อันตราย โปรดระวังจูนเนอร์ ที่ชื่อว่า ก้อง หรือเรียกอีกชื่อว่า สัน สุดตรีนนน ครับ โดนมากับตัวเอง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บอยเทอร์โบ อีโวสีแดง, 17 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0

พอดีผมว่างๆ เลยหาข้อมูลช่วยๆ เจ้าของกระทู้ไปเจอนี้มา มีเมลล์ของหญิงสาวในรูปผมคิดว่าน้าจะเป็นเเฟนเค้านะไงลองติดต่อทางเมลล์นี้ดูนะคับ ในลิ้ง >> [email protected] <<

http://www.azujiro.com/index.php?action=profile;u=50 < <

http://www.azujiro.com/index.php?topic=226.0 < <

http://www.azujiro.com/index.php?topic=191.msg1143#msg1143 < <

นี้เป็น hi5 ของหญิงสาวในรูปที่ถ่ายรูปกะนายก้องที่ผมคิดว่าน่าจะเป็นเเฟนนายก้องผมใช่เมลล์ลองเช็ค hi5 ดูเเสดงว่ามี เเถมใน hi5 ยังเเสดงข้อมูงว่าอยู่เชียงใหม่อีก http://www.hi5.com/friend/p151477140--kannika_tummasonr--html

น่าจะมีทางตามตัวเจอได้ลองดูคับเอาใจช่วย ใช่เเน่เพราะลายเซ็นในเว็บเขียนว่า Radical Concepts ECU by Kong

ถ้าผิดพลาดยังก็ขออภัย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2009
    Due_EG ถูกใจสิ่งนี้
  2. BANDO202

BANDO202 New Member Member

17
    1
    0
    ผมก็ฟังแต่เขาเล่าว่าพยายามไม่คิดว่าเป็นเรื่องจริง

ซื่อกินไม่หมดคดกินไม่นาน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2009
  3. BANDO202

BANDO202 New Member Member

17
    1
    0
    รอฟังเสียงจากพี่ๆน้องๆชาวเชียงใหม่

4. ผู้หญิงในรูปผมเคยเห็น 1 หน ครับ พามาที่อู่ตอนที่บอกว่าจะไปจูนที่โคราช
    อะครับ เอาหญิงไปด้วย
    ขอบคุณทุกคนมากครับที่ช่วย และเป็นกำลังใจให้
    อย่างน้อย ก้ยังมีคนดีอยู่อีกเยอะ ครับ พยายามให้คนเลวหมดไป
    โลกน่าจะสดใสมากขึ้น

5. ใครที่มีของอยู่กับเค้าคนนี้อย่าไว้ใจนะครับ ผมขอเตือนด้วยความหวังดี
    คน คนนี้ไว้ใจไม่ได้เลย ผมเคยไว้ใจมาแล้ว แล้วดูที่มันทำ

6. TUM_DTK

TUM_DTK New Member Member

13
    1
    0
    ไอ้สันต์นี่ที่เชียงใหม่มันอยู่ไม่ได้แล้วครับ....มันปิดอู่หนีไปพร้อมกับเงินลูกค้ารวมแล้วหลายล้านอยู่ครับเพื่อนผมโดนไปแสนกว่าๆครับ....ระวังกันด้วยนะครับ

7. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    เชี่ยจิง

8. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ถ้าได้เจอผมและพูดเรื่องจูนกล่อง
    ว่าจะไปจูนกันคนนี้
    จารบอยจะไม่เสีย ทั้งเงิน ทั้งเวลา ทั้งความรู้สึก
    ข่าวเสียๆมีมาพักใหญ่แล้วครับคนนี้

9. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    confirm vichai karn chang

10. เห็นใจด้วยคนคับ++

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่น่าทำกันได้
    คนในวงการเดียวกันแท้ๆ

12. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    หลอกกันได้ สุดๆ........

13. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ขอเสียใจกับเจ้าของกระทู้นะครับ เห็นใจอย่างแรง เพราะ หัวอกเดียวกัน คนทำรถคนเล่นรถด้วยกันไม่น่าจะทำกัน แต่ก็ทำกันหลายคน :eek: และได้ยินแว่วๆ ว่ามีช่างอีกหลายคนที่สร้างวีรกรรม วีรเวร ที่เชียงใหม่ ไว้แล้วหนีมาฟอกตัวที่ กทม. ยังไงจะเข้าอู่ไหน เข้าหาช่างคนไหน เช็คข่าวดีๆ กันหน่อยนะครับ ในนี้ก็เป็นอีกแหล่งที่ไว้ใจได้ในการตรวจสอบครับ งานนี้อย่าปล่อยนะครับไล่บี้ให้ได้เงินคืนมา เลยครับ:mad:

14. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    :cool:
    ผมไม่เเน่ใจครับว่ากล่องเเต่ละสีค่าจูนต่างกันหรือเปล่า?
    สำหรับผมก็จูนกับเค้าเหมือนกัน 1,000 บาท
    เป็นใครไม่เอาละครับเเต่ผมวิ่งพีระเกือบหมดปี เเล้วยังไม่ได้จูนอีกเลยครับ เเต่เครื่องผม NA ครับ

15. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เ ห อ ๆ ๆ . . . . เ เ ล้ ว

ต า ม ตั ว ห รื อ ดำ เ นิ น ค ดี ไ ม่ ไ ด้ ห ร อ ค รั บ

---------- Post added at 11:59:51 ---------- Previous post was at 11:59:36 ----------

เ ห อ ๆ ๆ . . . . เ เ ล้ ว

ต า ม ตั ว ห รื อ ดำ เ นิ น ค ดี ไ ม่ ไ ด้ ห ร อ ค รั บ

16. chuti

chuti New Member Member

44
    2
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek:..............

17. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    เอาให้ถึงที่สุด หากิน บนความหวังคนอื่น

18. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เอาใจช่วยคับ

ต้องตามตัวมาลงโทษ !!!

19. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    เสียใจด้วยนะพี่ ยังไงไม่ได้ไรคืน แต่พี่ก็ได้ช่วยคนอื่นๆได้รู้นะคับ ไม่ไปโดนมันหรอกอีก เอาใจช่วยนะพี่
    และก็มีไรก็มาระบายที่ผมก็ได้ผมรับฟังทุกเรื่องคับ

ป.ล. เจอตัวเปนๆฝากโดดถีบหน้ามันด้วยนะพี่ รึจะมารับไปโดดถีบเองก็ได้นะพร้อมเสมอคับ

20. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    หลอกพี่ กู ไอ้มือจูนหัว Door........

:mad::mad::mad::mad:

สู้ๆครับพี่บอย...พวกผมเป็นกำลังใจให้.....

nuno69 ถูกใจสิ่งนี้
  21. aonvigo4door

aonvigo4door New Member Member

3
    0
    0
    อย่างนี้ต้องดักตีหัว
    5 555.

22. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้อีกทีครับ

แค่ได้อ่านยังรู้สึกขึ้นเลยครับ

แมร่งทำกันได้

---------- Post added at 19:59:40 ---------- Previous post was at 19:59:23 ----------

เป็นกำลังใจให้อีกทีครับ

แค่ได้อ่านยังรู้สึกขึ้นเลยครับ

แมร่งทำกันได้

23. เอาหน้าชัดๆขึ้น เวฟเลยคับ

24. aonvigo4door

aonvigo4door New Member Member

3
    0
    0
    ก้ออย่างี้ล่ะ ไอ้พวกหากินบนความทุกข์ของคนอื่น

25. demons_6670

demons_6670 New Member Member

42
    1
    0
    มันเก่งเรื่องจูนรถพังไอ้สาดดดดดดด......รุ่นพี่ผมโดนมา

26. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเล้วมันได้ตําเเหน่ง DYNO KING ได้ยังไงผมละ งง???

เห็นว่าได้ที่ 1 ด้วยนิใช่รึป่าวคับ

---------- Post added at 22:57:10 ---------- Previous post was at 22:56:55 ----------

เเล้วมันได้ตําเเหน่ง DYNO KING ได้ยังไงผมละ งง???

เห็นว่าได้ที่ 1 ด้วยนิใช่รึป่าวคับ

27. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ

28. meopok

meopok New Member Member

117
    0
    0
    อย่าไปใช้บริการของเค้าไปเลยนะคับ บอกเพื่อนๆๆด้วยนะคับหาอู่ดีๆๆทำดีกว่าคับ

29. koke

koke New Member Member

52
    0
    0
    ขอให้เจอตัวไวๆนะครับ เคลียกันให้จบ โดยส่วนตัวผมจูนกับพี่ วิชัยครับ คุยง่ายรับประกันไม่แรง ไม่เก็บตัง

30. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ทำกันได้ อย่างงี้ไม่ไหวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้