ลูกแมว + ห้องเครื่อง = เหนื่อย ( โคตร )

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย City_Ferio, 19 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FFF

FFF New Member Member

20
    1
    0
    ผมว่าดีกว่าหนูขึ้นนะครับ

2. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    มาอัพเดทกันหน่อยครับ

ตอนนี้ลูกแมวทั้งสามมีที่อยู่ใหม่แล้วนะครับ

มันย้ายไปอยู่ที่ข้างบ้านแล้วครับ

แบบนี้ค่อยน่ารักหน่อย ฮิฮิ

3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    แล้วเอาเปลื่อกส้มที่ตากหน้าบ้านมากินต่อใช้ไหมน้อง :D

4. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ของผมสำหรับแมว กับฝากระโปรงรถเป็นของคู่กันครับ มันอยากนอนผมก็ให้นอน ผมก็เอาผ้าห่มเก่าๆ มาให้แม่

เย็บต่อกันตามยาวแล้วคลุมรถไว้ครับรอยไม่มี ตื่นเช้ามามันก็นอนกันสบายใจ น่ารักดีครับ คัยจะเอาวิธีผมไปใช้ก็ได้นะ

5. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    เคยเจอแมวหนีหมาขี้นไปอยู่บนหลังคารถ ไอ้หมาตัวนั้นมันก็ตระกายจะขี้นไปกัดแมว
    พอดีมีคนเห็นเลยมาไล่ให้ สุดท้ายรถไปรอยหมาตระกุยรอบคัน เซ๊งมากมาย

6. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เข้ามาดูคนรักแมวครับ อิอิ

7. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    แมวเนี่ยไม่เคย เคยแต่เจองูเหลือมในฝากระโปรงหน้า

ไปเจอตอนจอดพักรถบางจุดพักก่อนขึ้นทางด่วน กำลังเหลวๆเลย เพราะแม่งคงร้อนมากๆ จอดหลายที่ มันก็ไม่ลงนะแปลกดี

สุดท้ายเลี้อยลงมาเอง ตอนที่จอดอยู่ ไอ้เรายังไม่รู้เรื่อง จนมีหาบเร่มาเอาตัวไปให้ ชูสุดแขนแม่งยังพึ่งพ้นพื้นเอง

ดีที่ไม่เปิดเจอ มีช๊อกแน่นอน ตัวจะเท่าแขนอยู่ล่ะ ใครเอาเลขทะเบียนไปตีงวดนั้น............โดนแดก ถ้วนหน้า 5555+

8. Hello Kitty

Hello Kitty New Member Member

145
    3
    0
    พี่ยังโชคดีครับ ที่เป็นแมว ผมไป บ้านเพื่อน หมา บ้านมัน ชอบมานอน บนหลังคา เล็บงี้ยาว มันเสือกกระโดดมานอน สีเป็นรอยเล็บหมดเลยครับ

9. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    พอมันโต มันจะกลับมาอยู่บนฝากระโปรงแทน อิอิ

10. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    อย่าเป็นอย่างนั้นเลยครับ

ไปอยู่ข้างบ้านน่ะดีแล้ว ฮิฮิ

11. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    เคยเจออยุ่ มันคงวิ่งหนีหมามาล่ะ ต้องเคาะรอบคัน ไม่งั้น.....
    มันคงคิดว่าเป็นที่ปลอดภัยล่ะถึงได้มานอน แมวขี้อ้อนน่ารักดีอ่ะ

ว่าแต่ว่า หมากะแมวนี่ ทำไมมันไม่ถูกกันเลย อยากรู้:confused::confused:

12. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    เหนื่อยแทนคับ

13. ของผมมีแต่น้องแมวครับ นั่งเบาะหน้าเลย
    อิอิอิ ไล่ไม่ลงเลยครับ หมายถึงผมทำใจไล่น้องเค้าไม่ลงจริงๆ 555

14. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เคยขับรถออกไปได้ยินเสียงเหมียวๆของลูกแมว เราก็ว่าหูแว่วหรือป่าว เลยจอดตรงปากซอยหทัยราษ ลูกแมวสีดำมัน นอนอยู่ตรงกรองอากาศ เลยเอามาเลี้ยง ตั้งชื่อให้มันว่า ผักหวาน 2-3 มันก็หายไปไหนไม่รู้ หึหึ...แมวผีสิงป่าวไม่รุ้

15. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    ผมโดนหมาที่บ้านตะกายประตูครับ ดีใจไม่เจอนาน ตะกายซะประตูกระจาย เพิ่งทำสีออกจากอู่มาวันแรก แม่ม เจิมซะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้