สมัครสมาชิก คลิกที่นี่เลย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 8 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    ต้นคับ hiace3L กะ commuterd4d เบาะแดงแดง

2. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    ต้นคับ hiace3L กะ commuterd4d เบาะแดงแดง 0890066674

3. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    Hiace 3.0D (ล้อยังเป็นกระทะเหล็กอยู่เลย อายจัง ^ ^) :D

แก้ไขล่าสุด: 30 มีนาคม 2019
  4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ คุณ ต้น และคุณ ต่อ คับ ยังไง อย่าว่ากันน่ะคับที่เพื่อนมาตอบช้า เว็ปมันช้าๆ ยังไงไม่รู้

คลับเราต่างคนไม่เคยรู้จักกันมาก่อน มาเจอกันก้อที่นี่แหละเวลามีปัญหา ช่วยเหลือกันได้ อันนี้ จิงๆ คับ ไม่ได้ เน้น เมา อย่างเดียว..555

5. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ยินดีคับ ที่ได้มาเปงเพื่อนกันมิตติ้งเจอกันคับ แล้วผมจะโทรไปหานะคับ

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    จัดปาย อย่าให้เสีย อิอิ สงสัยแชมป์ต้องสั่งสติ๊กเกอร์เพิ่มแล้วหล่ะมั้ง อิอิ

7. สุดติ่งทีม

สุดติ่งทีม New Member Member

10
    0
    0
    หวัดดีครับชื่อ เอกครับ อยู่พัทยาใช้NISSAN URVAN TD-23สีขาวเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

8. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีต้อนรับอย่างแรงเลยคับ ตอนนี้มีคนอยู่ที่พัทยาด้วยครับไปดูแข่งรถกันที่บางแสนอ่ะครับ

9. GEEN POWER

GEEN POWER New Member Member

61
    1
    0
    หวัดดีคับทุกคนอยากเป็นสมาชิกด้วยแต่รถตู้ยังไม่มีกำลังหาอยู่คับตอนนี้ใช้ Toyota Mt-x 4 Door อยู่ แต่ว่าชอบรถตู้มากๆอยากได้จริงๆคับแต่ที่ดูมีแต่คังแพงๆทั้งนั้นงบไม่พอ ถ้ามีใครบอกขาย Nissun Urvan หรือว่า Toyota หัวรวดหลังคาต่ำปีลึกไม่เกี่ยวขอให้สภาพดีก็พอให้วิ่งมาถึงบ้านผมละกัน นครศรีฯธรรมราช..คับและที่สำคัญราคาต้องไม่เกิน 2 แสนนะคับรบกวนพี่ๆช่วยหาให้หน่อยจะเป็นพระคุณอย่างมากจะเอามาทำรถกู้ภัยอะคับ...เอ๋อลืมผมชื่อ ตุ้ย คับ 087-886-6119 รบกวนหน่อยคับ

10. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีมากครับ คุณตุ้ย ว่างๆลองเข้าไปดูที่นี่สิครับ http://www.vanthai.com เหงมีเออแวนขายอยู่คัน1อ่ะครับ แสนห้า ยังไงก็ยินดีต้อนรับน่ะครับ

11. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมว่าคลับนี้สมาชิกก็เยอะพอสมควรนะครับ
    แต่รู้สึกว่าบอร์ดมานเงียบเหงาเหลือเกิน
    คึกคักกันหน่อยครับชาวVan only club

เงียบเหงาเกิ๊น........

12. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ....................................................

13. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    อิอิ มาแอบดูเฉยๆ อิอิ

14. GEEN POWER

GEEN POWER New Member Member

61
    1
    0
    ขอบคุงมากคับพี่เมย์ ไปดูแล้วคับพี่แต่ไม่รู้คันเดียวกันไหมกับที่พี่บอกถ้าใช่ผมคุยราคากับเขาแล้วเขาให้ 135000 พี่ว่าแพงไหมรถปี 92 พอดีไหมค่อยรู้ราคาเท่าไร แล้วถ้ามาแปลงหน้าให้เหมือนของพี่ต้องใช้งบเท่าไรว่างๆจะโทรไปคุยนะพี่พอดีเปิดร้านเหมือนกับพี่แต่ผมเน้นไปทางพวกไฟไซเรนกับอุปกรณ์กู้ชีพ...ขอบคุงตับ

15. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีคับคุณตุ้ย โทรมาคุยได้ครับไม่มีปัญหารับปรึกษาปัญหาเกี่ยวกับเออแวนครับ อิอิ แต่ราคานี้ก็พอรับได้ครับแต่ต้องดูสภาพจิงๆอีกทีอ่ะครับ

16. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    รถผม ก็กระทะเหล็ก แถมยางเปงรถที่ไม่มีคนนิยมอีก(แอบน้อยใจ) เมื่อไร จะมีสตางค์ใส่แม๊กม้างนะ

17. mayuct

941
    4
    0
    ใจเย็นๆครับเดี๋ยวก็ได้เปลี่ยน ยังดีกว่ากว่าผมอีกเพราะรถยังวิ่งได้ ส่วนของของผมนิจอดจำศีลมาจะ2เดือนแล้วครับ เครื่องพัง

18. ZhugeLiang

ZhugeLiang New Member Member

14
    0
    0
    ชื่อ ณัฐ ครับ

ใช้ HIACE SUPER CUSTOM นำเข้า แปลงเป็น ตาเพชร เครือง KZ อินเตอร์น้ำ แล้วครับ

19. nai_tot

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับคุณ ณัฐ รถสวยครับ วันเสาร์ที่ 2 ก.พ. นี้มีมิตติ้งเชิญนะครับ
    แฮ่ๆๆ แต่ผมไม่ได้ไป

20. san leo

760
    2
    0
    คับ...สาหวัดดีคับ ผม ชื่อ ยินดี ไม่ มี ปัญหา...(ร้องให้เปงเพลง น่ะ)

21. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ คุณ ณัฐ คับผม เข้ามาบ่อยนะคับ

22. RESCUE >>> 338

RESCUE >>> 338 New Member Moderator

80
    1
    0

ถ่ายมาให้ดูแล้วนะครับ
    ยังไม่มีโอกาสได้เจอะเจอกันซักกกกกกกกกกกทีงานยุ่งมากๆ ครับ
    และมีโอกาสจะได้เจอกันนะครับ

(ยังไม่ได้ล้าง) :D

23. nai_tot

471
    5
    0
    โอ้โห้ กู้ภัย VIP สุดๆ ครับขอคาราวะ

แต่เอไม่น่าใช่ เห็นเหมือนมีหมวกอะไรอยู่หน้ารถ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2008
  24. san leo

760
    2
    0
    สวยอ่ะ VIP เลย คับ

25. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    อยากทำบ้าง

ชุดแต่งสวยมากครับ ผมอยากทำบ้าง แนะนำหน่อยครับ ว่าทำมาจากร้านไหน ราคาแรงไหม

26. teeteeurvan

teeteeurvan New Member Member

1
    0
    0
    ตี้ครับใช้ E23

27. nai_tot

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ

อ้าวนายเมย์ นายแชมป์ นายอั้น มี Urvan มาอีกแล้ว

28. san leo

760
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับ....

29. mayuct

941
    4
    0
    555+ ยินดีครับ มาจาก vanthai ใช่ไหมครับเนี๊ยะ อิอิ

30. janwawa

janwawa New Member Member

1
    0
    0
    น้องใหม่ครับ

ชื่อวา ครับเกียปีโอ้ครับเครื่องเดิมเบาะเปลี่ยนเป็น 11 ที่นั่งแอร์เย็นบ้างไม่เย็นบ้างแต่ขับดีไม่มีงอแงอึดถึงลุยดีครับขอร่วมวงด้วยครับ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้