commonrail turbo std update 1/4 12.800sec. by prospeed

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย holset, 27 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    โบเดิม เหมือนกัน แต่ปั้มดิบ อะ 555+

2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เหมือนกันเจ๊ อิอิ

3. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    โบเดิมจริงๆจงเจริญ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

4. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เสร็จแล้วครับบ

โบเดิม แต่มีเขาเฮด กะ อินเตอร์อ่าสิ

5. มันยังไม่สุกหรอ เอ ปั๊มอ่ะ :D:D

6. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ขับแล้วเป็นไงบ้างครับ อยากรู้ว่ามีเฮดด้วยมันช่วยได้เยอะป่าว :eek:

7. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
  8. chun

558
    2
    18
    VIGO ตอนนี้เวลาลงตลอดเลย แรงวันแรงคืนจริงๆ

9. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    เดี๋ยวนี้ไปหันเล่นโบเดิมกันหมดแล้วหรอ

โบเดิมเราดูแล้วสงสัยจะไปไม่รอด ใกล้ลาโลกและ

---------- Post added at 23:21:40 ---------- Previous post was at 23:21:23 ----------

เดี๋ยวนี้ไปหันเล่นโบเดิมกันหมดแล้วหรอ

โบเดิมเราดูแล้วสงสัยจะไปไม่รอด ใกล้ลาโลกและ

10. holset

333
    4
    0
    turbo ควันไหลเเล้ววะ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

11. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เดิม ๆ นี่ หมายถึง เดิม ยังไง ครับ แบบว่า เดิม ออกมาจากโรงงานเลย ป่าว ครับ หรือ เดิม แบบ โบเดิม ใส่กล่อง

ถ้าเดิม โรงงาน วิ่ง 14 นี่ สุดยอด เลย ครับ เหอ ๆ ...........................

12. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    โบเดิมหมกใบ + กล่อง+ ปั๊ม + scv ล่ะมั้งครับ ฮ่าๆ

13. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    กล่องใบเดียว 14 กว่า น่าอิจฉา ของเพื่อนผม vigo 2500 รุ่น 109 แรง ใส่กล่อง mf ทำไมวิ่งขึ้นมานิดเดียวเอง ท่อก็ทำ มีกล่องคันเร่งไฟฟ้าด้วย....

14. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18
    โบเดิม โดย อาร์ม ทองดำดีเซล พิจิตร

ดันราง โดย ตี๋ ปากน้ำ

ยกหัวฉีด... ยังตัดสินใจไม่ได้ ไม่มีปัญญาใช้ของแพงคับผม

---------- Post added at 21:39:59 ---------- Previous post was at 21:39:30 ----------

โบเดิม โดย อาร์ม ทองดำดีเซล พิจิตร

ดันราง โดย ตี๋ ปากน้ำ

ยกหัวฉีด... ยังตัดสินใจไม่ได้ ไม่มีปัญญาใช้ของแพงคับผม

15. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    โบเดิมเหมือนกันครับ

16. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    วีโก้เดิมๆล้อสิบเจ็ดวิ่งกี่วิคับช่วยตอบที

17. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ผมโบเดิม กล่องทอง ECU- SHOP ใบเดียว 14.79 วิ เป็น D-MAX GOLD 2.5 ครับ

18. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พี่ koyabird จะลง 14กลางๆแล้วครับ

วิ่งดีจริงๆ

19. holset

333
    4
    0
    รถบ้านทำเยอะเมียด่า

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

20. upppp คับ แรงจิงๆๆรับประกัน

21. chun

558
    2
    18
    แรงโคตร

22. holset

333
    4
    0
    ก้อเเรงกว่ารถมึงเเล้วกัน55555

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

23. Vigo avs

Vigo avs New Member Member

6
    1
    0
    14 วิ ที่โบเดิม อิอิสักวันต้องไปให้ถึง แต่ตอนนี้มีแค่จูเนียร์ใบเดียวเองครับ
    สอบถามครับ ถ้าจะทำให้ดีที่สุดใน stepแค่ จูเนียร์ใบเดียว นี่ ควรเพิ่มเติมอะไร
    บ้างครับ แล้วก้อขนาดล้อ และยางที่เหมาะสมด้วยครับ

24. holset

333
    4
    0
    ดันรางpower upใส่เลย

25. อารมณ์เย็น

อารมณ์เย็น New Member Member

28
    0
    0
    น่าสนนะ โบเดิม ประหยัดดี:D

26. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    โบเดิมเดี๋ยวนี้น่ากลัวจริงๆ

27. ต่อไปโบเดิมจะวิ่งลงอีกเท่าไรเนี่ย ไม่อยากจะคิด น่ากลัวมากแต่ละคัน

28. holset

333
    4
    0
    เอากับเขาไหมละ 55555

29. upppp

30. chun

558
    2
    18
    ที่นี้ก็ไม่มีกินแล้ว อิอิ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้