คุง นุ โพสให้ละน้า( B14)ของป๋ม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ahtit, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    เนียน มาก ๆ เลย คร้าบ
    ชี้ เป้า ไฟ หน้า หน่อยครับ ว่า ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่
    ิb14 เครื่อง พันหก ใส่ ได้ เปล่าคร้าบบบ

2. Ahtit

Ahtit New Member Member

68
    2
    0
    ก๊าบบ ไฟหน้าติดต่อคุง นุเลยก๊าบบ ตัวแทนจำหน่ายย อิอิ ของเรากะเครื่อง1600 จ้า ใส่ด้าย ไฟท้ายยาวยังไงดูเบอร์ คุง นุเอานะจ้า

3. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0
    คุณ Let'GO!! มีเบอร์ติดต่อไหมครับอยากจะถามเกี่ยวกับเรื่องทำสีรถครับ

4. Ahtit

68
    2
    0
    เบอร์นะค๊าบบบ 0816331102 โทรมาได้ก๊าบบ

5. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ไฟหน้าแบบนี้มันแพงมั้ยวะนุ

6. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    คุงนุครับ อั๊ยที่ว่าผมโทรมาถาม ว่าลิ้นนิ๊ดโม่รูปร่างมานเปงยางงายเนี่ย สั่งเลยนะครับ แล้วลิ้นหลังจาเสดยังคับ
    ถ้างั้นก็สั่งไปพร้อมๆกันเลย

เทรนสีขาวมานแรงจิงๆ รถผมก็เข้าอู่อยู่กะว่าเอาเขียวเดิม
    โทรไปเปลี่ยนดีไม๊ว๊า สวยชิบเป๋ง ไอ้ของรึ เราก็ครบๆ ขาดจุกจิกนิดๆหน่อยๆ
    สวยมากครับสีขาว สะอาดตาดี

7. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ก็กลางๆๆๆๆอะ 55+

รบกวนโทรมาอีกทีนะครับ จำไม่ได้หลายเบอร์อะ:D

8. blueday

560
    12
    0
    อ่า งานภายในเป็นไงบ้างครับ เก็บขอบดีใหม ห้องเครื่องพ่นรึเปล่า ในห้องโดยสารพ่นถึงไหน เลยขอบประตูไปไม๊ครับ อยากรู้

ขอบคุณครับ

9. Ahtit

68
    2
    0
    ห้องเครื่องพ่นให้ครับ แต่ว่า ตอนคุยกันกับช่าง คุยว่าไม่ต้องพ่น เพราะ รถมานติดแก๊สอ่ะงับ (กลัวระบบจารวน) ไปๆมาๆ พี่แก บอกด้วยมะสวย เลยพยายามให้ - - ขอบประตูข้างในก็พ่นให้นะครับ อ้อ ผมว่า ถ้าคุงจาทำสีแล้ว แนะนำฮะ ทำให้ไปเลย ทีเดียวฮะ ไหนๆจาทำแล้ว พอเสร็จแล้วเราจาได้มะต้องมาคิดทีหลังฮะว่า เสียดายทำมายมะทำ ฮี่ๆๆๆ (เหมือนผมอ่ะ คิดหลายรอบมากก ระหว่างสีแดงปร๊ดดกะขาว)

10. blueday

560
    12
    0
    ใช่ครับ ไหนๆก็จะทำแล้ว ดีกว่ามานั่งเสียดายเนอะ

งั้นก็รอขาวอีกคันละกันนะครับ ฮี่ๆ

11. Ahtit

68
    2
    0
    คุง นุ นี่ถ่ายมาใหม่ละ พอดีเพิ่งจาว่างง โทษทีนะงับ เหอๆ บอกจาถ่ายนานละ เพิ่งมีเวลา หลังจากล้างรถเมื่อวาน - -

12. Ahtit

68
    2
    0
    รูปใหญ่กว่าเดิมนะคุงนุ ชัดๆ

13. Ahtit

68
    2
    0
    ชัดละนะคุงนุ เหะๆๆ โทษทีนะงับ ที่ช้า

14. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    OK ค้าบบบบบบบ คมเลยแบบนี้ อิอิ ผมว่าช่องว่างที่เหลือ ของไฟหน้า กับฝากระโปรง มันน่าจะทำคิ้วไปติดให้มันเสมอกันได้นะ ดุเลย คิ้วดำ

15. ta.911

ta.911 Member Member

385
    7
    18
    สวยๆ ครับ เก็บเงินได้คงได้ใส่มั้งละครับ แต่คิดว่ายังไม่ทำสีเพราะรถสีดำนะ

16. Ahtit

68
    2
    0
    สีดำ กะดุเลยอ่ะจิ จิงๆผมกะชอบน้าสีดำอ่ะ สวย ดุ ดี ทำแล้วโพสรูปให้ดูด้วยนะง๊าบบ

17. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ขาวจั๊ว หน้าเจียย ^^ สวยมาก ๆ เลยคะ

18. kitty B14

kitty B14 New Member Member

74
    27
    0
    หล่อมากๆ :D:D:D มาหลังแต่หล่อก่อน:Dเดี๋ยวผมจะค่อยๆตามไปนะจ๊ะเจ้านายยยยย:D:D:D

19. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ใส่ลิ้นกันหนาเตอะขนาดนี้มีปัญหากะหนาบ้านหน้าตึกกันม่างป่าวววว

20. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
  21. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ไม่ก็เอากระจังหน้าไปแต่งตรงขอบๆ ปิดให้หมดก็แจร่มนะ

แหม ตอนรถเค้าอยู่ใกล้ๆ ก็ไม่มาดู มาก้มดูดิ ตอนนี้เริ่มลายพร้อยและ :D:D:D

22. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    เรื่องลิ้นหน้าไม่ต้องพูดถึงครับ ครูดไปเรียบร้อยแล้ว

ทำใจไว้เลยครับ ใส่ลิ้นยังไงมันก็ครูดแน่นอน อยากให้แตกเป็นพอ ...

23. Design by Tum

Design by Tum New Member Member

13
    0
    0

เรียบร้อยแล้วเหมือนกัน:D:D:D

24. Ahtit

68
    2
    0
    555 ครูด กานทั่วหน้า ก๊าบบบ ผมรถขึ้นที่จอดชั้นบนมะได้เลยอ่ะ ทุกวันนี้จอดแต่ชั้น1 ว่าแต่ในคลับมีครายแวะมาที่หมู่บ้านผมป่าวอ่ะ(LPN หลักสี่) เหงอยู่ รถสวยมากเลยอ่ะ เหงแปะ ซันนี่ไทยแลนด์ไว้ข้างหลังด้วย แต่ทักมะล่ายเพระเข้างาน ตี4 - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้