Clip แอบถ่าย ... คนที่คุณก็รู้ว่าใคร ?!?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Benz[R]acinG, 23 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    น่าทำให้เป็นข่าวเนอะ

2. PajinkO

PajinkO New Member Member

29
    0
    0
    งามไส้หวะ แบงค์นี่ยับเชียว

3. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    จริงๆๆๆตำรวจคนนี้เป็นชุดสายสืบจับยาบ้าครับ
    แล้วก็ปลอมตัวเป็นตร.จราจร เงินที่เห็นก็จะไปล่อซื้อยาบ้า 555555
    ไม่ได้เป็นอย่างที่คิดกันหรอกครับ:D:D
    ตำรวจดีๆๆๆมีนะครับ แต่ส่วนมากจะตายไปแล้ว เหลือแต่..................อิอิ:D:D

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เก็บทุกวันรวมแล้วเท่าไรแล้วเนี้ย

5. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ดูกี่ทีก็...เหี้ยคับ

6. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    อิจฉาอ่ะ นับตามในคลิปดูดูไม่ทันเลยว่ากี่ร้อย หรือ กี่พัน

7. Anubis007

Anubis007 New Member Privilege

852
    1
    0
    ศักดิ์ศรีอยู่ที่ไหน......

8. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ละอายมั่งมั๊ยหน่ะ....

9. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    นักนายากล :eek:

10. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    สูบเลือดสูบเนื้อกันเข้าไป!!!! ประเทศไทย!!!!! ยอดเยี่ยมจริงๆ :D

11. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ไม่มีคำพูดเลย.......................

12. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    ใครว่างๆ ส่งไป เรื่องจิงผ่านจอ ดิ คับ 55+

13. kim tee

kim tee New Member Member

100
    4
    0
    บอกได้คำเดี่ยว แม่งเหี้ยได้ใจจิงๆ คลิปนี้ต้องขายให้ รายการคดีเด็ด 7สีคับ มีเด้ง

14. ประเทศไทย.....................

15. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ตล: สวัสดีคับ
    เรา: หวัดดีพี่มีอะไรหรอคับ
    ตล:ขอดูใบอนุญาติขับขี่หน่อยคับ
    เรา:ผมผิดเรื่องรายอ่าพี่
    ตล:คุณไฟหน้าผิดนะคับไฟแบบนี้ไม่มีออกจากดรงงานนะคับ...
    เรา:พี่ช่วยผมหน่อยได้ไหม
    ตล:......<มันจาให้กุเท่าไหร่ว้า>
    เรา: ....<100>
    ตล:โชคดีนะคับเดินทางโดนสวัสดิภาพนะคับ บ บบ บ

ขำๆนะคับ อิอิ

16. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ความจริงมันเจ็บ

แต่อยากให้คิดกันนิดนึง ถ้าคุณทำผิดจริง แลกกับการที่ให้เขาไป 100 บาท มันก็คุ้มกับการที่จะต้องไปเสียเยอะกว่านี้ หรือต้องไปที่โรงพัก เสียเงินในจำนวนเต็ม และเวลา นี่สำหรับคนที่คิดได้ว่าผิดจริง แต่หลายๆคน เอะอะก็จะโวยอย่างเดียว ทั้งๆที่ผิดจริง ศึกษากฎหมายกันให้ดีๆแล้วกัน
    ถ้าไม่ผิดก็เถียงได้ เขาอาจจะทำงานผิดพลาด ก็คุยกันไป

ถ้าผมผิดจริงผมก็เต็มใจที่จะจ่ายเลย ให้จบๆไปนะที่นั้น แต่แค่เกลียดตำรวจที่มาทำเสียงเหมือนผมไปปล้นฆ่าใครมา (ผมแค่ไม่ได้คาดเข็มขัด ตะคอกซะ แทบจะยกมือไหว้) ใช้ตำแหน่งให้ถูกที่ถูกเวลาหน่อย

