NISSAN BLUEBIRD BY T_SPEED ส.เจริญเทอร์โบ เก่าแต่เร้าใจ

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย T_speed, 26 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อไหน่จะฟื้นคืนชีพ

1. T o N autocar

T o N autocar New Member Member

43
    1
    0
    โหดครับ แรง

2. pond

ก็ซ่อม เเล้วเอาของมาให้ด้วย วันจันหรืออังคารจะจูนเเล้ว

3. เตรียมตัวซ้อมชุดใหญ่..........หุหุหุ

4. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    สวยครับที่บ้านมีรุ่นนี้อยู่คันเน่ามาก...เพิ่งรู้ว่าวางเจได้ด้วย...แนวดิบๆๆสวยดี

5. วางได้คราบเนียนดีด้วยสรีระมันยาวคราบจัดไปคราบแล้วคุนจะรักมันมาก..........

6. AMP Bangpai

AMP Bangpai New Member VIP

12
    0
    0
    รอชมอยู่ครับน้องได้ไปซิ่งกันครับน้องตุ้ม น้องเต็ง

7. T_O_R

T_O_R New Member Member

16
    0
    0
    BB 910 เราอยากเป็นแบบนี้มั้ง จัง

8. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    แรงจริง ๆ ครับ

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยโหดครับ

10. บอดี้ไกล้จาเสร็จแล้วนะคราบอาจานตุ้ม
    เตรียวจัดการเรื่องเครื่องให้กะผมด้วย........อิอิอิ

11. notemum16

notemum16 New Member Member

6
    0
    0
    มาช่วยอัฟฟ ครับพี่เต็ง อิอิ เดี่ยวรถน้อง โน๊ต จะเดิน ฮอป เเย้วน้าาา +++555 เสร็จรอบนี้เจอกาน คร้าาบบบบ

12. nu-nan ae-100

nu-nan ae-100 New Member Member

62
    0
    0

จะแรงทีไรลำบากผมทุกที เซง แอบอิจฉารถม้าเยอะๆนะนี่ของเรามันรถส่งกับข้าว

13. deficlub

deficlub New Member Member

19
    0
    0
    ฮัลโหล......วู้วว วู้วว คิดฮอด เดอะเต็ง ^ ^

idol

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้