commonrail turbo std update 1/4 12.800sec. by prospeed

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย holset, 27 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่เบิร์ด ตอนนี้วีโก้ วิ่งเท่าไรแล้วคับ

1. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ดีสุด14.6jaaaaaaaa

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สนับสนุนให้คนไทยใช้โบเดิม อิ อิ :) :)

3. breezzy

breezzy New Member Member

93
    1
    0
    โบเดิมแรงมากคับ

อยากทำบ้างจัง

4. NEW TFR

NEW TFR New Member Member

66
    0
    0
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ
    CHEYV 2500 โบเดิม ทำไงดีครับถึงวิ่ง14ต้น

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ต้องโมดิฟายเพิ่มครับ เดิมๆวิ่งไม่ถึงหรอกครับ

6. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
  7. NEW TFR

66
    0
    0
    โมอะไรมั้งครับแนะแนวหน่อยขอบคุณครับ

8. NEW TFR

66
    0
    0
    กล่องจูนยี่ห้อไหนดีสุดครับ

9. สนใจโทรมาสิคับ รับรองราคาไม่แพง
    084-8640868 เดียร์คับ :D

10. holset

333
    4
    0
    เเรงทุกกล่องเเหละครับได้ทุกยี้ห้ออยู่ที่เลือกอยู่ที่ไล่ครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

11. แล้วเครื่อง คอมมอลเรล โบเดิม สามารถเปลี่ยนอินเตอร์ไว้หน้า+จูนกล่องทองECU ไว้หน้าได้ไหมครับ ประมานว่า ทำแค่นี้ พอสวยงาม ไม่ได้แข่งกับใคร แค่ ปลดคันเร่ง+เพิ่มบูส ได้ไหมเอ่ย ****ขอบคุณล่วงหน้าครับ****

12. holset

333
    4
    0
    ได้ครับกล่องมีหลายเเบรนด์ให้เลือกครับ

13. NEW TFR

66
    0
    0
    ปั๊มแรงดัน+หัวฉีดจำเป็นไหมครับกับสเต็บโบเดิม

14. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ผมว่าไม่จำเป็นเท่าไร ถ้าไม่ได้เอาไว้ไปแข่งกับใคร เพราะผมก็ยังใช้เดิมๆ อยู่

15. chun

558
    2
    18
    เมื่อวานยังเห็นรถจอดอยู่ที่ C'up เลย วันนี้เข้าไปไม่เจอซะแล้ว แหม..ขัดสีเงาวั๊ปเลยนะครับ

16. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เจอมาแล้วครับรถพี่เขาแรงจริง ๆ

17. chun

558
    2
    18
    ฮณฌฯ สภาพเดิมน่ากลัวโคตร

18. NEW TFR

66
    0
    0
    ใช้Bootกันเท่าไรครับ

19. holset

333
    4
    0
    ว่าไปไผ่ไม่กดเองมากกว่า หนุกๆโบเดิมจงเจริญ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2010
  20. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ถามหน่อยคับ ทำไมโบเดิมของ VIGO 2.5 ไม่ทนเลยคับ 140,000 โล แกนเริ่มรุนแล้วอ่าคับ บูสท์ 15 ปอนด์ เอง

เห็นทีคงต้องลาจากโบเดิมแล้ว

21. holset

333
    4
    0
    ของผม160000เเล้วยังokนะลองเอาของ3000d4dใส่ดูไม่รู้ว่าใหญ่ขึ้นป่าว

22. holset

333
    4
    0
    1.7barครับ

23. holset

333
    4
    0
    อย่าคิดมากไม่มีไรเลยไล่มันหน่อยใส่ใจมันนิดก้อดีเอง55555

24. NEW TFR

66
    0
    0
    ชุดครัทช์ต้องไช้ทองแดงไหมครับ

25. holset

333
    4
    0
    ของผมครัชท์เดิมปรับหน้าครับเเต่ถ้าเเรงจริงคงต้องใช้ครับ

26. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    แรงกันทุกท่านนะครับ

27. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    14 ต้นๆๆๆ แต่ถ้าให้ดีต้องโม

28. holset

333
    4
    0
    13.6กันเเล้วturbo stdสุดยอด

29. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อีกคัน 4ประตู วิ่ง 13.9 แล้ว ถ้าได้ยินไม่ผิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้