อันตราย โปรดระวังจูนเนอร์ ที่ชื่อว่า ก้อง หรือเรียกอีกชื่อว่า สัน สุดตรีนนน ครับ โดนมากับตัวเอง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บอยเทอร์โบ อีโวสีแดง, 17 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
    อยู่ดัวยกันมานานแท้ๆ ยังทำกันได้เลย...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2009
  2. superball55

superball55 New Member Member

2
    0
    0
    เอาใจ ช่วย นะ

3. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0

จบเรื่องจบราวซะทีนะคับพี่
    ในส่วนตัวผม คนที่ผิดแล้วรู้จักกลับตัว สังคมให้อภัยครับ ผมเองตอนแรกก็โกธรมากและโมโหมาก
    แต่เค้าก็ยังกล้ากลับมา เลยต้องให้อภัยครับ

หลังจากจูนบนไดโนใหม่แล้ว รถผมม้าไม่เพิ่มคับ (เพราะจูนถนนไว่แล้ว) แต่ขับดีกว่าเดิมเยอะเลย น้ำมันไม่หนา กดมากดมา

ขอบคุณพี่บอยด้วยนะคับ ที่ลงกราฟให้ พอดีกราฟนี้ผมไม่ได้เอามา เอาแต่รวมๆมา ขอก๊อปหน่อยนะพี่

(โปรดใช้วิจารณ์ยาน ในการจะนำรถไปจูนกับจูนเนอร์ทุกๆท่านด้วยครับ)

4. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    จบก็ดีแล้ว

ถามหน่อย

ได้ลองถามมันมั้ยว่า "แล้วที่มึงจูนให้กูรอบก่อน ก่อนที่จะหายไปน่ะ มึงจูนยังไง?"

คนที่เป็นเหยื่อที่เหลือ ก็ตามต่อไป เฮ่อ....

5. ผมไม่ได้ถามเค้านะครับเรื่องจูนคราวก่อน ไม่ได้พูดถึงเรื่องเก่าเลยครับ
    ก็ตกลงเรื่องการจูนครั้งนี้กันเลยว่าจะเอายังไง จูนให้แบบไหน
    เค้าก็พูดจาดีและมีทีท่าที่ยอมรับกับความผิดในครั้งก่อนดีนะครับ
    และก็พยายามทำคราวนี้ให้ออกมาดีที่สุด ครับ

6. เพื่อนๆ ท่านไหนมีความคิดเห็นอย่างไร กับกราฟที่ได้มาทั้งสองคัน
    แสดงความคิดเห้นกันได้นะครับ ว่าเค้าจูนมาดีไม่ดียังไง
    ผมยินดีรับฟังความคิดเห้นของแต่ละท่านครับ

ปล. ต้องขอขอบคุณทุกๆ ท่านมากมาครับ ที่ให้กำลังใจและติดตามเรื่องนี้มาตลอด

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เอารถไป จูน 2คัน

แต่มีคนไปให้กำลังใจ 5-6 คน.....ต้องจูนดี แล้ว....55+...

จบเรื่องซะที.....พร้อมยังครับพี่บอย......พี่อีส......อิอิ

8. พร้อมทำรายดีครับ น้องดิว เรื่องรถพี่อาจจะไม่ค่อยพร้อม แต่ถ้าเรื่อง...พี่พร้อมเสมอ 555

9. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0

เสานี้เลย

10. แล้วรายอื่นๆๆละคับ อย่างของพี่เก่ง ทองนพคุณ ละ จะเอาอย่างไง

11. chuti

chuti New Member Member

44
    2
    0
    รายอื่นๆก็คงต้องตามกันต่อไป

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    คันขาว กราฟดูดีกว่าคันแดง พื้นใต้ท้องดูเยอะดี

13. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    จูน 4 ครั้ง ไม่จบ หมดเป็นหมื่น.......:eek::eek::eek:

14. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    คนที่คิดจะจูนกับเขา ก็ลองดูข้อมูลแล้วคิดเยอะๆละกันครับ...ว่ามัน ใช่ มั๊ย

15. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    อ่าจบไปได้ด้วยดี ยินดีด้วยครับ

