รูปมิตติ้งร้าน เตา&กระทะ รอบ2 มาแร้วคับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 19 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    งานนี้มากันเยอะมากครับ
    เกินคาดเลย 5คน 5555+
    เริ่มยั่วน้ำลายกันเลยดีกว่า

2. pep

916
    1
    0
    ต่อกานเลยยย งานนี้มีคนหน้าแปลกมาร่วมแจมด้วย2คนคร๊าบบ
    เสื้อส้ม อ.แดร๊ก(แห่งแก๊งสลิ่ม) และอีกคนคือ ท่านกอลฟ์(แห่งสำนักสงฆ์..........นึกม่ะออกอ่ะ)
    บรรยากาศเหงาๆ แต่ก็ซุยกันมันได้ใจมาก

3. pep

916
    1
    0
    เริ่มอิ่มแล้วว ก็จ่ายกะตัง แล้วนั่งเอ๋อกันซักพักเนื่องจากร้อนเตา+อิ่มมาก
    แล้วก็ออกมาเดินดูรถเล่นๆกันหน้าร้าน

4. pep

916
    1
    0
    แต่ละคันก็มีที่เด็ดแตกต่างกันไป
    เช้นของพี่เก๊าเน้นชุดแต่งจากศูนย์
    ของผมกับ อ.แดร๊ก ก็แก๊งค์สลิ่ม (ไฟใต้ท้องสีมันเหมือน)
    พี่จุ๊นกับพี่กอล์ฟก็รถของสำนักสงค์

5. pep

916
    1
    0
    คันแรก รถท่านจุ๊น
    คัน2 รถท่านกอล์ฟ
    คัน3 รถอ.แดร๊ก
    คัน4 รถผมเองค๊าบบ
    คันสุดท้าย รถลูกพี่เก๊า

6. pep

916
    1
    0
    เริ่มจะดูๆกันแล้วว่าหมกอะไรกันมาบ้างง

7. pep

916
    1
    0
    ต่อกันเลยยย เริ่มง่วงแล้ววว อิอิ..:p

8. pep

916
    1
    0
    ลงต่อคับหลับไปรอบ

9. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ชิ ไม่โทรตาม นึกว่างานล่มเสียอีก

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม ไอ้คัน ที่มีไฟ มันมียันสติ๊กเกอร์ เลยนะงานครั้งนี้เขามี
    ของเล่นมาโชว์เพรียบ

มีเป็นทีมด้วย ใส่กางเกงเหมือนกันโดยมิได้นัดหมาย

แถม DUO ทีมอารามบอย จัดมาแจมอีก 2 คัน
    บ้านไกลก็มา นับถือ สุดยอดเลยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานในครั้งนี้ครับ ขอบคุณภาพพมัวส์ๆ จากตากล้องคนเก่งของเรา
    พอกลางคืนแล้ว มัวส์ จริงๆ อิ อิ อิ ล้อเล่น อย่าลืมหามือจับหลังมาฝากด้วยนะครับ

11. pep

916
    1
    0
    555 ปกติผมไม่ได้ใช้อันนี้อ่ะ อันนี้ฉุกเฉิน เผื่อฝนตก ใส่รถจะได้ไม่เปียกกกก

สงสัยคราวหน้าผมต้องไปซื้อกางเกงลายนี้มาใส่มั่งแล้วววววว

ป.ล.ไฟเยอะเพราะซอยที่บ้านมันมืดดดดด

12. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    สวยเก่ง ว่างๆเอารถพี่ไปติดไฟบ้างนะ

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    งานหน้า สงสัยต้องหา วันให้เจ้าเก่ง จัด สักวันกันเลยครับ

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    พี่เก๊านี่หล่อน๊ะเนี่ยไปซะไกลเลยเหรอครับ

15. juntcivic

1,549
    34
    0
    พี่เก๊าขี่รถหลับตาแค่ 5 นาทีก็ถึงแล้วครับร้านนี้

16. pep

916
    1
    0
    ก็ว่าอยุ่ เห็นขับเลยร้านไป 555+

หลับตามานี่เอง

17. K-disign

K-disign New Member Member

17
    0
    0
    ไฟสวยครับ ชอบๆ:D

18. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0

เยอะ ป่าว :cool:

19. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยอมแพ้ YAMAHA ครับ ในเรื่องของปริมาณนะ

20. GAUSS

4,354
    50
    48
    wow wow ขอบคุณครับ ฟีโน่ คลับ
    Click club เราอยู่แบบเพียงพอ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้