อยากเห็นรถ EK สวยๆคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย joke-ek nakhonsi, 16 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    +++สวยๆทั้งนั้นเลยครับ+++++++

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ยินดีครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอคุณชัยอยู่ครับรีบๆหน่อยนะครับ

4. punto power

punto power Member Member

179
    0
    16
    สวยๆทั้งนั้นเรยค๊าบบบบบบ

มีอีกมั้ยค๊าบ...........

5. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    อือ ... ใกล้แล้วครับ อาทิตย์หน้า ลงให้นะครับ คุณโจ๊ก
    ไม่พลาดแระครับ ...

6. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ส่งสัยคงซุ่มทำมาให้หล่อและแรงแน่ๆเห็นจัดมาช้าจัง ใช้มั้ยคับคุณชัย อิอิอิ รอได้คับ ขอบคุณครับ

7. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    สวยๆ ทั้งนันเลย ครับ

8. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    คุณชัยผิดนัดอีกแล้ว แต่ไม่เป็นไรรอได้คับ แต่อย่าช้านะคับคุณเพื่อน UNITY HONDA 555+

9. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
    ขอโชว์บ้างคับ:cool:

10. NT.SHOP

523
    1
    0
    มาแล้วครับ ...

มาแล้ว ครับ ..... ได้แค่นี้นะครับผม อิอิ

11. NT.SHOP

523
    1
    0
    ต่อ ๆๆ

ต่อ ๆๆ นะ อิอิ

12. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    สวยครับ ขอบคุณครับ

13. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    กว่าจะได้เห็นเล่นเอานานเลยนะคับคุณชัย สวยคับฝาแดงด้วยอิอิ ขอบคุณครับ

14. NT.SHOP

523
    1
    0
    ได้แค่นี้ นะคุณโจ๊ก นี่ขนาดแค่นี้ยังนานเยย .. ถ้าแต่งได้เต็ม ๆ สงสัยเป็งปี ... คริ คริ

15. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ค่อยๆทำไปเรื่อยๆคับคุณชัยไม่ต้องรีบผมก็ทำไปทีละนิดทีละหน่อยเหมื่อนกันคับแต่เร็วๆนี้เพิ่มซันรู้ปกับทำสีขาวใหม่ทั้งคันคับแต่ตอนนี้ปั้มตังค์ก่อนคับ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2010
  16. NT.SHOP

523
    1
    0
    หง่ะ ... ก้าวอีกขั้นแล้ว คุณโจ๊ก จะรอชมครับ
    แล้วจะตามคุณโจ๊ก ทันไหมเนี่ยะ .. รอกันบ้างนะครับ อิอิ

รอถูกหวยแจ๊คพ๊อต.. รับรองมีเต็ม ๆ ในพริบตา .....

17. tom_kus25

tom_kus25 New Member Member

1
    0
    0
    ของเเต่งมากดีนะ

18. AON-EK96

AON-EK96 New Member Member

3
    0
    0
  19. EK8777

EK8777 New Member Member

40
    3
    0
    มาชม EK งามๆ ครับ ^^

20. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    รอชมรถคุณโจกคับ ทำใหม่เสร็จยังคับ

21. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    พอได้มั้ยครับ ....ยัง อนุบาลๆ อยู่เลย

พอได้มั้ยครับ ....ยัง อนุบาลๆ อยู่เลย แต่ง ตามเวร ตามกรรมครับ แต่ก็รักมันมากๆเลยครับ รักมากกว่าเมียอีกฮิๆ

22. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ยังไม่ได้ทำคับ คุณเอกผมต้องรองบก่อนประมาณวันที่1มิถุนายนนี้เริ่มทำคับกะว่าออกมาหล่อๆแจ่มๆไปเลยถือว่าช้าๆได้พร้าเล่มงามคับ อิอิ รอชมได้คับคุณเอกเดี๋ยวจะจัดรูปมาให้ชมคับ ป.ล.ช่วงนี้ต้องผ่อนรถ CITY ที่พึงซื้อมาด้วยเลยทำให้งบไม่ค้อยพอ

23. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    แค่นี้ก็สวยแล้วครับพี่เจษไม่ต้องคิดมากครับชอบแบบไหนก็ทำแบบนั้นครับถ้าจะทำต่อก็ทำไปเรื่อยๆก็ได้ครับ แต่เหมื่อนผมเลยครับพี่เจษรักรถมากกว่าเมียอีก 555+

24. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ คุณโจ๊ก ว่าแต่ เข้าใจ จิตใจ คนมีเมียจริงๆครับ .....คริๆ

25. piaw

piaw New Member Member

1
    0
    0
    อยากรู้จัง........ EK ใส่แม็กขอบไรดี 15" 16"17"

26. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    15 กะ 16 กำลังดี

27. BIRT_JDM

BIRT_JDM New Member Member

31
    0
    0
    ต่อ ๆๆๆ................

28. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    สวยๆทั้งนั้นชอบสีเหลือง คุณ sarut จัง อยากเปลี่ยนสีมั่ง

29. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    15-16 กำลังสวยพอดีๆครับขับใช้งานทุกวันได้ไม่หนักหน่าเรื่องค่าน้ำมัน ถ้าเป็นขอบ17จะหนักเพิ่มไปนิดนึงอัตราการสิ้นเปลืองก่อเพิ่มไปอีก อันนี้เป็นความคิดส่วนตัวผมนะครับ ป.ล. ส่วนของผมนั้นใส่17อยู่ครับถ้าไปแข่งก็ใส่ขอบ16ครับ

30. dominic9

dominic9 New Member Member

5
    0
    0
    สวยๆ ทั้งนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้