี้กันอยู่....มีโอกาสลุ้นกันทุกคน..

รุ่น PRO 155 ไม่ต้องเอ่ย....YA77 คะแนนขาดลอย...สนามนี้ขับเล่นๆสบายๆ แต่ก็มาซ้อมนะครับ...

รถเช่า มือโปร......เงียบเหงากันจัง....ขั้นเทพทุกคนไม่ซ้อม ปล่อยให้นักแข่งจาก เชียงใหม่ ซ้อมอยู่คนเดียว
    สนามนี้ นัท เชียงใหม่ เอาจริง.....!!! เฮียเล็ก และ จานเจ๋ง รอมือเทพทุกท่านอยู่!!!

สำหรับ นักแข่ง 4Cycle Kart ที่ต้องการมาเซ็ทรถ พรุ่งนี้ SHOP เปิด ตามปกติ จอดรถด้านหน้าปราสาท แล้วเดินเข้าไป มีงาน ISUZU ทีม ช่างทุกคน มาครบครับ.....

เจอกันวันแข่งครับ......9:00 น เป็นต้นไป ลองเช็คตารางเวลาในหน้า 1 ครับ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้แล้ว คึกคักๆ.....:D

hypertruck ถูกใจสิ่งนี้
  22. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    เมื่อวานลืมชั่งน้ำหนักไปเลยครับ พี่ไก่
    ยกยอดไปชั่งตอน practice วันอาทิตย์ได้ป่าวครับ

23. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    ขออนุญาติถามน่ะครับ คือผมอยู่ลพบุรีน่ะครับ

คืองานนี้ต้องเป็นสมาชิกที่สนามถึงจะแข่งได้ใช่ไม๊ครับ

ถ่าไม่ได้เป็น สมัครสมาชิกหน้างาน กรณีที่รถยังไม่เต็มน่ะครับ ได้รึป่าวครับ รุ่นที่เป็นรถเช่าน่ะครับ ถ้าไม่ได้ ยังไงพรุ่งนี้ก็"ปดูอยู่ดีแหละครับ อิอิ แต่จะเอาชุดติดไปเผื่อแล้วกัน รอคำตอบน่ะครับ

โป้งครับ ...เอาเป็นว่า โป้งchevy แล้วกัน อิอิ... ขอบคุณครับ

24. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

สมัครน่างานเลยครับ เอาชุดมาเลย รับรองไม่ผิดหวัง รุ่นมือใหม่ไม่แน่ใจรีบมาก่อนดีที่สุดครับ ถ้าเต็มจริงไปหวดมือโปรไปเลยเดี่ยวเจอ Thunder Bird :D

25. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หวัดดีครับผม พรุ่งนี้จะแข่งแล้ว แต่ละคนเตรียมตัวกันยังไงบ้างครับผม คืนนี้ไครไปดื่มที่ไหนกันบ้างครับส่วนผมไปฟั้งกี้ครับผม ไปจูนๆก่อน เมาไม่ขับ เมาค้างถึงแข่ง แล้วเจอกันตอนเช้าพรุ่งนี้นะครับผม......

26. Kenggaroo

237
    2
    0
    ไปจูนเครื่อง อู่ Funky ฟิตกำลังแขน, ขา, เอว เรอะครับ อมร ระวังขาสั่นร่ะ
    พี่ไก่คร้าบ.....ตั้งด่าน เป่าแอลกอฮอล์, ตรวจฉี่เบอร์ 66 ก่อนแข่งหน่อยไม๊ครับ

อิ อิ แซวเล่นน่ะครับ ......ไงก็เจอกันพรุ่งนี้

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกันคับ.....

28. gai08

1,213
    4
    0
    :D ยินดีครับ คุณโป้งเชฟวี่....ตามที่โดนัทบอกเลยครับ....

คุณ อมร จูนให้พอดีนะ...ระวังน้ำมันท่วม..ใส่ นมหนูใหญ่ๆอะ....!!!!
    พี่เก้งครับ...ไม่ต้องห่วง เรื่องด่านตรวจแอลกอฮอ....รับรองเบอร์ 66 เจอตั้งแต่คืนเสาร์แล้ว.....

เพิ่งจะกลับถึงบ้าน....เตรียมรถแข่งเพิ่งเสร็จครับ.....แวะไปซัด เจ๊ไข่ มา...อร่อยพุงกางเลย
    ไปกับ เฮียเล็ก และ จานเจ๋ง หลังจากเซ็ทรถเสร็จ....
    14>37>111>7>89>17>55>88>333>63 และ 55 พร้อมแข่งครับ........
    เจอกันพรุ่งนี้ครับ......

29. Kenggaroo

237
    2
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้