+TUNING ISSUE+ สาระแรงเต็มฉบับใน ARC. MAC # 126 ที่ไม่น่าพลาด !!!!

การสนทนาใน 'Magazine on Web' เริ่มโดย slow-fobia, 9 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ฝากหนังสือ ARC หน่อยนะครับไม่ได้ติเพื่อก่อนะครับ กอง บก. ช่วยสกรีนความถูกต้องของตัวหนังสือหน่อยนะครับอ่าน มาหลายเล่มแล้วจะผิดซะมากนะครับ แต่ก็ยังอ่านรู้เรื่อง ส่วนเมื่อก่อนเคยเจอพิมพ์เนื้อหาซ้ำกับหน้าต้นๆ มีโฆษณากับคอลัมหน้าต้นๆซ้ำอยู่
    ยังไงฝากความถูกต้องของข้อความด้วยนะครับ นอกนั้นดีอยู่แล้วโดยเฉพาะ cool down แจ่มมากๆ ตอนนี้ติดตาม ARC อยู่เล่มเดียวเลย :D :D :D :D :D
    ปล.น่าจะมี VCD ให้ดูบ้างนะครับโดยเฉพาะ cool down :p :p :p :p :p

2. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    อ่า อย่างโดนเรย โดยเฉพาะ CoolDown

3. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
  4. ปีศาจสุรา

ปีศาจสุรา New Member Member

60
    0
    0
    ต้องรีบไปซื้อละ

5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากครับ:D

6. timuaykrit

timuaykrit New Member Member

2
    0
    0
    สาระทั้งนั้น up

7. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    หวัดดีคร๊าบบบบ Benz อิจฉารถสวยๆจังเลยอ่ะ:p

8. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    จัดไปแล้วคับ

9. Yonz

Yonz Member Member

59
    0
    6
    แหร่ม

10. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ซื้อแล้ววว เพิ่งรู้ว่าเด๋วนี้ defi ราคาถูกลงตั้งเยอะครับ

11. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    สมการรอคอย

12. oak_6629

oak_6629 New Member Member

89
    0
    0
    โดนมาแล้ว :D

13. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    น่าสน แน่นจริงๆ

14. putarigd1

putarigd1 New Member Member

2
    0
    0
    เนื้อหาแนน่ดีนะครับใครที่ยังไม่มีควรหาซื้อเอาไว้นะครับ

15. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ร้านหนังสือยังไม่มาส่งเลยอะ ต่างจังหวัดช้ามากๆ
    เคยโทรไปสมัครสมาชิก แต่ว่าเขาไม่รับแล้วอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้