ขอประนามตำรวจกลุ่มนี้เมืองไทยตำรวจเป็นได้ขนาดนี้เลยนะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ~DuDe~, 13 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    อัพไปอีกทีครับอยากให้รู้กันทั่วถึงทุกคนและระวังเอาไว้

2. thanikf16

thanikf16 New Member Member

10
    0
    0
    อย่างนี้มันเxี้ย ชัดๆๆ

3. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เป็นอุทาเห่า

ตำรวจดีๆก็ยังมี นะ ผมว่า แต่หายากหน่อย มั่ง ^^

4. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    โจรหรือตำรวจวะเนี่ย

ชวนกินข้าวด้วย พวกมันปฏิบัติหน้าที่หรือมาทำอะไรวะ

ตำรวจจริง ๆ ป่าววะเนี่ย

อยากอย่างนั้นก็แนะนำให้ไปแถวพระรามเก้า - รัชฎา ดีกว่ามั๊ง

หาย เงี่_น + ไม่เดือดร้อนคนอื่น

5. A_THAN

A_THAN New Member Member

63
    2
    0
    ถ้าด่านไม่ใหญ่ พวกด่านจับสิบล้อ แถวนอกเมืองเรียกไม่ต้องจอดเลยคับ ไปเลย พวกเค้าไม่ตาม

แล้วถ้าด่านที่ตั้งมีเครื่องกั้น ขับเลยให้ไกลจากที่เรียกจอดหน่อย แล้วมองหาโต๊ะเก็บเงินถ้ามีก็จอด

ถ้าไม่เห็นก็ค่อย ๆ ขับไปข้างถนนให้ไกล ถ้าไม่มีตำรวจข้างหน้าก็กด หนีไปเลย เค้าก็ไม่ไล่

" แต่ถ้าแฟนผม เค้าไม่เข้าด่านจนก็จนจะติดต่อใครได้ แล้วค่อยเข้าไป "

6. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ไอพวกเดนสังคม เลวกันไม่ลดละ ที่ปีนี้น้ำท่วงกรุงเทพ ก้อเพราะว่ามีตำรวจเลวๆ เยอะขึ้น หนักแผ่นดินครับ !!!!!

7. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ตร.ดีๆมีที่ไหน (วะ)

8. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    คืบหน้ายังไงมาเล่าบ้างนะครับ ต้องเอาให้จริงครับพวกนี้

9. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    ไม่เคยเห็นความดี และความมีศักดิ์ศรีในตัวตำรวจส่วนใหญ่มานานหล่ะ

10. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    รอพี่เค้ามาแจ้งข่าวอยู่ครับ

11. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    เลวจริงๆ

ไม่รู้ถ้าพี่น้อง มันโดนบ้างจะเป็นไง เฮ้อ เฮ้อ

ดักจับ เก่งๆแบบนี้ทำไมไม่ไปช่วยเหลือที่ภาคใต้บ้างครับ

ทำไม ทำไม ทำไม

12. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    รอฟังผลครับ อยากให้จัดการพวกนี้ได้จังเกะกะถนน

13. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ผมว่าอาชีพตำรวจจราจรไม่น่ามีในโลกนี้นะครับ เห็นตรงไหนรถก็ติดเหมือนไม่มีประโยชน์มีโทษมากกว่าด้วยซ้ำ สร้างชื่อเสียมากกว่าตำรวจหน่วยอื่นๆซะอีก

14. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    ตำรวจแถวนั้น ขึ้นชื่อเรื่องการจับเรื่องการปาของใส่รถที่ฝ่าด่าน บางงานมียิงขู่ด้วย ใครไม่จำเป็นก็อย่าเสนอหน้าไปกลางคืนละกัน

โดยเฉพาะ "กะบะที่ไปเล่นเส้นสาย1"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้