รบกวนพี่ๆๆ หน่อยคับ Dmaxจะเปลี่ยนใส่เทอร์โบtd05 ต้องทำอะไรบ้าง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Dek_dee555, 29 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    รถผมเองยังเอาไม่รอดเลยคับตอนนี้......รายละเอียดตามที่พี่แบ้งค์บอกเลยคับแค่นั้นก็ขับสนุกแล้วครับ เหนียวด้วย !!

2. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ได้ทุกกล่องครับ

หรือจะลองโปรสปีดก็ได้นะครับ

3. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ได้หมดครับ สำหรับดีแม็ก แต่ส่วนตัวแล้วเชียร์ ecu-shop ครับผม

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

แวะเข้ามาดูรถซิ่ง :D

5. pandabank

2,427
    4
    0
    พี่บีก็เหลาหน่อยครับ

เปงไงพี่โบลูกใหม่เนียนไหม

6. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    พี่บี โบไรล่ะครับ

7. pandabank

2,427
    4
    0
    งานนี้พี่บีสเต็บใหม่ไฉไลกว่าเดิม

งานบางแสนเอารถไปด้วยนะพี่.....อยากเห็นครับ

---------- Post added at 00:09:20 ---------- Previous post was at 00:08:51 ----------

งานนี้พี่บีสเต็บใหม่ไฉไลกว่าเดิม

งานบางแสนเอารถไปด้วยนะพี่.....อยากเห็นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้