16. ยังไงถ้าใครอยากจะถามอะไรก็โทรมาได้นะครับ ยินดีครับ

17. คนอื่นก็ซวยต่อไป

18. masao

masao New Member Member

6
    0
    0
    ไม่น่าเลยทำชื่อเสียงคนเชียงใหม่เสียหมด ยังเหลืออีกคนนึงหนีมาจากเชียงใหม่เหมือนกันเเต่ยังไม่มีใครออกมาเตือน ระวังไว้นิสัยเหมือนกันเลยโดนมาเเล้วครับ

19. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
    ใครอีกล่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2009
  20. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ใครหนอ? ใช่คนที่เคยอยู่แถว แยก บ่อสร้าง ใช้รถ A31 เครื่อง 2J ลงแข่ง หรือเปล่าครับ :confused: ถ้าใช่ได้ยินแว่วๆ ว่ามาเปิดอู่แถว ดอนเมือง นิ รายนี้ก็ หางโผล่ตอนท้ายเหมือนกัน หนีจากแพร่ มาชุปตัวที่เชียงใหม่ แต่สุดท้ายก็ทนไม่ไหวลายออก จนต้องหนีไป ที่ กทม. สงสาร เมียและลูกจริงๆ :cool:

21. Phatsawit

Phatsawit New Member Member

71
    0
    0
    ถ้าเคยอยู่แพร่ ผมต้องรู้จักแน่นอนคับ ผมก้คนแพร่คับ แต่ว่าชื่อเขาไม่คุ้นเลยคับผม เปลี่ยนชื่อป่าวคับ เพราะพวกที่เล่นรถกันที่แพร่รุ้จักกันหมดคับ

22. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0

---- น่าจะใช่รายเดียวกับที่ผม รู้จักนะ เมื่อก่อนใช้ ไซโครนสีดำ เครื่อง 2J ลงแข่งอยู่ ..... โลกมันเเคบจริงๆๆ รายนี้อยู่ที่ไหนได้ไม่นานก็สร้างแต่เรื่อง มีแต่ปัญหาทั้งนั้น ตอนนี้ก็ไม่มีที่อยู่ และ ที่ทำกินอีกเหมือนกัน จริงๆก็น่าสงสารนะ แต่ทำตัวเองซะเองงั้น คงไม่ต้องเล่าว่าเหตุผลเพราะอะไรนะครับ ก็เรื่องเดิมๆเหมือนที่เคยกระทำมา เพียงแต่เปลี่ยนคนรับกรรมเท่านั้นเอง .... ( รายนี้สองมือทำกิน แต่ " กระดอ " ทำตัวเองพัง ฝืมือพี่อ่ะมีแต่ความซื่อสัตย์ไม่เคยยึดถือเลย คนที่ร่วมงานด้วยเขาก็เอียนกันทั้งนั้นนะพี่ ) ถ้าพี่เปลี่ยนพฤติกรรมนิสัยตัวเองได้ รับรองงานเยอะ ฟันธงเลย .... ด้วยความหวังดีจากรุ่นน้องที่เคยร่วมวงเฮฮาปาร์ตี้ ครับ ----- :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2009
  23. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0

โลโก้ที่เคยติดรถจะเป็นคำว่า " ....&K " ครับ :cool:

24. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    เหอๆๆ .... อ่านไปอ่านมา ยังกะอ่านซ้อเจ็ดแน่ะ
    บอร์ด Gossip มีตัวย่อ มีฉายา ....... 5555

25. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    สงสัยรุ่นใหญ่ ผมเดาไม่ออกอ่ะ:D:D:D

26. chuti

chuti New Member Member

44
    2
    0
    นึกไม่ออกด้วยคับ อยากรู้ๆ

27. Phatsawit

Phatsawit New Member Member

71
    0
    0
    อิอิ งั้นใช่แน่นอนคับ แต่ชื่อเขาผมไม่คุ้นนี้ดิคับ :D

28. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    ---- กระแสตอนนี้มีข่าว ลอยๆมาว่า ไปหาหลอกแถว พิษณุโลก อยู่นะ ....... ไงก็ระวังกันไว้ด้วยนะครับ -----

29. masao

masao New Member Member

6
    0
    0
    เก่งไม่กลัวเค้ามาท้วงเงินหรือที่เราติดเค้าอยู่หรือฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

30. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เลวมากๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้