เสียวสุดๆๆอีกครั้งในชีวิต

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TD06, 14 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ตามนั้นครับผม ถ้ามันขับกวนจริงๆ ท้ามันไปที่สนามเลยครับ

2. newzoom

newzoom New Member Member

55
    1
    0
    บูสไม่ได้แม่ตี (เสียงด่ามาไวกว่าบูสสะอีก)

3. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    ยังไงก็หายไวๆทั้งคนทั้งรถนะครับ

ใครห้าวช่างมัน แข่งไปไม่มีใครชม มาวิ่งในสนามกันดีกว่ามั้ยครับ พี่น้อง.......
    มีเงินรางวัล มีถ้วยรางวัล สปอนเซอร์ รออยู่ ได้ประสบการณ์ ได้เพื่อนใหม่ๆ
    ได้ความรู้ ได้แนวทางในการทำรถ มีเท่าไหร่ใส่กันเข้าไป หากขับอยู่ในกติกา
    รับรองกลับบ้านปลอดภัยทั้งคนทั้งรถแน่นอน เผลอๆ ได้ถ้วยมาตั้งโชว์ที่บ้านอีก
    ดีกว่าวิ่งบนถนน เยอะเลยนะ

4. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ผมเข้าใจพี่ครับ เพราะเราก็เคยทำ แต่มันอันตรายจริงๆครับ

5. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ครับที่เล่าให้ฟัง

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    พึ่งจะเข้ามาดู โดนพาดพิ่งซะงั้น
    แต่ระวังกันด้วยครับ ปลอดภัยไว้ก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้