ขอประนามตำรวจกลุ่มนี้เมืองไทยตำรวจเป็นได้ขนาดนี้เลยนะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ~DuDe~, 13 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    เบื่อจิง ๆ พวกตำรวจเลวเนี่ย

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    น่าจะเป็นลาดตระโนตครับ...ไม่ก็สภอ.นนทบุรี

3. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    แม่งเลวจริงๆ
    บอกได้คำเดียวว่าตำรวจแถวนนท์แย่มากๆไม่สนใจอะไรเลยประชาชนเดือดร้อนอะไรก็ไม่ค่อยสนใจ
    ดีๆกันทั้งนั้น คนแถวนนท์เค้ารู้กันดี

4. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ยังงี้ละครับ พวกนี้มันเก่งอยู่ 2 อย่าง
    1.รีดไถ
    2.หน้าหม้อ

5. bryan483

bryan483 New Member Member

18
    0
    0
    อย่าให้ตกครับ เอาเรื่องถึงที่สุดคับ

6. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เอาเรื่องให้ได้นะครับ

7. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ใกล้ที่ทำงานผมเลย แต่ยังไงโดนด่านไหนจับ พยายามจำหมายเลขหมวกไว้ก็ดีนะครับ
    ถ้าไม่ใช่ด่านใหญ่ แบบยืนกัน 1-2 คน เลี่ยงได้เลี่ยงไปเลยครับ
    กลางคืนตัวอันตรายเลยนะครับเนี่ย

8. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ตำรวจ กับ โจร
    ต่างกันตรง ไหนนนนน
    ตำรวจมีชุดที่ใช้ปล้น/ขู่/กรรโชกทรัพย์ ที่ตายตัวมีเครื่องแบบแต่ไม่มีเกียรติ มักจะเอาทรัพย์กันแบบซึ่งๆหน้า
    โจร ไม่มีชุดที่ใส่ประจำ มักจะเอาทรัพย์ ตอนเราไม่อยู่หรือเพลอหรือลืม

ต่างกันแค่ชุดเอง 555+
    ตำรวจดีก็ชื่นชม แต่ดีๆไม่ค่อยมีให้เห็นนะครับ<ยืนยัน>

9. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    โอโห มันเชี่ยได้ใจจริงๆ

---------- Post added at 11:35:20 ---------- Previous post was at 11:34:23 ----------

โอโห มันเชี่ยได้ใจจริงๆ โจรหรือตำรวจเนี่ย แบบนี้ความปลอดภัยจะมีเหลือไหม

10. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
  11. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    อย่าไปยอมคับเอาเรื่องให้ถึงที่สุด ที่เราไปพูดไม่ดีกับแม่งมันก็หาว่าดูถูกดูหมิ่นจ้าวพนักงาน ทีพวกมึงด่าพ่อล่อแม่กู กูทำเหี้ยอะไรไม่ได้ ความเสมอภาคมันอยู่ตรงไหน ความเหี้ยนิมีให้เห็นกันเรื่อย เด๋วนี้ไม่ต้องปกปิด ผมไปซื้อ โทสับ แห่งนึง พวก ตร เหี้ย เค้าก็มาจับ โทสับ ละเมิดลิขสิทธิ์
    แต่เค้าเลือกจับนะคับ เห็นพวกมันพูดกัน เฮ้ยร้านนี้อ่าไม่จับหรอ เออร้นนี้ได้ไปแล้ว ร้านได้ไปเมื่อวาน วันนี้เอาแค่ 5ร้านพอ แหม่!!! ไถ่ กันมันเลยนะคับ พวกมึง ................สงสาร ผ หญิง ที่โดนแบบนี้จัง ถ้ามันทำรัยไป จะว่ างัยเนี่ย

12. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ได้ยินได้ฟังจนเบื่อ แต่ก็ทำอะไรมันไม่ได้สักที
    น่าเบื่อครับ พวกโจรถูกกฏหมาย

13. มีครับผมเจอแล้วครับ

ท่านแรก ยืนอุ้มเด็กอยู่หน้าสำนักงานตำรวจแห่งชาติอ่าครับ:D

ท่านที่สอง ชื่อ จ่าเฉย ยืนตาม4แยกอ่าครับขอบอกว่านิ่งมาก:D

14. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ได้ยินได้ฟังจนเบื่อ แต่ก็ทำอะไรมันไม่ได้สักที
    น่าเบื่อครับ พวกโจรถูกกฏหมาย

15. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    แม่มเลวที่สุด มีลูกหลานอย่าเป็นนะ อาชีพนี้อะ แม่มไม่ต่างไรกับโจรเลยอะ ใจหมาสุดสุดเลย ทำได้แม้กระทั่งผู้หญิง

ผมนี่แม่มโคตรเกลียดเลยอะ ถ้าด่านเถื่อนนะ แหกแม่มตลอดแหละ จอดทามไมให้มานแดกตัง ภาษีให้มานแดกไม่พอหรือไงวะ

16. NaObi_RB only

NaObi_RB only New Member Member

55
    5
    0
    ตำรวจ หรือ มิจฉาชีพ ต้องระวังนะคับ

แต่ตำรวจ นนท์ นี่ไม่ไหว มารยาทไม่ดีเคยยืนด่ากับผมกลางถนน ดูมันทำ

17. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    ผมส่งวันเวลาและทะเบียนรถทาง PM ให้แล้วนะครับ ถ้าพี่อยากได้ข้อมูลเพิ่มโทรหาผมได้เลยนะครับ

