จะลงโบใหม่อะครับ

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย kingryu13312, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    ขอความคิดเห็น พอดีใช้ วีโก้ 2500
    อยากเซตโบใหม่ มีงบ แค่ TD05H - IHIF5-TD06
    อีกเรื่องครับ พอดี ไปเห็น มีคน เขาเอาอินเตอร 10ล้อ แล้วมาผ่าเอามาใส่กับ กระบะอะครับ มันเเจ๋วไหมเอ่ยยย

2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    05 หรือ 06 ก็ได้ครับ ตามงบเลยครับ

อินเตอร์สิบล้อตัดก็ใช้กันมานานแล้ว ก็ดีในระดับนึงครับ ถ้าเป็นตัวหลอดเหลี่ยมของพวกฟูโซ่ ก็ถือว่าดีเลย ไม่งั้นของใหม่ๆหลอดเหลี่ยมๆ อินเตอร์พวกไต้หวัน จีน ก็เริ่มต้นใบนึง 3 พันปลายๆ 4พัน ก็เล่นได้เหมือนกันครับ แล้วแต่ชอบ แล้วแต่งบครับ

---------- Post added at 22:27:21 ---------- Previous post was at 22:27:14 ----------

05 หรือ 06 ก็ได้ครับ ตามงบเลยครับ

อินเตอร์สิบล้อตัดก็ใช้กันมานานแล้ว ก็ดีในระดับนึงครับ ถ้าเป็นตัวหลอดเหลี่ยมของพวกฟูโซ่ ก็ถือว่าดีเลย ไม่งั้นของใหม่ๆหลอดเหลี่ยมๆ อินเตอร์พวกไต้หวัน จีน ก็เริ่มต้นใบนึง 3 พันปลายๆ 4พัน ก็เล่นได้เหมือนกันครับ แล้วแต่ชอบ แล้วแต่งบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้