ได้สัมผัสแล้ว....มิตรภาพพี่น้อง Hlc ...ขอบคุณทุกๆท่านครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger บ้านนอก, 19 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าได้ลองแล้วจะรู้ครับ

2. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    สนุกๆ ครั้งหน้าไม่มีพลาด ครับ

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    21 พ.ย.เจอกันอีกครับพี่มุ้ย
    เอารูปรถใส่ล้อGTPมาโชว์หน่อยซิครับพี่​

4. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    อดใจรอเดือนหน้า 21 พ.ย. พบกันคับ

5. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    สนุกสนานครับ เสียดายไม่ได้ไปต่อ

6. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ขอบคุณมากๆครับพี่ ที่พาผมไปส่งถึงที่เลย....21 นี้เจอกันครับ

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ไว้คราวหน้าครับป๋า....ผมก็ยังไม่ได้ชม เจไม่โบ ของป๋าเล อิอิ

คร้าบ

ครับ ขอบคุณครับ วันนั้นไม่ได้คุยด้วยเลยครับพี่

ขอบคุณครับ...ผมก็เป็นคนนึงที่ชอบแต่งรถ รักรถเป็นชีวิตจิตใจ...แต่งรถหมดเป็นแสนสองแสนยังทำได้ แล้วแค่เติมน้ำมันแล้วขับไปหาสิ่งที่เราชอบเนี่ย..เล็กน้อยครับ

แล้วยิ่ง HLc ที่มีคนที่ใจคอเดียวกันแล้วเนี่ย จะไม่ให้ไปได้ยังไงครับ :D:D:D

กระบะตูดดำ ถูกใจสิ่งนี้
  8. เหมือนผมเลยน้า นี่แหละที่ผมประทับใจเพื่อน พี่ น้อง ในHLC คับ

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    นึกว่าจะไม่ได้เจอวะแล้ว คุณเอ๋วีไอพี

วันนั้นเอาเวียดนามไปด้วยนะเบ็น...อยากเจออยู่เหมือนกัน ซี้ดดดด

ชอบโชว์ตลกชุดนี้มากเลยครับโต้ง....ฮามากๆ หาจ้างได้ที่ไหนเหรอ อิอิ

ครั้งนี้ไม่ได้เจอคุณ ฮั่ง เลยครับ

ครับโจยังไม่ได้ถ่ายเลย เดี๋ยวจัดให้ครับ...แต่ Emotion อย่างโหดเลยอ่ะ

10. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ชอบรูปหน้าแรกอ่ะ

คราวหลังขอเยอะๆๆกว่านี้หน่อยจิ

ดูแล้วขำอ่ะ

555+

---------- Post added at 22:25:10 ---------- Previous post was at 22:24:55 ----------

ชอบรูปหน้าแรกอ่ะ

คราวหลังขอเยอะๆๆกว่านี้หน่อยจิ

ดูแล้วขำอ่ะ

555+

11. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    งามมากครับ ยอมรับเลยครับน้ามุ่ยใจจริงๆ
    เห็นมีคนบอกว่าน้ามุ่ยขับรถมางานนี้โดยเฉพาะ เยี่ยมเลยครับ เจ๋งจริงๆ อิอิ

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ใจถึงมากๆมิตรภาพไม่เป็นอุปสรรคต่อระยะทางจริงๆ
    ปล.ขอโทษด้วยครับที่ไปไม่ถึงร้าน งานเข้าเสียก่อนอดเมาด้วยเลย เสียดายจัง.

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

ซึ้ง...จัง...

14. น้ำตาไหล :cry: ซึ้งด้วย

15. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ใครอะพี่คนญี่ปุ่นหรอ

16. newzoom

newzoom New Member Member

55
    1
    0
    21 พย.นี้ ไปไนการอะครับ แงววันจันทร์ หรอ เสาร์ อาทิตย์ จิ

หนูทำงานอะจัยร้ายอีกละ

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ตลอด...คนรังสิต...

18. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ซึ้งมากมาย:D

19. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ผมเข้าจัยคับ พี่บอล เมีย ต้องมาก่อน เอ้ย ไม่ใช่ งานต้องมาก่อน อิอิ

ปล. คำพูดน้ามุ่ย ซึ้งกินจัย เลย อ่ะคับน้า

20. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สุดๆครับพี่มาสะไกลเชียว นับถือ 21พย เจอกันอีกพี่

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    กระทู้ดีๆ พาออกทะเลอีกและ..........เอือมมมมมมม

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ซึ้งใจสุด ๆ คับ

23. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไม่ใช่รังสิตอย่างเดียวนะ เค้าอยู่บางแคด้วย:D
    เหอะๆ โต้งมีหลายบ้าน

24. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ขอบคุณทุกๆคนคร้าบ :cry::cry::cry:

25. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ติดต่อคุณธงเลยครับ

อยู่บ้านบางแคเหรอ

26. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ง่าๆๆๆๆๆๆ

27. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    คิก คิก.......

28. เกาะล้าน อยากไป เสี่ยจัดหน่อย

29. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ไปด้วยซี........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้