:+: ผมควรจะดำเนินการต่อไปยังไงดีครับ :+:

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JZA8O-CLuB, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ใส่พยามฆ่าไปเลยครับ เอาให้หนักสำหรับพวกเดนสังคม,,,

2. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เอาเรื่องมันให้ได้ครับ ยอมไม่ได้แบบนี้!!!

3. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    คนสมัยนี้ มันขาดสติ ลงไปแลกก็เจ็บฟรี สู้มันไม่ได้หรอกพวกนี้ยกของทุกวันกำลังมันดี

แล้วคนที่บอกว่าต้องพกของน่ะ เคยโดนม๋าต๋าจับหรือยัง ติดคุกเร็วนะ ไม่ต้องสืบเลย

ทางที่ดี มันส่งของที่ไหน เอาเรื่องนี้ไปเรียกร้องกับนายของมัน ให้รู้ว่าลูกน้องมันขับรถบริษัทเหี้ยแค่ไหน

แค่นี้มันก็ตกงาน มันขาดรายได้วันสองวัน พวกนี้มันก็แย่แล้ว ไม่มีเงินแดกเหล้า เดี๋ยวมันก็ลงแดงตายเอง (คิดในแง่ขำๆ)
    (แต่ระวังมันตามหาตัวล่ะ)

4. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ยังไงขับรถบนถนนใจเย็นๆนะครับ
    มีเรื่องไม่เท่าไร ถ้าอีกฝั่งมีปืนมันจะไม่คุ้ม
    ดูดีดีก่อนลงไปบู๊นะครับ

5. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ยังไงก็ลองไปตามเรื่องที่ สน.ดูนะครับ ดูท่าทางไอ้คนขับเนี่ยถ้าเรื่องถึงตำรวจแล้วแม่งลาออกหนีไปแล้วหรือไม่ก็โดนไล่ออกไปแล้วล่ะครับ ที่เหลือก็เรียกร้องค่าเสียหายค่าซ่อมรถกับเจ้าของรถแล้วกันครับ เพราะยังไงชนแล้วหนีเจ้าของรถต้องรับผิดชอบล่ะครับ

6. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ดีแล้วครับที่ไม่ลงไปแลกกับพวก "สถุล" เพราะนี่คือสิ่งที่ทำให้เรากับมัน "ต่างกัน"

7. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    อย่าไห้เจอ ไอพวกแบบนี้..

8. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    พวกซาดิสชอบใช้ความรุนแรงป่าเถื่อนไม่มีอารยธรรม
    ทำอย่างกับบ้านเมืองไม่มีขื่อไม่มีแปร
    แจ้งความเลยเอาเรื่องให้ถึงที่สุดคุกไม่ได้มีไว้ขังหมา
    เอาใจช่วยคับขอให้โชคดี

9. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    อย่าไปแลกกับพวกมันเลยครับ พวกนี้ สมองเค้าคงไม่คิดอะไรมากหรอกครับขับกันอย่างกะพายุ ไม่ใช่รถเค้านี่ครับ ขับไปเหอะ พังก็พัง
    ผมเห็นประจำ (ขับรถไม่สุภาพโปรดแจ้ง) โคดแมนเลย ท้าผู้หญิงต่อย ลาวเอ้ยยยยย

10. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    ทำใจเถอะคับ นักเลงเต็มถนน

อย่าถือความกะคนข่มขืนประตูรถคุณเลยคับ คิดซะว่าคนบ้า เหอๆ

11. เลวดีจริงๆครับ หิหิ...

12. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
    ปล่อยวางดีกว่า คนแบบนี้

13. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เห้อๆ...

14. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    พกไม้ ไว้ในรถน่ะ ลงไปหวดแม่ม

15. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    เป็นไงบ้างครับพี่เจ้าของกระทู้ เรื่องไปถึงไหนแล้วหนอ

16. mink_b16

mink_b16 New Member Member

45
    1
    0
    ไปตามเรื่องที่ สน. รึยังคะ ข้อหาเยอะ+อาญาด้วย ตร.น่าจะรีบตามให้นะคะ สู้ๆๆๆ รอฟังผลคะ บ้านใก้ลกันๆๆๆๆ เอาใจช่วยอย่าไปยอมมันนะคะ เสียเวลาหน่อยแต่อย่าไปยอมคะ จะได้วัดใจตร.ไทยด้วยคะ ว่าทำงานยังไง สู้ๆคะ

17. au ku.

au ku. New Member Member

13
    0
    0
    แหม ถ้ามันไปเจอมือดีที่ขี่กระบะ ตอนกลางคืน อาจมีส่งแขกลงข้างทางเลยนะเนี่ย เมิงทำรถกู เป็นรอย ไหนๆกูจะต้องทำสีแล้ว ทำเพิ่งอีกนิดหน่อยอะเรื่องเล็ก ส่งแขกแม่งลงข้างทางไปเลย ขับเชี้ยๆงี้ ตอนความเร็วสูงๆ ส่งแขก ดี๊ ดี อะ

18. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    พวกนี้ก็ขี้ข้าชั้นต่ำ กิริยาที่มันแสดงออกมาก็จัดว่าต่ำชั้นแล้วครับ
    ถ้าต้องขึ้นศาลก็ขึ้นไปเลยครับ มันมีปัญญาสู้ความได้แค่ไหนเชียว
    เดี๋ยวก็แพ้ภัยตัวเอง เก่งกันนักบนถนนเนี่ย เจอทู๊กวัน

ถ้ารีบนักทำไมไม่ออกตั้งแต่เมื่อวานวะไอ้พวกนี้

19. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    อย่าไปยอมมัน เอาให้ถึงที่สุดเลย ไอ้พวกเดนสังคม น่าจะเอามือถือถ่ายไว้นะ

20. JZA8O-CLuB

JZA8O-CLuB New Member Member

47
    0
    0
    ขอบคุณทุกทุกท่านที่เข้ามาแนะนำและให้กำลังใจนะครับ
    ช่วงนี้ผมกำลังตามเรื่องที่ สน. ด้วยครับ พอดีมีพี่ในคลับรู้จักกับท่านรองที่สน.หัวหมาก ผมว่าจะลองไปปรึกษากับท่านดูว่าจะเอายังไงดีครับ
    ตำรวจเช็คทะเบียนแล้ว เป็นรถส่งหนังสือของบริษัทใหญ่โตพอสมควรครับ คนขับรถถึงได้กล้าวางอำนาจ และท้าทายขนาดนั้น
    ได้เรื่องคืบหน้ายังไง ผมจะมาแจ้งอีกครั้งครับ
    ขอบคุณมากครับ

21. mink_b16

mink_b16 New Member Member

45
    1
    0
    ดีคะ สู้ๆ เอาใจช่วยอย่างแรงเพราะเคยเจอแบบนี้มา เข้าใจความรู้สึกคะ
    ปล. ตำรวจไทยถ้าเราไม่รู้จักคนใหญ่ๆโตๆก็จะไม่ทำงานให้รึไง? แล้วแม่งจะติดป้ายไว้ทำอะไร "โรงพักเพื่อประชาชน"

22. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ยังดีคับที่มีผุ้ใหญ่ช่วยเหลือ....ผมโดนคล้ายๆกันแต่คู่ของผมเป็นถึงอัยการเลยหมดสิทธ์จะต่อสู้โดยสิ้นเชิง ขอบอกว่าเกลียดมันจากใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้