" ASSUMPTION " เชิญครับ (บางรักนะครับ)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย OMAC, 9 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    แม่นแล้ว อยู่ตรงข้ามสน.:)

2. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    เรียน การตลาดอ่าพี่ มีตำแหน่งป่าวววววคับ :p :p

3. Pong CC

Pong CC New Member Member

9
    0
    0
    ยังหรอกครับ ผมแก่กว่าปีนึง OMAC 108 ครับ

ตอนนี้ทำงานโรงแรมอยู่สมุย เพื่อนๆน้องๆคนไหนมาเที่ยวโทรหาได้นะครับ

084.707.9093
    โป้ง

4. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    แผนกเซลล์น่าจะมีเพราะรร.พี่คนเข้า-ออกกันไวเหลือเกิน :p :p

5. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    แบบนี้ไปมีตติ้งสมุยดีกว่าคับพี่ๆๆ อิอิ

6. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ไปโลดด ด ด ด :D :D

7. SiTh_omac

795
    11
    0
    สงการณ์ผ่านไปสบายกันดีรึปล่าวครับทุกคน:):)

8. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    หนุ่มครับ

ผมก็ อัสสัม บางรักเหมือนกันครับ จำรุ่นไม่ได้ จบมา เกือบ ยี่สิบปีแล้วครับ

อยู่แถวหัวลำโพงครับ

9. Robin

1,612
    45
    0

พี่หนุ่มจบอัสสัมเหมือนกันเหรอคับ ได้ยินชื่อเสียงพี่หนุ่มมานาน แต่ยังไม่เคยเจอพี่หนุ่มจิงๆซักที

รถพี่หนุ่มสวยมากคับ(แรงมากด้วยคับ)ทั้ง 33 และ supra ขอชมจากใจคับ พอดีเคยไปทำสีที่อู่ Ework

ตรงสุทธิสาร แล้วเห็นรถพี่หนุ่มอ่ะคับ ไว้ยังไงมีโอกาสแล้วเจอกันคับพี่

10. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    ง้วง คับ AC123

11. Robin

1,612
    45
    0
    พี่มีน้องอยุ่ 123 เหมือนกัน แต่มันเรียน EP อ่ะ ไม่รุ้จะรู้จักกันป่าว

ปล. พี่ๆรู้ป่าวคับว่าตอนนี้โรงเรียนเรา น้อง ม.1 ที่เข้าใหม่โดนเปลี่ยนหัวเข็มขัดแล้วก็รองเท้าใหม่แล้วนะคับ ทุเรศมาก แล้วเห็นบอกว่าอนาคตจะเปลี่ยนเข็ม ม.ปลายอีก บราเดอร์แบบแย่มากๆ

12. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    - = * เปลี่ยนเปนยังงัยคับ * = -

13. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    แดงขาว ขาวแดง แค่สลับสีกัน แวะทักสาวๆ สตรีวิทย์บ้างนะค๊า :D

14. James--omac117

4,535
    8
    38
    - = * ซะงั้นอ่ะ * = - :cheer2:

15. Nguang

171
    7
    0
    เปลี่ยนหัวเข็มขัดเป็นแบบเซ็นคาเบรียล อะคับ หัวเรียบๆเงาๆมีตรา ร.ร. อยู่ตรงกลาง ส่วนรองเท้าสุดอุบาทว์คับ เหมือนรองเท้าบู๊ต+ส้นตึกเลย เรียกว่า Saramander อะไรสักอย่างนี่แหละคับ คู่เกือบพัน
    ปล.เห็นเค้าว่าตั้งแต่ปีหน้าเป็นต้นไปก็จะเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ เท่ากะรุ่น 126 เป็นรุ่นสุดท้ายที่ได้ใช้หัวแหลมกะเข็มขัดหัวทองเหลืองอะคับ เรื่องเข็มพี่ท่านจะเปลี่ยนตั้งแต่ปีที่แล้วๆนะคับ แต่พวกศิษย์เก่าไม่ยอม รวมทั้งตัวผมด้วย

**พี่เจม ผมเปลี่ยนเมลใหม่แล้วนะคับ อันเก่าลืมพาสเวริด 555+
    [email protected]

16. Nguang

171
    7
    0
    อืม...ชื่ออะไร อยู่ห้องไหนอะคับ :p

17. Robin

1,612
    45
    0
    ชื่อ Tap แต่อยู่ห้องไหนไม่แน่ใจนะคับ

เป็นฝ่าย design ทำเพสแปลอักษรจตุอ่ะคับ ลองดูล่ะกัน

18. James--omac117

4,535
    8
    38
    อืมมม.....เคยได้ยินมาเหมือนกันเรื่องหัวเข็มขัด ทรงผม ปามานนั้น
    ไม่รู้พวกนั้นคิดไรอยู่ ถึงจาอยู่คณะเซนคาเบรียล แต่ก้อไม่น่าเปลี่ยนให้เหมือนกัน
    อัสสัมชัญ ไม่ใช่ เซนคาเบรียลซะหน่อย เห้อ.......มันคนละอย่างก๊านนนน :mad: :mad:
    ปล. ง้วน@ เมลพี่มาละกานเน้อ มะได้ออนเรย [email protected] :rolleyes: :rolleyes:

19. Robin

1,612
    45
    0
    ถูกต้องนะครับ

20. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    MC แอบมา ดูอิอิ

21. somsitt

somsitt New Member Member

5
    0
    0
    ถึงน้องๆเอซีที่รักทุกท่าน ดีใจที่มาเจอในนี้นะครับ
    แนะนำตัวเลย ผมชื่อใหญ่นะครับ รุ่น 102
    ไม่น่ามีใครแก่กว่าผมแล้วนะ ผมว่า 555:D :D :D
    เนื่องจากใจรักรถซิ่ง ตั้งแต่สมัย หน้า PALACE วิภาวดี เมื่อเกือบยี่สิบปีก่อน
    ตอนนี้ว่างๆ เลยอยากกลับมาเล่นอีก ว่างๆมาเจอกันก้อดีนะครับ
    ขับรถ แอร์เย็นเพลงเพราะ ก้อเบื่อๆ อ่ะ
    ขอเสนอนะครับ
    พวกเราน่าจะลงเบอร์โทรไว้ และก็ msn ไว้เผื่อพูดคุยนัดเจอนะ
    มีน้องๆคนไหนที่พอจะเป็นตัวตั้งตัวตี คอยรวบรวม และตามไปกินข้าวกัน
    รอเยอะๆกว่านี้ก็ได้ครับ
    อยากบอกว่า สังคม แดงขาว ของพวกเรา อบอุ่นที่สุดแล้วครับ ตอนนี้พวกพี่ยังคบ ไปมาหาสู่กันอยู่เลย
    เกื้อหนุนกันทางธุรกิจก็เยอะมากๆ อยากให้พวกเราเหนียวแน่นอย่างนี้ครับ
    ถ้าไปไหนก็เรียกด้วยนะครับ
    081-8444999
    ปล. เซ้งกับหัวเข็มขัดรุ่นใหม่ชิบ เสียดายเด็กรุ่นหลัง ไม่ได้สัมผัสกะ บรัสโซ
    ดีใจที่เจอทุกคนที่นี่ครับ
    รักกันๆๆครับ
    ใหญ่

22. James--omac117

4,535
    8
    38
    หวัดดีคับพี่ ผม เจมส์ รุ่น117 คับ ดีใจที่เจอรุ่นพี่เพิ่มอีกคน อิอิ
    พี่อยู่แถวไหนอ่ะคับ ยังงัยไว้นัดเจอกันทั้งหมดนี่แล้วมาคุยกันคับ :D :D

23. somsitt

5
    0
    0
    พี่อยู่ตรงใกล้ๆวังพระบรม อ่ะครับ
    ใกล้สะพานซังฮี้ครับ
    นัดมาแล้วกันนะครับ เจมส์ รวบรวมหน่อย

24. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    รวมตัวสักครั้งก็ดีนะน้องเจมส์ พี่น้อง OMAC ทั้งหลาย
    ไว้มี Meeting โทรบอกพี่ด้วยน้า 083-709-4545 นะค๊าบ

25. James--omac117

4,535
    8
    38
    คับพี่ ผมก้ออยู่ตลิ่งชันนี่เอง ตรงๆแป๊ปเดียวก้อถึง อิอิ

ได้คับพี่ก้อง จาพยายามรวมกะเพื่อน พี่ๆน้องๆ นะคับ
    ปล.พี่ก้อง รุ่นเดียวกะพี่บีม ป่าวอ่า :confused: :confused:

:rolleyes: :rolleyes: เบอร์เจมส์ นะคับ 081-9278458 :rolleyes: :rolleyes:

26. Robin

1,612
    45
    0
    หวัดดีคับพี่ใหญ่ ผม ท๊อป คับ

085-947-0357

27. SiTh_omac

795
    11
    0
    สวัสดีพี่ๆน้องๆอีกทีครับ
    สิทธ์ ครับ
    081-311-3545
    msn : [email protected]

ช่วงนี้ฝนถล่มบ่อยๆ ขับรถกันระวังๆด้วยนะครับ :) :)

28. somsitt

5
    0
    0
    หวัดดีครับน้องๆทุกท่าน
    ลงmsn กะเบอร์ไว้ที่นี่แหละครับ
    เดี๋ยวพอครบๆให้น้องเจมเรียกละกันเนอะ

29. b a n k`

b a n k` New Member Member

21
    1
    0
    มาเช็คชื่อคับ

30. James--omac117

4,535
    8
    38
    คั ย อ่ ะ คั บ บ อ ก ร า ย ล ะ เ อี ย ด ด้ ว ย สิ :confused: :confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้