ถึงนักแข่ง และ ผู้ร่วมงาน SUPERTRUCK DRAG สนามสุดท้ายทุกท่าน

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 26 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ นักแข่ง และ ผู้ร่วมสนุกในงาน SUPERTRUCK RACE & MIDWAY DRAG 2009 สนามสุดท้าย 25/10/52 ทุกท่าน

ก่อน อื่นต้องขออภัย ผู้ชม และ นักแข่งในรุ่นท้ายๆ ทุกท่านที่งานจบมืดไปหน่อย โดยไม่ได้คาดคิด อันมาจากปัญหาจุกจิกจาก ไฟสเตจ และ เซนเซอร์ สัญญาณไฟต่างๆ เลยไม่ได้เตรียมเรื่องไฟส่องสว่าง เท่าที่ควร อันนี้ขอโทษมา ณ ที่นี้ถึงทุกท่านด้วยนะครับ
    และหากนักแข่ง และ ผู้ร่วมงาน ทุกท่าน ท่านใดที่ไม่ได้รับความสะดวก หรือ ไม่พอใจจุดใด หากมี ก็ขออภัยอีกเช่นกันนะครับ
    :D:sad:

ขอขอบคุณ นักแข่ง และ ผู้ร่วมงานทุกๆท่านที่มาร่วมสนุกกันในงานอย่างคึกคักนะครับ ขาดตกบกพร่องอันใด ขออภัยด้วยจริงๆครับ
    ขอขอบคุณนักแข่ง และ ทีมงาน สำนักต่างๆที่ให้เกียรติมาร่วมงานนะครับ
    :D:D

เฮียรุจน์ สุวรรณดีเซล บางบอน และ ชาวบางมด เรซซิ่ง (เสียดายขาดพี่ชายซึ่งบวชอยู่ อิอิ)
    พี่เบิร์ด หลักห้า และ ทีมงานชบา ชุดใหญ่ทุกๆคนนะครับ
    พี่จิว หลักห้า และ ทีมงานครับ
    น้องเป็ด และ ทีมงาน PROSPEED พี่เล็ก ชูเกียรติ และ อาจารย์หมู ครับ
    มนตรีดีเซล น่าค่อม โดยแจ๊ค จ็อบ นครปฐม และ ทีมงาน ครับ
    พี่เอ๋ เทอร์โบ นครปฐม และทีมงาน ม่อน เม่น และทุกๆคนครับ
    พี่เจี๊ยบ เซอร์วิส พี่วีป ดีแมกซ์ และทีมงานอู่เจี๊ยบ ครับ
    น้าเล็ก บางแพ และทีมงานครับ
    ช่างยิ้ม ศาลายา น้องโอ๊ต และทีม RENOVATIO ทุกคนนะครับ
    พี่ตู่เจริญยนต์ ที่ส่งตัวแทนมาในรุ่น สเวิล
    พี่กบ ศรีวิลัยการไฟฟ้า บางเลน
    ทัวร์ และ พลพรรคทีม CLUB ZING
    น้าโมทย์ พี่หรั่ง อู่โมทย์ กระต่ายเต้น
    พี่นัย สามดาว แม่กลอง พี่นุ เซอร์วิส ดำเนิน และทีมงานครับ
    พี่เบี้ยว สุวรรณดีเซล อ้อมน้อย และ พี่ลภ วัลลภ เทอร์โบ นครชัยศรี
    ตั้ม จอมบึง
    อู่รุ่งเรือง เทอร์โบ จอมบึง
    อู่แจ๊ค เซอร์วิส นครปฐม
    ทีมงานจากอู่บิ๊ก เซอร์วิส นครปฐม โดยพี่จักษ์ พี่ต้น PRO SHOP
    พี่ตุ๊ ECU-SHOP สาย3
    ไผ่ ECU-SHOP
    พี่หาญณรงค์ หาญ มอเตอร์สปอร์ต จอมบึง
    พี่เก่ง อู่เก่งอะไหล่ บางบัวทอง
    โชคชัย คอมมอนเรลช็อป เมืองไทยดีเซล ที่ส่งรถมาร่วมงานครับ
    พี่พงษ์ พงษ์เฮดเดอร์ นครปฐม
    ทีม Over Heat ทุกคน
    รวมช่างดำเนิน
    พี่เอ ราชบุรี และ ทีมงาน
    ป๋าเกียรติ และ น้องเบส ส.เฮดเดอร์ เทอร์โบ

และท่านอื่นๆอีกหลายท่านที่ผมไม่ได้เอ่ยนามนะครับ ขอขอบคุณมากๆครับ จากใจ

:rolleyes::D:sad::D

2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ขอขอบคุณ ผู้ที่ให้การสนับสนุน การแข่งขันมาตลอดปีทุกท่านนะครับ

นิตยสาร Race Truck Magazine
    ร้าน MIDWAY Speed Shop นครปฐม
    ร้าน N.J.Modify นครปฐม และ ผลิตภัณฑ์โช้คอัพ WSR Sporting
    ผลิตภัณฑ์คลัทช์ ANC Racing Clutch
    ร้านโชคอนันต์สปอร์ต
    ผลิตภัณฑ์กล่องซิ่ง PRO SPEED
    ผลิตภัณฑ์ดูแลรักษารถยนต์ NORTH CLEANER
    ผลิตภัณฑ์กล่อง ECU-SHOP
    คลัทช์ซิ่ง BK Clutch Cover
    พี่สุพัฒน์ ผจก.สนามบิน ราชบุรี
    นิตยสาร VCD Motor Tracks

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ ครับ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ขอบคุณ สำหรับ กิจกรรม ดีๆ คับพี่1

ที่จัดให้ เราอย่างเต็มเหนี่ยว อิอิ ผมยังรอ ปีน่าอยู่นะพี่ แหะ ๆ ๆ

---------- Post added at 11:31:36 ---------- Previous post was at 11:31:18 ----------

ขอบคุณ สำหรับ กิจกรรม ดีๆ คับพี่1

ที่จัดให้ เราอย่างเต็มเหนี่ยว อิอิ ผมยังรอ ปีน่าอยู่นะพี่ แหะ ๆ ๆ

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สนุกมากมายครับ ........................!!

และขอบคุณน้องโอ้ต / พ๊อพ ด้วยนะครับ สำหรับอาหารครื่องดื่มและเต็นท์

ได้โอกาสหน้าขอตอบแทนคืน บ้างครับ..................!!

5. ีอัฟฟฟฟฟฟฟฟ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

จัดไปคับพี่เป้

ไปหาพี่ พี่ก็เต็มที่กะผม อิอิ มาหาผม จะไม่เต็มที่ได้ยังไง ลืมหยิบเหล้าที่บ้านไปด้วย แหะ ๆ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เด๋วจะเอารูปตั้งแต่เช้า จรดดึกดื่นมาหั้ยได้รับชมนะ ย่อรูปก่อน 55+

8. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    จัดไปคับ รอ ชม ๆ

9. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    เหอๆๆๆๆ

เอารถไปวิ่งแต่ไม่ใช่กระบะซะแล้ว อิอิ

10. tongroua

tongroua New Member Member

6
    0
    0
    ชมพู มนตรีดีเซล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้