++ มา เล่นเกมส์ถามคนข้างล่าง กันนะ++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ต๊อบ ล้อเขียว, 9 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ซวยเลย มาทำไมตอน
    เดี๋ยวถามคนข้างล่างก่อน
    หรือว่าไงคับข้างล่าง

1. ซวยเลย มาทำไมตอน
    เดี๋ยวถามคนข้างล่างก่อน
    หรือว่าไงคับข้างล่าง

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ตอบ เลี้ยงได้คับถ้าพูดไม่เหน่อ อิอิ

ถาม คุณรู้จัก แอ๋ว เอ น้ำตาล แหม่ม บ้างไหมครับ

3. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ไม่รู้คับ เค้าเป็นใครอ่ะคับ
    แล้วมีคัยรู้บ้างคับว่า จุกอยู่ไหนคับ 55+

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตอบ....ไม่รู้คับเพราะไม่ได้ไป

ถาม....แล้วจุกที่ว่าเนี่ย ถ้าขาดมันจะมีโทษไหม

5. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ตอบ...มีผลด้านจิตใจครับ
    ถาม ...แอ๋ว เอ น้ำตาล แหม่ม คือใครครับ

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    อดีตแม่บ้านของชวย HLC มั้งครับ
    แล้วอดึตกับปัจจุบัน ใครเด็ดกว่ากันครับ 55555

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไม่ทราบครับเพราะมีอย่างเดียวกันครับ

สไตล์สาวของคุณคืออย่างไรครับ

8. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    เออๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถามเลยดีกว่า ใครเอาจุกผมไปครับ ห้ามตอบผิด

9. ManJz

3,317
    23
    0
    ผมไม่รู้ครับ
    ถามต่อเลย ใครเอาจุกฮั่งไปคราบบบ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตอบ ผมไม่รู้ดิคับ
    ถาม ทำไมอ่ะ ผมพูดเหน่อมากเลยเหรอคับ อายจัง

11. ก็ฟังดูดีคับ
    ข้างล่าง เห็นจุกฮั่งไหมคับ

12. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    ยังไม่เห็นเลยคับ
    แล้วใครเอาจุกไป แล้ว แอ๋ว เอ น้ำตาล แหม่ม คือใครคับ 5555+

13. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มันคือบรรดาเมียๆเก่า ของ..........ครับ(มั้ง)

แล้วคน คนนั้นจะมาชี้แจงมั๊ย เพราะเหมือนจะเคยรู้จัก

14. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตอบ เค้าคงไม่มาหรอกคับ

ถาม แล้วจุกหละคับใครเอาไป คนข้างล่างหรือป่าว

15. no no no no
    ยังไม่เจอใช่ไหม
    ข่างล่างหาต่อ

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตอบ หาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่เจอเลยคับ
    ถาม แต่ผมว่าคนข้างล่างเอาไปแน่ๆ

17. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ตอบ ผมไม่ได้เอาไปซักหน่อยนะ

ถาม ลองไปดูที่จังเกิ้ลกันมั้ย

18. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    อืมก้อดีนะ เพราะน้องโคทั้งหลายมีคนละ 2 จุกขอแบ่งคงไม่ว่า

ถาม แล้วจะไปเมื่อไหร่ดีล่ะครับ

19. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ตอบ เมื่อไหร่ดีนะ
    ถาม น่าจะไปวันธรรมดาบ้างจัง เสาร์-ทิต ผมต้องเรียดิคับ

20. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ช่ายครับไปวันธรรมดาก็ดีครับ

จะไปหาจุกกันเมื่อไหร่ที่จังเกิ้ลอะครับ

21. เอาทุกคนที่จีบเรา จะได้ไม่ตามจีบใคร
    ถาม เจอผู้หญิงเซ็กจัดจะทำไง.................

22. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ตอบ ก้อจัดให้เขาไปสิคับ [ชอบจิงๆ คนเซ็กจัด]
    ถาม รึคนข้างล่างจะไม่จัดให้เขาคับ

23. ManJz

3,317
    23
    0
    จัดให้แน่นอนครับ ชุดใหญ่ พิเศษด้วย
    พรุ่งนี้เย็นไปไหนกันดีครับ

24. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ตอบ พรุ่งนี้เย็นเข้ากะ ทำงานครับ
    ถาม ข้างล่างว่าไงครับ

25. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ไปแถวๆ เยาวราชครับ ได้ข่าวว่า เกาหลีหาเงินกลับบ้าน

แล้วคนข้างล่าง จะไปไหนครับ

26. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ไม่รู้ว่าจะไปไหนเหมือนกัน
    แล้วคนข้างล่างล่ะ...

27. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ตอบ ไม่รู้จะไปไหนเหมือนกัน

ถาม ลองจังเกิ้ลมั้ย

28. ณัฐพล บำเรอ

586
    8
    0
    ดีคับ อยากไป อยากไป
    แล้วเจอจุกยังคับ 555+

29. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ยังไม่น่าเจอครับ

แล้วยางอะไหล่ใครหายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้