ตอนนี้ LANCER EX เข้ามาวิ่งบนในเมืองได้หรือยัง มีใครเห็นบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 23 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เมื่อเย็น เห็นวิ่งเส้น เชิดวิฒิกาศ หลัง สนง เขตดอนเมืองครับ

2. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    เห็นแล้วค่ะ เส้นเพชรเกษม สีน้ำเงิน ค่ะ สวยมากกกกกกกกกกกกก

3. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เมื่อวานเห็นบนมอเตอร์เวย์พัทยาครับ สีดำสวยเชียว

4. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ใกล้ครบ1เดือนแล้ว ยังไม่เห็นเลย ..... -*-

5. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    เมื่อวาน เห็นแถวสุขุมวิท สีดำ สวยมาก

6. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    อยากเห็นมันมาจอดอยู่ในบ้านจัง

7. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    อยากเห็นมันมาจอดอยู่ในบ้านจัง

8. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เห็นตัวเป็น ๆ แล้วคับ แต่เพิ่งเห็นแค่คันเดียว

สีดำ สวยมาก ๆ ๆ อ่ะ

9. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0

สีน้ำเงิน ยังไม่มีขายนะครับ พิมพ์ผิดป่าว

แต่ผมอยากเห็นสีแดงจัง มีใครเห็นวิ่งบ้างแล้วววววว

:cool::cool::cool:

10. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ตัวจริงสวยกว่าในรูปมากมาย

ที่ห้าง แฟชั่นไอท์เเลน มีโชวอยู่ วันนี้ไม่เเน่ใจเอาออกเเล้วยังนะ

สีดำตัวทอป สวยมาก

11. ยังไม่เห้นเลยครับ แต่ว่ารุ้นน้องไปจองไว้แล้วจะได้ต้นเดือนหน้า
    เดี๋ยวต้องไปลอง อิอิอิ

12. tien7676

tien7676 New Member Member

15
    0
    0
    ยังไม่เห็นเลย เห็นแต่ Evo 10 อิอิ

13. KIKS TYO

KIKS TYO New Member Member

25
    1
    0
    เห็นแล้วครับ วันนี้ยังขับตามตูดเลยอ่ะ

14. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    เห็นสีดำแถวเพชรเกษม สวยมากเลย

15. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    สดๆครับ วันอังคารที่ 27 เห็นไปจดทะเบียนที่ขนส่งหมอชิต 1 คัน.....:D:D:D

ดูใกล้ๆ ใหญ่มากครับ ความรู้สึกเหมือนไม่ใช่ Lancer เลย บางประเทศถึงใช้ชื่อ Galant

16. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    วันนี้เหงสีขาวตรงเดอะมอลล์ท่าพระ สวยมาก รถใหญ่ดีด้วย

อิอิ

17. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    ขอนแก่น ยังไม่เห็นเลยคับ

18. เห็นตัวจริงมาแล้ว เดินวนอยู่ 2 - 3 รอบ เพิ่งรู้ว่ารถระดับกลาง ๆ ของ
    Mitsu ตอนนี้เกิดมาก็ล้อ 18 แล้วนะคร้าบ ยาง 225/45/18 นะ ถ้าจำ
    ไม่ผิด สุดมากครับ

19. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมยังไม่เจอเลยครับ

20. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    เมื่อเย็นก็เจออีก 1 คัน แถวๆ ดินแดง

ยืนยัน ว่าคันใหญ่จริงๆ

ดี ไม่ดี น่าจะแทนรุ่นใหญ่ได้เลย

21. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เห็นแต่ใ Showroom แถว ศรีนครินทร์ อ่ะครับ

ว่าจาเข้าไป Test ซะหน่อย สวยจริงๆ

22. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เห็นแต่ใ Showroom แถว ศรีนครินทร์ อ่ะครับ

ว่าจาเข้าไป Test ซะหน่อย สวยจริงๆ

23. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    ผมเหมื่อนจาเห็นเเว๊บๆคับ

อยากเห็นเต็มๆเหมื่อนกัน

24. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    เพิ่งคิดออก ผมเคยเห็นที่น่านคับ ไปส่งเมียกลับบ้านพอดี

ตั้งแต่วันที่ 19 ต.ค.แระ นัดกับเพื่อนไปกินข้าวรอบดึก น่าจะเป็นตัว 2.0 สีดำ

ยังถาม ๆ กับเพื่อนอยู่เลย เฮ๊ย ๆ มันใช่ป่าววะ ......

25. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    โชว์รูม รามอินทรา จอดหลา ข้างหน้าถนน ตัว top สีดำ
    เมื่อวานซืน ขับผ่าน สวยได้ใจ :D

26. seila4club

997
    47
    28
    ผมเห็นตัวจริง รถสีดำสวยดี ในแถวเสนาคร้าบ ยอดสวยงามเลย อยากเห็นรถมาแต่งรถบ้าง

27. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    พึ่งเจออีกที่พัทยา แต่ไม่น่าใช่ตัวทอป สีแดงเลือดหมู

ใส่ล้อโครเมียมเลยง่ะะะ

28. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    เจอคันนี้
    ป้ายแดง(ขอปิดรุปเต็มคัน)
    กำลังเซ็ตโบ อีโว 10
    ถุงคลุมเบาะยังไม่เอาออกเลย
    ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยครับ

29. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    มีใครเอามาแต่งกันบ้างยังครับ

อยากเห็นรุปจัง

30. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    เมื่อวันเสาร์เจอที่ นครปฐม แถวหน้าบิ๊กซี คันนึงคับ สีดำ สวยมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้