18. K.June

K.June New Member Member

56
    6
    0
    ส.น ปากเกร็ต อะ คับ ส.น อยู่ ตรง ข้าม โรงเรียน หอวังนนทบุรี่ อะ คับ ส.น นี้ โดน ... (คิดเอง) อะ คับ ต้อง ระ วัง คับ เล้นนี้ ดึกๆๆ นี้ โครต เงียบ เล่น คับ แว็นแข่งรถกันแม่งไม่จับ นะ คับ ส.น นี้ พอ นาย มา ก็ จับ ที่ เพื่อน ผม เคย โดน ยิง ใน ชอย ข้าง โรงเรียน หอวัง นนทบุรี่ ตำรวจ ยังไม่ มา เลย อะ คับ ห่าง จาก ส.น เพียง 300 เมตร ยิ่ง เด็ก ตี กัน มัน ยังไม่ เข้า ห้าม เลย คับ :mad::mad:ผม ขอระบายสัก ที่ คับ เดียวว่าเขียนเพลงนี้ให้ตำรวจ เพลงตำรวจ ดีๆๆๆ มี แต่ ใน นิยายๆๆๆๆ

19. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    สน.นี้ ขึ้นชชื่อเรื่องสันหลังยาวครับ ขยันอย่างเดียวคือจับรถ ผมเคนโดนโขมยมาจัดสายไฟที่บ้าน โทรไปแจ้งการไฟฟ้าเค้าบอกให้ไปแจ้งความก่อนแล้วจะมาติดตั้งให้ใหม่ ผมไปที่สน. ประมาณตี 2 แม่งเหลือนอนหลับอยู่ 1 ตัว เรียกตั้งนานกว่าจะตื่น ตื่นมาแม่งทำหน้าเซ็งใส่อีกแล้วดันถามว่าดึกๆป่านนี้มาทำไร ผมก็บอกจะมาแจ้งความโดนลักตัดสายไฟ แม่งบอกจะแจ้งไปทำไมแจ้งไปก็จับไม่ได้ เค้าหายกันมาหลายรายแล้วเสียเวลาป่าว น้องจะแจ้งเพื่ออะไรตามจับพวกมันไม่ได้หรอกพรุ่งนี้มันก็เอาไปขายร้ายซื้อของเก่าหมดแล้ว ผมก็บอกไปว่าที่มาแจ้งนี่ไม่ใช่จะให้พี่ไปจับ แต่การไฟฟ้าเค้าขอให้ไปแจ้งเค้าจะเอาใบแจ้งความไปเป็นหลักฐาน แม่งก็ทำหน้าเซ็งอีก แล้วพูดว่าเรื่องมากจังนะ(ไม่รู้ว่าผมหรือว่าการไฟฟ้า) เสร็จแล้วผมก็บอกพี่แล้วใบแจ้งความล่ะ แม่งบอกพรุ่งนี้ค่อยมาเอาเครื่องถ่ายเอกสารเสีย ผมก็ถามอ้าวพี่ไม่ได้ใช้กระดาษก๊อปปี้เหรอ แกบอกหาไม่เจอเดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายให้ ผมเลยแกล้งถามไปว่าพี่อยู่คนเดียวเองเหรอ แม่งบอกจริงๆมีเข้าเวรหลายคนแต่ไปตั้งด่านหมด ผมเองก็อยากออกไปตั้งเหมือนกัน(แม่งอยากไปทำไมวะ) แต่วันนี้คิวผมเฝ้า สน. ดูมัน มีแบ่งคิวกันออกไปไถด้วย 555

20. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แม่ง เนี้ยนะเหรอ ตำรวจไทย

21. bryan483

bryan483 New Member Member

18
    0
    0
  22. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ตำรวจนนท์ไม่ต้องห่วง.....ได้ใจคับ

ผมอยู่มา25ปีแระรู้ดี

23. บางคนก็ดี
    บางคนแม่งก็โคตรเลวเลยล่ะ

24. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ด่านติวานนท์ เน้นจับรถแต่งอยู่แล้ว ใครไฟซีนอนเข้าด่านเสร็จทุกราย เพื่อนคุณคงรถเด่น อีกทั้งเป็น ญ. ตำรวจได้ทีผสมความหน้าหม้อเข้าไปอีก

สุขสันต์วันตำรวจครับ.............

25. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    แหม่พวกเค้านิ เหี้ยได้อีก ...........อีกเยอะ

26. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันตำรวจ มีหน้า เอาอมยิ้มมาแจก

แล้วมีการบอกว่า "ถ้า 365 วัน เกลียด ตำรวจ ก้อขอให้ วันตำรวจนี้ อย่าเกลียดเลย 1 วัน"

ตำรวจไทย เจริญ จริงๆครับ

ใครไม่เคยเจอ กับตัว คงไม่รู้ ผม เจอมา ดีๆ ทั้งนั้นนนน

ตำรวจมา ซื้อของที่ร้านนะ จาขาย มันแพงๆ ก่า ปกติด้วยซ้ำ ไม่ลด ไม่เอา ไม่ง้อ !!!!

27. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ตำ รวจ ดี ๆ เสีย หมด...

พวก นี้ ต้อง เจอ ตอ เอา ให้ เข็ด...

28. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    ได้เรื่องอย่างไร เอามาบอกกันมั่งนะครับ

29. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    กลัวตกครับ ช่วยดัน

30. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เอาเรื่องให้ได้นะครับ ++ ผมช่วยอีกแรงนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้