อยากเห็นรถ EK สวยๆคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย joke-ek nakhonsi, 16 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หวัดดีคับคุณชัยหายไปนานเลยนะผมสบายดีคับ ขอให้ผ่านโปรไวๆนะคับว่าแต่จะมานครวันไหนคับยังไงมาถึงนครก็โทรหาผมได้เลยนะคับ

2. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    วันไหนเข้า นครฯ จะโทรไปหา นะครับคุณโจ๊ก
    อยากเห็นตัวเป็น ๆ รถคุณโจ๊ก ด้วย อิอิ

3. DHA3DOOR

DHA3DOOR New Member Member

216
    0
    0
    ลองชมกันครับ เดิมๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มิถุนายน 2010
  4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ว้าวๆๆ ไม่เดิมๆแล้วแหละคงจะแรงหน้าดูครับสวยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มิถุนายน 2010
  5. DHA3DOOR

216
    0
    0
    รถบ้านขับใช้งานทุกวันครับ

6. มีทั้งลิ้นโต ทั้ง Power FC แบบนี้ไม่เรียกเดิมแล้วคร้าบ

7. DHA3DOOR

216
    0
    0
    แบบว่า เดิมๆไม่มีเหลือเลยอ่ะครับ ยังไงแนะนำด้วยครับ

8. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ผมก็ว่างั้นคับคุณเต้

9. wing_back

wing_back New Member Member

63
    0
    0
    เอาคันใหม่มาให้ชมครับ...เพิ่งเสร็จรอฝาหน้า-หลังเคฟล่าอยู่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2010
  10. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    สีเนียนจัง

11. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    สวยมากคับ ขอบคุณครับ

12. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    แอบมาดู รถสวย เผื่อเป็นแนวทาง ครับ

13. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    วันนั้นต้องขอโทษทีนะคับคุณชัยพอดีต้องเดินทางไปสุราดด่วนเลยไม่ได้อยู่นคร เดือนหน้าค้อยว่ากันไหม่คับ

14. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    จัดมาอีกคับ UP UP ขอบคุณล่วงหน้าคับ

15. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยทุกคันเลยคับ

16. wing_back

63
    0
    0
    จัดไปครับ...

17. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    เที่ยวนี้มาโหดกว่าเดิมเจาะกันชนท้ายด้วยสวยโหดคับ

18. wing_back

63
    0
    0
    อิอิ พอดีช่างที่บ้านมือบอนครับ
    เราก็ขัดใครไม่เป็น คริๆ

19. DHA3DOOR

216
    0
    0
    ทำรถสวยมากเลย แต่ไปเจอในกระทุ้ขาย อ่ะ ไม่เสียดายเหรอครับ ทำสวยขนาดนี้ ถ้าไม่ใช้ขออภัยด้วยแต่เหมือนมักๆ

20. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ไปเจอคันไหนอ่ะครับ

21. MONSA

MONSA New Member Member

86
    0
    0
    งามทุกคันเลยคับ.................

22. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ไครมีก็จัดมาอีกครับ UP UP ขอบคุณครับ

23. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    จัดมาอีกครับ

24. burin_1718

burin_1718 New Member Member

6
    0
    0
    ขออนุญาติเจ้าของกระทู้หน่อยคับ คืออยากจะรบกวน ท่านผู้ใช้ EK ทุกท่านนะคับ ผมมีเล่มทะเบียน ของ ตาโต ปี2000 ตอนนี้อยู่ในช่วงรอโอน จากแนนซ์
    มีคนให้มา 50000 แต่ยังไม่พอใจ กว่าจะปิดได้ก้เกือบ5แสน เลยอยากจะได้มากกว่า 5หมื่น คัยสนใจ และให้มากกว่านี้ โทมาคุยกันนะคับ ออ เรื่องตัวรถ ผมไม่มีนะคับ เพลท ก้ไม่มี รถนะหายคับ แต่ไม่อยากแจ้งความ เพราะ อยากขายเล่ม ส่วนถ้าคัยต้องการเพลท สามารถจ้างทำได้ แต่ราคาเท่าไหร่นั้น ไม่แน่ใจ คงต้องลองติดต่อดูเอง ราคาเฉพาะเล่มถ้าซัก6-7หมื่น ผมก้ขายแล้ว สนใจโทมานะคับ 0830272909 วุธคับ ขอบคุณ จขกท และขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

25. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0

เอามาให้ดูครับเผื่อมีคนสงสัย

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,73313.0.html

26. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    รอชมรถคุณเอกอยู่คับ ไม่ทราบว่าเส็จวันไหนคับยังไงก็ช่วยจัดรูปมาให้ชมกันหน่อยนะคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้