งานเข้าคับ ! ฝนตกหนัก รถโดนชนบนทางด่วน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 16 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ซ่อมแล้วก็กับมาหล่อเหมือนเดิมนะครับ

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ หายไวๆๆครับ

3. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ช่ายคับ:D

4. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    หน้ามันเมาจิงๆๆครับ ซ่อมเสร็จเร็วๆๆเด้อครับ

5. เสียใจด้วยนะป๋า

6. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เสียใจด้วยคับป๋า แต่มิตติ้งนี้สงสัยจะใหม่ เงาวับๆๆ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เสียใจด้วยครับ ฝนตกขับรกระวังแล้ว แต่ดันคันอื่นไม่ระวัง เลยแย่เลย
    มันน่าจะโดนเป่า นะ ไอ้คันที่ชนเรา

8. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    กลับมาหล่อไวๆนะครับป๋า

9. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ช่วง 1 ทุ่ม ฝนจะตกเเรง แล้วรถมันจะเยอะ

ดังนั้น

เราควรจะครับรถช่วง ตี 5 - 6 โมงเช้าครับป๋า

555555

10. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ดีนะที่ไม่เป็นรัยมาก เสียใจด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้