ร่วมแสดงความยินดีกับคุณพ่อคนใหม่กันครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tuned by Tommy, 18 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ดีใจด้วยนะครับ
    คุณพ่อคนใหม่ ว่าแต่ลููก 1 แม่ 2 หรือเปล่าเนี่ย:D:D:D:D:D

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ คืนแรก ไม่ได้นอนเลย ครับ ร้องตลอด
    เสียงดีจริงๆ (ร้อง เพลง "ก่อน" ของ modern dog กล่อมลูกด้วย มันหลับทันที อิอิ)

3. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ^^^ ลูกหลับเพราะรำคาญเสียงพี่เบสป่าวหว่า า อิอิ

Joice++Jum

4. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ยินดีด้วยครับ สุขภาพแข็งแรงกันทั้งครอบครัว ครับ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    555+ โตขึ้นสงสัยลูกพี่เบส จาเปนนักร้อง ฮ่าๆๆ

จาได้มาขึ้นร้องคู่กับเบสไง

พีสะเดิด& ลิตา กระโปรงเปิด เจ้ยๆ ^_^

อะล้อเล่งงงอิอิ

7. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบ

8. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ยินดี ด้วยครับ พี่ เบส

9. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ยินดีด้วยนะคับ คุณพ่อเบส หุหุ

10. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ต่อไปนี้ห้ามขับรถเกิน 60 นะครับ อิอิ

11. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ยินดีด้วยครับ เบส:)

12. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    ขอให้แข๊งแรงโตไวไว นะครับ

13. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ไม่ได้เข้ามานานเลย เบสกลายเป็นพ่อคนไปสะแล้ว
    ดีใจด้วยนะที่ได้ลูกสาว...ฮิฮิฮิ
    คลอดหรือผ่าล่ะ..??
    ถ้าคลอดเองบอกเจ้าตามให้ลูกกินนมแม่นานๆ จะได้ผอมไวไว
    แต่พี่คิดว่าสองเดือนแรก เบสกับตาม ตาคงโบ๋เป็นหมีแพนด้าแน่ๆ

ที่แน่ๆพี่กำลังจะได้หลานคนที่สอง (ก็งี้แหละไม่มีเป็นของตัวเองอาศัยน้องสะใภ้ทำให้ คิคิ)

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอแสดงความยินดีกับสมาชิกใหม่ของครอบครัวนะค่ะ

ขอให้พี่ตามและน้องลิตาสุขภาพแข็งแรงและขอให้น้องเลี้ยงง่ายไม่ดื้อนะจ้ะ

พี่เบสก็คงต้องเหนื่อยหน่อยละ น้องวาฝึกเลี้ยงน้องตัวเองมาละ

เหลือแต่หาคนมาทำลูกอะ แต่คงอีกนาน ฮาๆๆ

ปล.แล้วจะไปเยี่ยมให้ได้ค่ะ อยากอุ้มหลาน อิอิ

15. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับคุณเบส ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้