ถ้าเป็นอเมริกา ซึ่งผมก็โดนมาเยอะ หรือประเทศอื่นๆ ให้เงินก็เข้าคุกทันที พอโดนจับเรื่อง โหลด ต้องไปเอารถขึ้น แล้วขับไปให้เขาดูที่สถานีตำรวจ แล้วก็เสียค่าปรับหลายพันบาท ท่อดังก็เหมือนกัน ต้องไปเอาท่อเดิมมาใส่แล้วให้เขาดู แม้กระทั่งเครื่อง ถ้าไม่ตรงกับเล่ม ต้องไปเอาเครื่องเดิมลงแล้ว ให้เขาดู แล้วแสียค่าปรับอีกมากมาย

ผมอยู่ที่อเมริกา และได้คุยกับเพื่อนๆ จากหลายประเทศ ผมสรุปได้ว่า การที่พวกเรารักแข่งรถ รักการแต่งรถ เมืองไทยนี่แหละ สบายที่สุดแล้ว ประเทศอื่น โหลดมากก็ไม่ได้ ท่อดังก็ไม่ได้ สปอยเลอร์หลังก็ติดไม่ได้ ฟิลม์ดำก็ติดไม่ได้ และอื่นๆอีกมากมาย แต่เมืองไทยทำได้ทุกอย่าง เพระฉะนั่น จงภูมิใจเถอะที่ได้ ขับและแต่งรถในไทย คนขับรถทำผิดหรือถูก ตำรวจทำผิดหรือถูก ก็ยอมรับกันไป ชีวิตจะได้ราบรื่น ฝากไว้หน่อยนะจ๊ะ ยอมรับความจริงกันนิดนึง

17. StreedEmo

StreedEmo New Member Member

26
    0
    0
    เห่อ หลายใบแท้

18. golf650hp

golf650hp New Member Privilege

43
    2
    0
    พ่อขอเงินใช้

ประเทศไทย

เจริญ

เย้ๆๆๆๆ

19. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สงสัยถ้าคนโดนจับมีแบค์พัน แมร่งจับทอนแน่นอน อิอิ

20. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
  21. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    เก็บทุกคันที่ขับผ่านอะมั้งครับ

ถึงได้เยอะขนาดนี้ แย่อะ

22. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เสียชื่อหมดเลย...เล่นลง Youtube งามหน้าเลยคับ

จิงๆที่คุณ Old School MoFo พูดมาผมก็เหนด้วยนะคับ

แต่ที่เจอมา ผมมองว่าเหมือนเค้าหากินแบบทุจริตมากกว่าอ่ะ

ผมขับไปทำงานทุกวันไม่มีด่าน พอใกล้กลางเดือน สิ้นเดือนหรือเทศกาล

ออกมากันแล้ว...จากที่เลี้ยว 2 เลนไม่ผิด ก็ผิดในวันนั้นแหละที่พวกพี่เค้ายืนกันเปนหมู่คณะ

แล้วก็ต้องโดนจนได้...หมดข้ออ้างเลย ตังก็ไม่ค่อยมี ยังไงผมก็ยังมองว่าไม่ควรอยู่ดีอ่ะ

ตำรวจดีๆก็มีคับ แต่ตำรวจไม่ดีมันมีเยอะกว่า...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2009
  23. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    นับกันเพลินเลย

24. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ถ้าทำผิดจริงก็ว่ากันไป แต่กฎหมายเมืองไทยมีช่องว่าง ตั้งด่านกันหลังวันหวยออก หรือเงินเดือนประชาชนออก หรือ ช่วงเวลา 10:00-15:00น. กับ 23:00-02:30น. นอกเหนือเวลาที่บอก ใครจะทำอะไรก็ทำ ไม่ต้องใส่หมวก ขับเร็วแค่ไหนก็ได้ จะส่งของผิดกฎหมายกันก็ตามสะดวก นอกจากจะมีด่านเล็ก

ยังไงก็คงแก้ไม่หาย ทนๆกันไปละกัน

25. เป็นตำรวจดีอย่างนี้นี่เอง.....

26. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ใครบอกว่างานง่ายๆ รายได้หลักเเสน ไม่มีจริง . . . . .

27. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ได้เงินเพียบเลย....

28. ffff

ffff Guest

0
    0
    0
    แหล่มเลย

29. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    oho

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้