รถบังคับ ACE กับ Lighting นี่ต่างกันอย่างไรหรอครับ

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย blackpinion, 24 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blackpinion

blackpinion New Member Member

1
    0
    0
    มือใหม่อยากเล่นอะครับ แต่สงสัยว่ารถบังคับ ACE กับ Lighting นี่ต่างกันอย่างไรหรอครับ
    รบกวนด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ:cool:

2. EK 96

EK 96 New Member Member

4
    0
    0
  3. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    โทษนะคับถ้าผมไม่ได้เข้าใจผิด ACE นี่มันรถจีนที่มันทำได้แค่ เดินหน้า-ถอยหลัง ซ้าย-ขวาได้จังหวะเดียวไม่ใช้เหรอคับ
    คนละเรื่องกับ Ligthing เลยนะคับ แต่ถ้าเงินถึงลองขยับมาเล่น Kasemoto ดีกว่านะ ราคาสูงหน่อยแต่วัสดุที่ใช้ดีกว่าเป็นอะลู ดีกว่าพลาสติกนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้